เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยทรงนี้ผ่าน ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย ศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือด วันนี้  (อ่าน 2980 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
         สวัสดีครับFC วันนี้หาเงินกันต่อ  ขอเวลาผมเช็คข้อมูลมวยทั้ง3ช่องก่อน แล้วจะมาฟันธง  งัยก็รอซักครู่นะครับ

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย เวทีแห่งการพลิกล็อค    2ตัวเอาไปเล่น..
    ..กล้าณรงค์ พันธ์พินิจ..จังหวะฝีมือดีเข้าออกรวดเร็ว เตะหนักเข่าในมีขวางแทงสู้ ชกกับ เพชรพยัฆ์ ลั่นศรีขรภูมิ ยอดไอ้แอ๊ดจากศรีสะเกษ เตะเข่าดี คู่นี้ใครแพ้ตกรอบมวยม้าบิน ผมมองว่ากล้าณรงค์เหนือกว่าเยอะ สมองมวยดี ความมุ่งมั่นในเกมสูง ต้นๆอาจจะดูสูสี แต่ปลายกล้าณรงค์ยืนระยะดีกว่า เล่นไปใส่ยาวๆ
    ..เพชรมาวิน สิงห์มาวิน..รูปร่างสูงยาวเข่าแทงเจ็บ ชกกับ คชสิทธิ์ พักยก118 มวยเก่าเก๋าเกม เป็นมวยเตะเข่าดีเช่นกัน แต่เสียเปรียบรูปร่าง  ผมออกไปทางเพชรมาวิน ประกบตีได้เหนียวแน่น ร่างกายสดกว่า  กินกันปลายๆ เกมเบียดคู่คี่สูสี ราคาดีออกตัวบังทุนไว้สบายใจกว่า คู่นี้เป็นการชิงแชมป์รุ่น 112 ป.เวทีมวยสยามอ้อมน้อยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย   2ตัวเอาไปเล่น
    ..ปานมงคล พักยกTH..มวยจังหวะฝีมือ ตั้งรับจับทางเก่ง เตะได้ทั้ง2แข้ง มีหมัดศอกดี วงในมีขวางแทงสู้ ทรหดอดทน ชกกับ ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 มวยเข่ารุนแรงแทงกระจาย อาวุธมวยมีน้อยกว่า แต่ได้ลูกเก๋าเกม มีจุดอ่อนตรงลูกป้องกันตัวไม่ดี  ไม่ต้องคิดมาก เล่นไปปานมงคลแข็งแกร่งแข็งแรงกว่าเห็นๆ เก็บแต้มตุนทุกยก ครบ5ยก ชนะสบายๆ
    ..เหนือธรณี จิตรเมืองนนท์..เตะเข่ารุนแรง ในแข็งแกร่งแทงสู้ คู่ชก สกลพัทธ โชติบางแสน บู๊บ้ากล้าแลกกล้าบวก เคยชกกันมาแล้วสกลพัทธเดินหน้าต่อยหมัดวงในประกบแทง ส่วนเหนือธรณีดักเตะดักแทง ครบยกเหนือธรณีชนะคะแนน  วันนี้เหนือธรณีต่อน้ำหนักให้ 1 ป.รูปเกมคงเหมือนเดิม ผลก็เหมือนเดิม เล่นไปครับ เหนือธรณืลุ้นเหนื่อยหน่อย แต่ชนะครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรตช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
กล้าณรงค์          53
จ้าวอินทรีย์         21
เพชรมาวิน         10/9
ซุปเปอร์แชมป์      เสมอ 
    คู่4วัดไปที่ซุปเปอร์แชมป์ หม้ดหนัก โป้งเดียว จอด...

ไฟหนาว

ศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือด
    ..กฤษดา แดงรถดี...
    ..โชคชัยชาญ ส.มงคลการช่าง..
    ..ไวท็อป ศิษย์ผู้กองสาว..
เล่นไปได้ตังค์ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal