เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยทรงนี้ผ่าน ศึกมวยดีวิถีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 5510 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        กรุณารอผมเช็คข้อมูลก่อน โดยเฉพาะมวยปูนเสือ7สี 2 คู่วันนี้ คนชนะเข้าไปชิงชนะเลิศ คนแพ้ชิงที่3  ผมจะฟันธงให้เอาไปเล่นเอาเงินกัน ..แป๊บเดียว..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า มวยรอบปูนเสือ เวน่อมลดน้ำหนักมากที่สุด คือ 2.2 ปอนด์ น่าคิดละครับว่าบ่ายนี้จะฟื้นไหม
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย   2ตัวเอาไปเล่น เข้าไว้ก่อนได้เปรียบ ถ้าเป็นต่อแพงๆออกตัวบังทุนไว้นะคร้บ
    ..เดชภานุ ส.พงษ์อมร..รูปร่างสูง 180 ซ.ม. เป็นมวยบู๊เดินเสียบเดินแทงอุตลุต เจอ เทพมังกร พักยกTHเป็นมวยเตะเข่าดีเช่นกัน แต่เจอสูงยาวแบบเดชภานุต้านไม่อยู่ เล่นไปยาวๆเอาทุนไว้เล่นมวยปูนเสือครับ
    ..ชาละวัน หยกขาวแสนชัยมวยไทยยิม..ประเภทตั้งรับจับทางดี เตะขวาหนักบรรลัย วงในมีเหลี่ยมหักเททิ้ง เจอ เพชรแปดริ้ว ซูจีบะหมี่เกี๊ยว เข่าวงในเหนียวหนึบ คู่นี้เคยชกกันมา1 ครั้ง แบบคู่คี่สูสี เกมพลิกไปพลิกมา ครบยก ชาละวันชนะ2ต่อ1 เสียง รูปเกมคงเหมือนเดิม  แนะนำให้เข้าชาละวันแล้วออกตัวบังทุน สบายใจกว่าเยอะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยไทย7สี  โดยเฉพาะมวยปูนเสือ 2 คู่วันนี้ ถูกใจก็ตาม ไม่ถูกใจก็ดูการชกประกอบครับ
    ..ก้องภพ ยาสีฟันไทรโยค(ว.สุขสันต์)..ประเภทเตะเข่ารุนแรง มีหมัดเสริมรูปร่างสูงยาว ชกตัดเชือกกับ เพชรลีลา เอ็มยุเด็น มวยฝีมือเตะต่อยหนัก ศอกอันตราย แต่เสียเปรียบรูปร่าง เตี้ยกว่าก้องภพ 11 ซ.ม. ผมมองว่ายังงัยก็ต้องเล่นก้องภพ 2ยกแรกไม่พลาดโดนหมัดอย่างเดียว เบียดเสียดสีกันไป ก้องภพชนะครับ
    ..ก้องชัยวัฒน์ ศิษย์ชัยวัฒน์..สูงยาวเข่าแหลม ฟิตซ้อม ส.เดชะพันธ์ ชกตัดเชือกกับ เวน่อม ลักกี้บันเทิง มวยฝีมือเข้าออกเร็ว เตะหนักเข่าในขวางแทงสู้ เมื่อเช้าลดน้ำกนักไป 2.2 ปอนด์(1 กิโลกร้ม) ผมมองว่าตรงนี้จะเป็นจุดเปลี่ยนของเกม หากก้องชัยวัฒน์เดินเสียบเดินแทง เวน่อมหมดแรงพลิกแพ้ได้  กัดฟันรองไปครับ ก้องชัยวัฒน์ ม้ามืดตัวจริงที่น่าสนใจ  งัยก็ต้องออกตัวบังทุนได้แน่

ไฟหนาว

ราคาเรตมวยไทย7สี หลังชั่ง
ก้องภพ      21
เวน่อม       32
เพชรวิเศษ  74
พยัคฆ์แนใต้ 10/9

มวยคู่เอก 7 สี เป็นการชิงแชมป์ 112 ป. เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวิน แชมป์  พยัคฆ์แดนใต้ เฟี๊ยตปทุม ผู้ท้าชิง    มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง เพชรบ้านไร่ชนะ    เจอใหม่วันนี้ผมมองว่า พยัคฆ์แดนใต้จังหวะฝีมือเหนือกว่า เพชรบ้านไร่จะเข้ามาตีเข่าทำได้ยาก  เรตเช้า คตร ตอนนี้ไหลข้ามไป พยัคฆ์แดนใต้ต่อ 10/9 ครับ

ไฟหนาว

ก้องชัยวัฒน์ ศิษย์ชัยวัฒน์ ประเภทสูงยาวเข่าแหลม เกาะในได้แทงกระจาย ตอนแรกเป็นรองเวน่อม 53  ตอนนี้ราคาเรตลดลงเหลือ เวน่อมต่อ 32  สาเหตุน่าจะมาจากเมื่อเช้าเวน่อมลดน้ำหนัก ถึง 2.2 ปอนด์  หากเวน่อมยืนระยะได้โอกาสชนะพอมี แต่หากโดนก้องชัยวัฒน์อาศัยความใหญ่ความยาวเดินบด เกมพลิกได้ น่ารองครับ..ก้องชัยวัฒน์

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย
    ..เบอร์หนึ่ง ส.สละชีพ..
    ..ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา..
เล่นไป ได้เงินครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย ไม่เล่นนอนไม่หลับ คู่แรกใส่ไปยาวๆครับ..เบอร์หนึ่ง ส.สละชีพ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal