เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟันธงให้เอาไปเล่น ศึกจ้าวมวยไทย ศึก9มวยดีวิถีไทยและศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือดวันนี้  (อ่าน 3327 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

ไฟหนาว

2ตัวจุดให้เอาไปเล่่น ศึกจ้าวมวยไทย  ช่องนี้มวยพลิกตลอด เล่นต้องระวังครับ
   ..จอมพล ศิษย์ทัพยา..เตะเข่ารุนแรง วันนี้เจอคู่ปรับเก่า เพชรนรินทร์ ป.ประวิทย์ สไตล์คล้ายกัน เคยชกกันมา 2 ครั้ง ครั้งแรกเพชรนรินทร์ชนะ ครั้งที่2 จอมพลชนะ เพชรนรินทร์ได้เปรียบหน้าเสื่อเพราะซ้อมจิตรเมืองนนท์ วันนี้ทีมงานจิตรเมืองนนท์จัด จอมพลเป็นรองแน่ รองไปครับ อย่าลืมออกตัวบังทุนด้วย
   ..งาเทา จิตรเมืองนนท์..เตะต่อยซ้ายได้เปรียบทางมวย วันนี้เจอกีบ ดาวนภา สส.ต้อยแปดริ้ว รูปร่างได้เปรียบ ฝีมือดี ผมมองว่าเล่นงาเทาได้เงินครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่่2   งาเทา VS ดาวนภา    งาเทาอยู่มุมแดงครับ

ไฟหนาว

เรตช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
เพชรนรินทร์      52 ..มวยที่ผมฟันธงให้จอมพล เรตแบบนี้รองไม่ได้แล้วครับ นั่งดูดีกว่า
งาเทา           74
อีที             10/9
ฉลามขาว      11/8

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึก 9มวยดีวิถีไทย 2ตัวจัดให้..

..เทพมังกร พักยก TH..เตะต่อยรุนแรง เข่าในมีขวางแทงสู้ วันนี้ชกกับ เพื่อไทยเล็ก สส.มานิตย์ชล
บุรี รูปร่างสูงยาวกว่า เกมเบียดคู่คี่สูสี ผมมองว่าเทพมังกร อาวุธมวยหลากหลายกว่า เล่นแล้วออกตัวด้วยครับ
   ..รุ่งราวี ศักดิ์อินเตอรร์..สูงยาวเข่าแหลม เคยชนะคู่ชกมาแล้ว วันนี้ชนะอีก

ไฟหนาว

2ตัว มวยเด็ดสังเวียนเดือด ช่อง18
   ..ซีอุย สิงห์มาวิน..
   ..เพชรรุ่งเรือง สจ.โต้งปราจีน..

ไฟหนาว

เรตช่อง3 ล่าสุด
เพชรนรินทร์         52
งาเทา                21
อีที                   11/8
ฉลามขาว            32

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal