เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวโว้ย ศึกมวยดีวิถีไทย มวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทยTKO ดูก่อนเล่น ที่นี่ !!  (อ่าน 5159 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
       รอเช๊คข้อมูลก่อนครับ น้ำหนักตัว มวยแทนมวยเปลี่ยน ประกอบก่อนการฟันธง..
   อยากคุยเรื่องมวยคู่เอกช่อง18 JKN แป๊ะยิ้ม VS สุดหล่อ  ในสายตาผมมองว่า แป๊ะยิ้มน่าชนะ เพราะออกอาวุธเข้าเป้าชัดเจน ชกแบบตั้งรับ ส่วนสุดหล่อเดินทุกยก อาวุธมวยไม่ชัดเจน แต่บรรยวกาศการเล่นในเวที พวกขาใหญ่พากันเล่นสุดหล่อ ครบยกสุดหล่อจืงชนะไปแบบขุ่นๆ สรุปว่าหน้าเสื่อในเวทีสำคัญจริงๆ  ใครเล่นมวยหูคงเอาตัวรอดได้  ถ้าไม่มีเสร็จ  ผมเล่นมวยหูเลยเอาตัวรอดได้  ฝากไว้ให้คิดครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย   2 ตัวเสียวโว้ย
   ..สดใส ศิษย์อ๊อดน้อย..ประเภทเดินเตะเดินแทง ชกกับคู่ปรับเก่าที่เคยชนะมา จอมทัพ ป.พงษ์พัฒน์ สไตล์คล้ายกัน เดินหน้าท้าชน แต่ลูกป้องกันตัวไม่ดี เล่นไปสดใส มีเสียวแต่รับทรัพย์ครับจ้าวนาย
   ..โทงเทง ช.รัตนชัยเพชรภูทอง..มวยเขมร เตะต่อยหนัก ชกไว้ถูกใจซ้อเอ๋ วันนี้จัดให้ชกกับ รุ่งเพชร ลูกพ่อพญาเสือ ก็ไม่เคยเห็นฟอร์มการชก ดูท่าจะโดนทุบหล่น วันนี้โทงเทงต่อน้ำหนักให้ 1 ปอนด์ ไม่มีปัญหา เล่นไปที่ โทงเทงอาวุธมวยรุนแรงทุกเม็ด หวังผลได้ครับลูกพี่

ไฟหนาว

รองคู่เอกมวยดีวิถีไทย  พลกฤตVSวุฒิเดช    พลกฤตหยุดชกไปนาน 5 ปี ในวัย 35  อดีตระดับคู่เอก แต่วันนี้ชกกับวุฒิเดช นักชกรุ่นหลาน ผมมองว่าวุฒิเดชดีกว่า บดเบียดกันไปพลกฤต ไม่น่าต้านวุฒิเดชได้ เล่นไปเฮอะ วุฒิเดชหนุ่มสดกว่าเยอะ

ไฟหนาว

มวยไทย7สี 2ตัวเสียวโว้ย

..แมมมอส ส.สละชีพ..มวยเข่าอาชีพ เกาะได้ตีไม่เลิก วันนี้เจอกับ แมน ศิษย์เจ๊นิ่มเตะแม่น หมัดดี แต่ไม่ชอบเข่า วันนี้เสร็จแมมมอสครับ เรตแพงก็ต้องเล่น
   ..เพชรมงคล ศูนย์กิฬาห้วยต้ม..เตะเข่ารุนแรง เคยโด่งดังในมวยรอบปูนเสือ ระยะหลังฟอร์มไม่ค่อยดีแพ้บ่อย แต่ไฟต์ล่าสุดแจ้งเกิดได้คือชนะ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย คู่ชกวันนี้ที่เชียงราย หนนี้แก้มือกันใหม่ จ้าวอินทรีย์ฟิตซ้อมค่ายพีเคแสนชัยมวยไทยยิม ผมเองมองว่าเพชรมงคลดีกว่า ได้เปรียบรูปร่าง หน้าเสื่อแข็ง เล่นไป หนังม้วนเดิม แถมจ้าวอินทรีย์มาแทน..พลิกยากครับ

ไฟหนาว

2ตัวเสียวโว้ย ศึกมวยดีวิถีไทย สดใส และ โทเทง ..น่าเล่นครับ

ไฟหนาว

ราคาเรต มวยดีวิถีไทย และ7สี เวลา 10.00 น.
สดใส/จอมทัพ          คตร
โทเทง                11/8
พลกฤต               54
ชัย                    เสมอ

7สี
ฤทธิชัย           เสมอ
แมมมอส         52
เพชรมงคล       52
เพชรมรกต       54

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรตมวยดีวิถีไทย เวลา 11.00 น.
สดใส        10/9
โทงเทง      74
พลกฤต      10/9
ชัย            54

:dookdik_smile-circle_48[1]:
ผมไปตู้ละ โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal