เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีนะครับ พร้อมคู่มวยคร่าวๆๆนะครับ  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ball23

• บุคคลทั่วไป
t สปอร์ต
1.ตะเพียนทอง จะชนะ ศิลาเงิน

2.เพชรบ้านไร่ จะแพ้ วุฒิชัย

3.เทียนชัย  จะแพ้  พรานป่า    * ทีเด็ด

4.ตะกรุดท่อง จะชนะ เพชรใหม่

ช่อง 5

คนกรุงเทพ จะชนะ เพชรมณี

เพชรนำชัย จะชนะ เพชรยโส  *เด็ด

สำรอง

มิ่งขวัญ จะแพ้ ไกรกังวาล

ซิกส่งเป็นยก เหมือนกันหมดนะครับ

123 หมวกขาวเป็นแดง    หมวกดำเป็นน้ำเงิน

45 สลับ

จับไหล่แพง จับคางขาด

ส่วนตัวนะครับ   

สวนวิจาร อยากให้รอง เพชรมณี ส.ซันโยครับ

แล้วก็ถ้าได้ดู อยากให้เล่นไกรกังวาล สิงปลาปาก  ครับ เป็นมวยทีี่อยู่แถวบ้านครับ ระดับแชมภาคอีสานนะครับ

ลงไม่ชัดเจนขออภัยนะครับ  พึ่งลง 5555+

ball23

ไปก่อนนะครับ ไปหาตังค่ากลับข้าวก่อนนะครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
           ขอบคุณครับ ท่าน                                      เตรียม จ่อหน้าคู้ ล่ะครับ   ;D ;D ;D ;D

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
สุดยอดมากครับ  เราต้องช่วยกันครับ

ball23

มวยเด็ดตายหมดเลย 555+

สบายเลยผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal