เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวแล้วรับ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก9มวยดีวิถีไทย วันนี้..  (อ่าน 2916 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   กรุณารอซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เสียวโคตรๆ..ศึกจ้าวมวยไทย
   ..เพชรทองคำ เดชเพชรสิทอง..ชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น ดักเตะซ้ายแทงซ้าย ทำได้ดี เหลี่ยมดี วันนี้เจอคู่ปรับเก่า สตางค์ทอง ช.ห้าพยัคฆ์ เตะต่อยรุนแรงเข่าแทงเจ็บ เคยชกกันมา4ครั้ง เพฃรทองคำชนะรวด ครั้งล่าสุดชกกันที่สนามธูปเตมีย์ทหารอากาศ เมื่อ 14 พ.ย. 65 เกมเบียดกันทุกยก ยก 5 ต่างคนวิ่งชูมิอ ครบยกกรรมการให้ เพชรทองคำชนะ ชกกันวันนี้เกมเบียดแน่ ผมยังมองว่า เพชรทองคำยังน่าเล่น มวยแพ้ทางกันครับ
   ..ยอดกิตติ ท.เทพสุทิน.. มวยเตะขาต่อยหมัดรุนแรง อาวุธมวยน้อยกว่าคู่ชกคือ อภิเดช เดชเพชรสืทอง เตะเข่ารุนแรง เคยชกกันมา1ครั้ง ยอดกิตติต่อยหมัดได้นับ8ยก4 หลังจากนั้น ยอดกิตติคุมเกมเข้าป้ายไป เจอกันใหม่ผมชอบลูกหนักของยอดกิตติ ถ้าไม่มีลูกนับขยับขยายเอานะครับ บอกตรงๆ..โคตรเสียว..

ไฟหนาว

ช่อง9 เสียว..
   ..เพชรเมืองจันทน์ โจ้เมืองจันทร์...
   ..นพเดช  ช.ห้าพยัคฆ์...
เล่นไป

PAP1706858

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ตามครับแอดๆ :Onion-s-98[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal