เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอเดิมพันด้วยอั่งเป่า  (อ่าน 2054 ครั้ง)

eak

• บุคคลทั่วไป
สมาชิกใหม่ขอเดิมพันด้วยอั่งเป่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:03 »
คู่  1  ขุนพัน    แดง
ค่ายนี้ไม่ต้องห่วงครับ ซ้อมดีแข็งแก่งเห็นต่อยกันแล้ว ข่าวผ่องเล็กยุบแน่
คู่  2  ฟ้าพายัพ แดง
มวยเจ้าบ้าน แถมยังได้ต่อยน้ำหนักตัวเองด้วยหนักทุกดอกบังบนเจอเจาะล่างปิดล่างโดนสอยบน
ต่างกับ แปดแสนเล็ก  อดข้าวอดน้ำต้องลดเป็นปอนด์ ทีเด็ดทีขาดไม่ค่อยมี วงในได้เปรียบฟ้าพายัพอยู่หน่อยแต่นิดเดียวจริงๆ  มาดูกันวงนอกครับ คนละชั้นกันเจ้าบ้านดีกว่าแน่
คู่  3  วีรชน    น้ำเงิน
ดวงค่ายตอนนี้ไม่ต้องถาม วีระชนวันนี้มีแน่นจริงๆ เสือเทพคราวที่่แล้วต่อยกับจงรักษ์ดันเดินเข้าไปเปิดหน้าตาเลยโดนหมัดมั่วๆได้น็อค เจอทีเด็ดทีขาดที่หนักหน่วง ก้องเกียรที่ว่าทนถึงกับน็อค 
คู่  4  ศรทอง   น้ำเงิน
ทีเด็ดผมเลยครับคราวที่แล้วป้องกันแชมป์กับแสนเก่งรอด  แต่วันนี้เสียแชมป์แน่ ศรทองการไล่แขนขึ้นคอ  ขวางหน้าแทง แถมมีศอกด้วย ผมให้เต็มร้อยหนักทุกดอกแถมได้ลอยกว่า
ทุกคนคงเห็นศรทองต่อยกันแล้วนะครับหลังๆ แกร่งกว่าเดิมเยอะ ขอแต่อย่าไปแลกแข็งวงนอกกับสะท้านฟ้าก็พอครับ

ความชอบส่วนตัวครับไม่ชอบสวนได้  แต่ผมขอเดิมพันด้วยอั่งเปา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal