เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยทรงนี้ผ่าน ศึกจ้าวมวยไทย และ ศึกมวยไทย7สี วันนี้..จ็วดๆเด๊อ  (อ่าน 5082 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        วันนี้มีมวยให้ดูให้เล่นให้ลุ้นแค่ 2 ช่อง ไฟหนาวจะฟันธงให้ช่องละ 2 ตัว ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็ดูการชกประกอบ ขอเช็คข้อมูลก่อน กรุณารอซักครู่ครับ   ส่วนวันพรุ่งนี้ อย่าลืมไปลงคะแนนเสียง เลือกเบอร์ที่ชอบ กาพรรคที่ใช่ เพื่อประเทศไทยของเรานะครับพี่น้อง หลังหมดเวลาเลือกตั้ง มีมวยศึกท่อน้ำไทยให้ดู ผมก็จะฟันธงให้เหมือนเดิมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัว มวยทรงนี้ผ่าน
    ..ธีรพล บำรุงศิษย์..(ดีที ลูกบ้านใหญ่) มวยขวา เตะเข่ารุนแรง วงในกอดรัดฟัดตีเหนียว เจอ เพชรจั๊กจั่น ช.ห้าพยัคฆ์ มวยซ้ายเตะต่อยรุนแรง วงในไม่เท่าไหร่  ผมชอบธีรพล บู๊สู้ดี หัวใจใหญ่กว่า เพชรจั๊กจั่นทางมวยได้เปรียบ แต่เจอของหนักไม่ค่อยได้  วัดไปครับที่ธีรพล
    ..วูคอง  พักยก24..มวยบู๊ เตะเข่าดี แชมป์เวทีมวยสยามอ้อมน้อยหมาดๆ เจอมวยสูงยาวเข่าแหลม ขาวผ่อง ศักดิ์ภิณโญ บู๊สู้ดี เข่าเจอเข่าทเกมเบียดคู่คี่สูสีมาก   ผมออกไปทางวูคอง ยิ่งชกยิ่งเก่ง มีฮึดตลอด เรตเปิดเป็นรอง  รองๆๆๆไปครับ ไม่มีม้วนเดียว กลับมาเป็นต่อเมื่อไหร่ออกตัวได้ครับ เล่นวูคองทำใจหน่อยก็แล้วกัน

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี 2ตัวทรงนี้ผ่าน
    ..แดนกาหลง ส.เดชะพันธุ์..มวยบู๊ สู้ยิบตาตัวใหม่ของสารวัตรเชษฐ์ เตะต่อยหนัก หมัดฮุคหวังผลได้ วงในปล้ำรัดฟัดตีอุตลุต มีศอกแจม กล้าบวกยิ่งโดนยิ่งเดิน เจอ ไข่มุกขาว ว.จักรวุฒิ มวยหน้าเสื่อแข็ง ซ้อมเพชรสี่หมื่น ฟอร์มหลังๆยังไม่แพ้ใคร ประเภทกล้าลุยกล้าแลก มีลูกเตะขาหนักหน่วงรุนแรง วงในเด้งตีหนัก  ผมออกชอบไปทางแดนกาหลง ฟอร์มหลังชกไว้ติดตา มีลูกฮึดตลอด  เรตเป็นรอง รองไปซิครับ ไม่โดนเตะขาไปไหว้ครูครั้งที่2ก่อน ปลายมีเฮ รองไปไม่มีม้วนเดียว ได้ออกตัว เกมเบียดครับ
    ..สมิงแดง ว.จักรวุฒิ..มวยบู๊ เตะเข่ารุนแรง หน้าเสื่อแข็ง ฟิตซ้อมเพชรสี่หมื่น เจอ ลูกช้าง เพชรสมนึก มวยบู๊ เข่าแรงแทงเจ็บ แต่ฟอร์มหลังๆไม่ดี แพ้บ่อย วันนี้เข้าที่2อีก เล่นไปที่ สมิงแดง สบายใจกว่าเยอะ

ไฟหนาว

เรตช่อง3
ทับทิมแดง/สามต่อ        คตร
ธีรพล           74
วูคอง/ขาวผ่อง  คตร
เพชรเมืองสิงห์  21

เรต7สี
เพชรสัมฤทธิ์        54
ไข่มุกขาว            74
สมิงแดง              74
คู่เอก               คตร

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal