เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย และ ศึกมวยไทยเกียรติเพชร SKS ..วันนี้ทีเด็ด..  (อ่าน 425 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดีครับFC พบกันอีกแล้ว วันนี้สืบมวยให้เล่นเอาตังค์ 2 ช่องๆละ 2 ตัว  น่าเล่นตัวไหน รอแป๊บนึง ขอเช็คมวยซักครู่ มวยที่ให้เล่นแล้วได้เปรียบ ให้เข้าไว้ก่อน ราคาดีก็ออกตัวบังทุน มวยพลิกได้  ชอบก็ไปกับผม ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้  ..วันนี้พิเศษ..เน้นๆเล่นไป ผมมองว่าวินคู่..
         ..ชาติพยัคฆ์ ลานนาวอเตอร์ไซค์(ลานนาโฮมสเตย์..มวยพัทลุง อายุ 16 ปี สูง 170 ซ.ม. ซ้อม ค่ายมวยลานนาโฮมสเตย์ พัทลุง มวยบู๊ เตะเข่ารุนแรง ชกกับ นนทนันท์ ส.วังเสือ มวยกำแพงเพชร อายุ 18 สูง 176 ซ.ม. ซ้องค่ายมวย ส.วังเสือ ฉะเชิงเทรา มวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยหนัก    ผมชอบ ชาติพยัคฆ์ เตะหนัก เข่าแทงเจ็บ ฟอร์มสด 3 ไฟต์หลังชนะน็อครวด แบบแทงน็อคคาเข่า เป็นมวยมุ่งมั่นในเกมสูง มีวินาทีทอง เล่นไปครับ เด็กกำลังห้าว
         ..วูคอง พักยก24..มวยปทุมธานี อายุ 19 ปี สูง 173 ซ.ม. ซ้อมค่ายศิษย์เจริญทรัพย์ ปทุมธานี เป็นมวยจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงรุนแรง เจ้าของแชมป์ 130 ป.เวทีมวยสยามอ้อมน้อย  วันนี้ป้องกันแชมป์ ผู้ท้าชิงคือ ศิลาเงิน ลานนาวอเตอร์ไซค์(ลานนาโฮมสเตย์) มวยพัทลุง อายุ 21 ปี สูง 172 ซ.ม. ฟิตซ้อมค่ายมวยลานนาโฮมสเตย์ พัทลุง เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง  มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง เมื่อวันที่ 18 ก.พ. 2566 ผลวูคองชนะคะแนน   ผมยังชอบวูคอง ชกทุกครั้งกองเชียร์เต็มมุม เกมเบียดอีกครั้ง  ยังงัยเข็มขัดแชมป์ยังอยู่ที่วูคองครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทยเกียรติเพชรSKS ถ่ายทอดช่อง36 ดูกันเต็มๆ4คู่    2ตัวสืบดูสู้ได้
         ..ฮาดีส ส.จิตรสนองชาติ..ชกกับ พลายพยัคฆ์ ทต.พลับพลานารายณ์ เคยชกกันมาล่าสุด ฮาดีส ชนะคะแนน  ผมมองว่าดูหนังม้วนเก่า ฮาดีสท้ายๆจะคุมเกมเข้าป้ายอีกครั้ง
         ..เดชพิชัย นาวีอันดาม้น..ชกกับ ราชันย์ ส.สมนึก   ผมชอบเดชพิชัย กันหมัดศอกดีๆ ผมดูว่าธาตุมวยดีกว่า ราชันย์มีหมัด ศอกคม หวังผลได้  งัยเข้าเดชพิชัยไว้ อาวุธมวยเยอะกว่า ประกบในเมื่อไหร่ ขย่มตีไม่เลี้ยง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศีกมวยไทยเกียรติเพชรSKS   น่าเล่นฮาดิส ต้นๆเบียด อาจเป็นรอง บดเบียดไปดีกว่า ย้ำแค้นได้   อีกตัว เดชพิชัย มยบู๊สู้ดี นอกอาจเป็นรอง แต่ประกบในเมื่อไหร่ ตีกระจายแน่ เล่นเดชพิชัยลุ้นไปได้เงินครับ
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

เรตศึกจ้าวมวยไทย หลังชั่งน้ำหนัก
ชาติพยัคฆ์               21
ฉลามทอง               54
วูคอง                    11/8
สมานน้อย               เสมอ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรต ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
คีเลี่ยน                   54
ฮาดีส/พลายพยัคฆ์     คตร
เดชพิชัย                 54
ราชเดช/ฤทธิเดช       คตร

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal