เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2068 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  ตะวันฉาย   โรงเรียนกีฬาโพนสินธ์ 100   สังกัดมวยคนจัด  จะชนะ

ไอยเรศ    ศิษย์ดาบตุ๋ย  100

(2)    น้องฟ้า   หนองศาลายิม  103 พึ่งเข้ามาชกใหม่   จะแพ้

ฟ้าใหม่   ลูกเจ้าแม่ลำเพย 103  ชกที่นี่เป็นประจำมองว่าน่าจะได้เปรียบ

(3)  ตาเด้ง (พันมณี)  พันยุทธภูมิ 115   จะชนะ

สะเก็ดดาว   ส.เสกสรร 115  มองว่ายังใหม่อยู่

(4) กวางเงิน   ศิษย์ครูเจี๊ยบ 109  ฝีมือดี      จะแพ้

เพชรไพลิน  ส.สิทธินนท์ 111-2 สูงยาวใหญ่กว่าน่าเล่น   เบียดท้ายๆ น่าจะดีกว่า

(5)  เลือดนักสู้    ศักดิ์หอมศิลป์  120   ชื่อค่ายการฟิตซ้อมน่าจะดีกว่า        จะชนะ

ยอดทหาร  ไทยมิสมัน 120 ไม่รู้มาไหนไม่เคยเห็นฟอร์มการชก

(6)  น้องแนน   สก.สุไหงยิมส์  112  เข่าในสู้ดีการยืนระยะดีกว่า       จะชนะ

แนนซี่  ศิษย์ผู้ใหญ่ดำ 112  เข่าในยังมองว่าเป็นรอง

(7)  (คู่เอก) อภิรักษ์   ฝนจางชลบุรี 120 นอกในใช้ได้สังกัดมวยคนจัด      จะชนะ

ไก่ชน  ป.บูรพา 120

(8) เพชรใต้   ส.มณีโชติ 115   จะแพ้

น้องซีน  ส.เฮงเจริญ 115

มวยน่าเล่น   
                                         เพชรไพลิน  ส.สิทธินนท์  สูงยาวใหญ่กว่า  น่าเล่น

อภิรักษ์   ฝนจางชลบุรี นอกในใช้ได้สังกัดมวยคนจัด

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3   6   7   8   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่    4   5    สลับ

ราคา   สีเขียวถูก     สีแดงแพง    สีขาวขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่นโชคดีครับ   

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับท่าน

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ :D

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
กราบขอบพระคุณท่านมากครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณพี่อัศวินมากนะคับ ;)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal