เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยไทย7สี 2ปูนเสือตัวเด็ด ศึกมวยดีวิถีไทยและศึกท่อน้ำไทยวันนี้  (อ่าน 3848 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
       หาเงินอีกวันเด๊อคับ แจ้งFC วันนี้มวยไทย7สีเริ่มถ่ายทอดสดเวลา 12.00 น.  ตามด้วยมวยดีวิถีไทยเวลา 14.30 น. ปิดท้ายด้วยศึกท่อน้ำไทยเวลา 18.00 น. ผมจะเฟ้นมวยที่มองว่าเหนือกว่าให้ช่องละ 2 ตัวแบบว่าเน้นๆ  มวยชนะได้แพ้ได้ อย่าลืมออกตัวบังทุนเด็อ  รอแป๊บนึง เดี๋ยวผมฟันธงให้เลย แบบไม่มีกั๊กครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย 7 สี    2ตัวมวยปูนเสือ สืบดูว่าสู้ได้
          ..ใจสิงห์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง..ไม่บรรยายสรรพคุณละ เล่นไปเลย เคยชนะ โชคพิชิต โชติบางแสนมาแล้ว 2 ครั้ง แบบว่าวงนอกพอสู้ได้ แต่ประกบในเมื่อไหร่ ใจสิงห์กดอยู่เข่า ราคาแพงหน่อยแต์ต้องต่อละคุณ มวยมันแพ้ทางกันงัย
          ..สายนที วรวุฒิรุ่งโรจน์..ไอ้ตัวนี้ม้ามืดตัวจริง ซ้อมพีเคแสนชัยมวยไทยยิม ที่เสี่ยแขกปั้นขึันมาไว้ต่อยมวย one  อายุ 21 ปี คู่ชก ยอดนที ผดุงชัยมวยไทยยิม อายุ 16 ปี  ล่าสุดสายนทีเตะขาชนะน็อคศิลาชัยยกแรก    ผมว่ายอดนทีไม่น่ารอดนะ  อาวุธมวยไทยของยอดนทีเยอะกว่าก็จริง เจอของหนักแล้วลำบาก  หลับหูหลับตาเล่นไปครับ สายนทีวันนี้ชนะน็อคอีกครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยปูนเสือคู่2 ยอดนที ชกตัดเชือกกับสายนที แบบว่าใครแพ้ตกรอบ   ผมมั่นใจว่าสายนทีจะได้รับการชูมือ เพราะซ้อมค่ายพีเคแสนชัยมวยไทยยิม  มีวันฉลองเป็นเทรนเน่อร์ ช่วยติวเข้มให้  อาวุธมวยน้อยกว่ายอดนที แต่ลูกเตะขาต่อยหมัด และหัวใจนักสู้ที่ไม่ยอมแพ้ของนักชกวัย 22 ปีจากเชียงรายคนนี้ เขาจะผ่านนี้ได้ ไม่ว่าจะชนะน็อคหรือคะแนน ยังงัยลุ้นระทึกกันนะครับFC
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
            ..เพชรวังหิน  ลูกพระยาไทยภักดี(ป.เพชรไข่แก้ว)...บู๊สู้ เข่าในดี
            ..สู้ศึก  ทีซีมวยไทย..บู๊ สู้ยิบตา

เล่นได้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย     2ตัวสืบดูสู้ได้
         ..นิล ผ้าเบรคคอมแพ็ค..
         ..เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เมนท์..

เล่นไปได้เงินครับ

ไฟหนาว

ราคาเรต
ศึกมวยไทย7สี
ใจสิงห์                  52
สายนที                 74
เพชรนิพนธ์            เสมอ
ยอดกตัญญู             54

ศึกมวยดีวิถีไทย
เสือ                     32
เป๊บซี่                   21
สี่กั็ก                    54
สู้ศึก                    54

ศึกท้อน้ำไทย
เพชรตาขุน             54
นิล                       21
มาวิน                    เสมอ
เอกลักษณ์              เสมอ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal