เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟันธงให้เอาไปเล่่น ศึกมวยดีวิถีไทย มวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 5012 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    รอเช็คข้อมูลมวยแป๊บนึงนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทยวันนี้ เดี๋ยวฟันธงให้เอาไปเล่น 2 ตัวครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2ตัว ศึกมวยดีวิถีไทย
  ...ศรศึก ก.กัมปนาท..สูงยาวเข่าแทงเจ็บ ชกกับ ซำป่าบอน ป.ประมุข เตี้ยล่ำมะขามข้อเดียว เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ได้ลุ้น3ยกแรก หากไม่มับน็อค โดนเขาเสียบไส้แตกอีกหน คู่นี้เคยชกกันมา 3ยกแรก ศรศึกเจียนไปเจียนอยู่ พอยก4ศรศึกเดินเสียบน็อค  เล่นไป..ศรศึก..ดีกว่าเยอะจ้าวนาย
   ...อภิวัฒน์ ส.สมนึก..อายุ 30 กว่า ลูก 3 คน  ร่างกายยังสดใสซาบซ่า สไตล์เดินเสียบเดินแทง มีศอกเป็นอาวุธเด็ด วันนี้เจอ พร้อมรบ ยูฟ่า22 ระดับแชมป์ศึกวันทรงชัย ฟอร์มสดชนะมาหลายไฟต์   งัยผมยังมองว่างูดินเจ้าที่อย่างอภิวฺ้ฒน์ยังน่าเล่นกว่ามังกรพลัดถิ่นพร้อมรบ เล่นไปครับ อภิวัฒน์เก๋ากว่าเยอะ

ไฟหนาว

คู่เอกมวยดีวิถีไทย  ผมอยากให้ดูแล้วเล่น ผมฟันธงให้อภิวัฒน์ก็จริง แต่เท่าที่ผมดูคลิปนัดชิงแชมป์ระหว่าง ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ ป้องกันแชมป์กับ พร้อมรบ ยูฟ่า22(น.นพหิรัญ) ในศึกวันทรงชัย  พร้อมรบ ฝีมือจัดจ้านเชิงมวยครบเครื่อง ลูกนิมิตออกอาวุธไม่เป็นชิ้นเป็นอันเลยแพ้ไป พร้อมรบเป็นมวยฝีมือตั้งรับจับทางเก่ง มวยคู่นี้อาจพลิกได้ ไฟตฺนี้ซ้อมค่ายลูกสวน..ดูแล้วเล่นครับ หากรอง พร้อมรบไว้ได้ออกตัวแน่นอน  บอกไว้เลยไฟต์นี้อภิวัฒน์เหนื่อยครับ

ไฟหนาว

รองไว้ได้ลุ้น..พร้อมรบ..

ไฟหนาว

มวยไทย7สีวันนี้  รอซักครู่ เดี๋ยวจัดให้เอาไปเล่น

ไฟหนาว

ตารางมวย7สีครับ

ไฟหนาว

มวยไทย7สี
   ...เพชรนำชัย เกียรติพันธมิตร..ชื่อเสียงในกรุงเหนือกว่า กุมารเวทย์ ทต.กุดน้ำใส  เกมเบียดไม่ห่าง แต่ผมมองเพชรนำชัยมีเจี๊ยบ รามอินทรา ค้ำหน้าเสื่อ อัดฉีดนักมวย ต้องเล่นครับ
   ...เพชรป่าสัก ส.สละชีพ.. วันนี้ชกกับเพชร สวนหลวงรถยก ผลัดแพ้ชนะกันมา แต่ครั้งหลังชกที่7สี เพฃรสู้ไม่ได้เลย เล่นไปที่เพชรป่าสักครับป๋า

ไฟหนาว

มวยท่อน้้าไทย
   ...นิเชาว์ เอราวัณ..
   ...สิงห์อุดร รูปร่างได้เปรียบเฟส ซ้ายเจอซ้าย  เล่นไปครับ สิงห์อุดร..

ไฟหนาว

เรต 7 สี
เพชรนำชัย      32
เพชรป่าสัก      10/9
หยกคึรี/เพชรสยาม  คตร
ป้อมเพขร       11/8

PAP1706858

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณครับเฮีย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal