เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบรอง..ต้องพัฒนา ทั้งยาวทั้งใหญ่แถมใจสู้..คู่ 1 ปูนเสือ !!  (อ่าน 3721 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

พัฒนา     นิธิพัฒน์ทนายความ     ปูนเสือตัวสำรองแต่โชว์ฟอร์มเข้าตา   จึงถูกคัดเลือกให้ชกกับ  [/size[b]][/color][เหนือธรณี     ว.วรรณทวี       พัฒนา เป็นมวยรูปร่างสูงยาว  จากอุบลรายนี้   ผมถามเพื่อนที่เป็นโปรโมเตอร์ที่นั่นเขาบอกว่า  พัฒนารายนี้ไม่ธรรมดาฝีมือระดับหนึ่งพิชิตเลยแหละ  เขาบอกว่าน่ารองมาก   ใจสู้จึงน่ารอง..ไม่เหมือนก้องนครบาลที่ตัวใหญ่แต่ใจมดเด็ดขาด     ไฟต์ล่าสุดของพัฒนาก็โชว์เพลงเข่าถล่มป่าหวาย     เกียรติวินัยคาคอกมาแล้ว..อย่างเราๆท่านๆเห็นกันนั่นแหละ
วันนี้ใครก็มองว่าพัฒนาเสร็จเหนือธรณีแน่แช่แป้งรอได้เลย      แต่ผมมองว่า  พัฒนา...เหนือเมฆ..ตัวจริงที่ไม่ถูกแบนครับ       หมัดมวยพลิกได้..ใครประกันได้ว่าวันนี้เหนือธรณีดีกว่าพัฒนา...

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
จัดเลยไม่ต้องคิดนานเรตตั้งเองเดาเอา
พัฒนา  11/8
สะท้านฟ้า 5/4
สิบแสน เสมอ
สิงห์พยัคฆ์ 10/9
เรตคาดการณ์ล่วงหน้า
wirat bunmakmee

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                             http://][/img]
ทำไมเรตพัฒนาถึงต่อมากขนาดนั้นเล่าครับ  ?       เรื่องจริงเหนือธรณีเป็นต่ออ่ะ      ท่านเล่นตั้งโต๊ะเรตเองยังงี้...  กระแสการเล่นก็ปั่นป่วนเลยแหละ...    อย่าเอาพัฒนาต่อเลยนะครับ     ผมขอร้อง..    รองดีกว่าคู่นี้เกมจบเมื่อไหร่ท่านกะผมโซโล่กันเต็มที่เลยนะ  ก็ที่ผมเตรียมไว้ข้างบนนี้งัย คะร้าบ..เอื๊อกๆ

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
เรตที่ตั้งผมเทียบจากฟอร์มที่เคยเห็นถ้าคู่ไหนราคาเรตผิดจากที่คาคการณ์มากคู่นั้นเวลาเล่นผมจะพิจารณาดูหน้าเสื่อประกอบอีกครั้งหนึ่งครับ

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ชอบพัฒนาครับท่าน

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
เรต...ต้องพัฒนาต่อครับ...ใครได้เล่นราคารอง...ก็บ้าแล้ว..อิอิ

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
มันมั่วได้ใจจริงๆเอาพัฒนาต่อ  บ้าฉิบผมยอมเสมอเหนือธรณีให้เลยได้มั้ยครับ อั้นไม่เกิน 50,000 ว่ามาเลยไม่กลัวเสียครับกลัวไม่ได้เล่นมากกว่า  มันอยู่ที่ใจครับ  คนใต้ใจถึงอยู่แล้ว

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
พัฒนายังไม่แกร่งนะผมว่า  หากต่อยอีก 2 ไฟต์แล้วชนะที่ช่อง 7  น่าจะดี...คู่นี้มันจะเหมือนแก้วกล้าหรือไม่....ที่บอกว่าเก่งแต่พอต่อยจริง ๆ  สู้ไม่ได้ที่นี่ช่อง 7  กินยากส์นะ...เหนือธรณีไม่ธรรมดาวันนั้นที่แแพ้เพราะเจ้าสะท้านฟ้ามันทนจริง ๆ แถมมีเข่าเป็นชุด ๆ เลยหมดแรง   พัฒนากับสะท้านฟ้า....ใครแกร่งกว่ากัน........หากได้เพียงครึ่งเดียวชองสะท้านฟ้า...เชื่อว่าวันนี้คงไม่ผ่าน....ส่วนตัวขอเล่นมวยในรายการดีกว่าครับ.......กำลังใจมันเยอะกว่ากัน.......เหนือธรณี...ประวัติหลังก็ไม่ขี้เหร่เท่าไหร่นะ....กำลังหนุนดูลึก ๆ ท่านน่าจะรู้ว่าเป็นมวยในสังกัดใคร....ได้เสียครัยครับ........

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal