เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยปูนรอบ 2 หนึ่งพิชิต..ดีกว่าชัดเจน - อดีตแชมป์ปูนคนล่าสุดก็น่าสน ครับ  (อ่าน 3572 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หนึ่งพิชิต  มองมุมไหนก็หล่อกว่า  เอ๊ย..ดีกว่ายอดกฤษดา  ไม่ใช่มวยเด็ด และไม่ใช่มวยหันหลังเล่นครับ    แต่เป็นมวยที่ถือไว้ก่อนได้เปรียบที่สำคัญได้ตังค์..    อีกคนที่ผมมองแล้วแจ่ม..เสมาเพชร   ส.เชาวลิต.. กระดูกเป็นรองเจนณรงค์แน่   แต่อย่างอื่นน่าสนใจนะ..คือไอ้นั่นยาวกว่า ผมหมายถึงรูปร่างสูงยาวกว่าครับ  อิอิ..(อย่าคิดมากดิ้)ฝีมือพัฒนาขึ้นเยอะ หมัดต่อยโดนร่วงคาหมัดได้  อีกอย่างกำลังได้ใจหลังชกแพ้รุ่งแสงตะวันที่ช่อง  7  ไปต่อยใต้โชว์ฟอร์มเฉียบชนะน็อค  2  ไฟต์รวดแถมงาบเดิมพันก้อนโต     อย่าเพิ่งเชื่อผม 100%  นะครับ      ดูเกมการชก  สิ่งแวดล้อมในเวทีประกอบด้วย  หมัดมวยพลิกได้แค่กระพริบตา     ท่านคิดเหมือนผมก็ไปด้วยกัน  ถ้าเห็นต่างก็ใส่รองเท้าคอนเวิร์สก็แล้วกันะครับ

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
ขอบคุณครับ !
สำรับ ข้อมูล ดี ฯ
 8)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal