เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อีที..กับปาฏิหาริย์..เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!  (อ่าน 3384 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อีที..กับปาฏิหาริย์..เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 08:48 »
 http://] [/img] http://][/img]
อีที..เป็นชื่อตัวละครจากหนังเรื่อง..อีทีเพื่อนรัก  ซึ่งมาจากต่างดาว..รูปร่างหน้าก็แบบรูปที่เห็นแหละครับ         แต่ อีที ที่ผมพูดถึงก็คือ   อีที     เพชรสมนึก ( ปตท.ทองทวี,จอมโว     ศิษย์เทพนิมิตร )      1 นักชกในมวยรอบยิปซัมยิบร็อค      เป็นนักมวยรูปร่างสูงยาวเข่าดีจากร้อยเอ็ด    จัดว่าเป็นมวยดาวรุ่งคนหนึ่งครับ   โดยได้รับคัดเลือกให้เข้ามาชกมวยรอบนี้     อีที ชกมาแล้ว 2 ไฟต์    ครั้งแรกแพ้คะแนน หนึ่งเทพ     ซากามิ     ล่าสุดแพ้คะแนน ฉัตรชัยน้อย    ส.จ.ต้อยแปดริ้ว     ผมคิดว่าน่าจะตกรอบแล้ว  วันเสาร์นี้ชกให้ครบตามโปรแกรมเท่านั้น      ส่วนคู่ชกก็คือ พนมรุ้งเล็ก     ว.สังข์ประไพ     มุมมองของผมคิดว่าเป็นงานยากถึงยากที่สุดที่ อีที จะเอาชนะได้      ท่านล่ะครับคิดอย่างไรเชิญร่วมกันให้ความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย..เชิญครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: อีที..กับปาฏิหาริย์..เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:44 »
ปาฏิหาริย์สำหรับเจ้าETคงยากครับท่านไฟหนาวเพราะพนมรุ้งเล็ก ไม่ธรรมดาครับ(พิเศษ)...คงชกให้ครบโปรแกรมตามที่ท่านว่านั่นแหละครับผม

ไฟหนาว

Re: อีที..กับปาฏิหาริย์..เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:32 »
http://][/img]
ขอบคุณครับ..   เอาเป็นว่าท่านสนทะเลกับผมไปรถคันเดียวกันนะเสาร์นี้      ไม่รู้เป็นอะไรผมชอบชื่อท่านจริงๆ...สนทะเล..   ดูทีไรก็มีแต่ความอบอุ่น    เขียวขจี..    บำรุงสายตาดีจังนิ..        ท่านอื่นๆคิดยังงัยเชิญได้ครับ  ยังมีเวลาปรึกษากัน..

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:38 »
มองยังงัย ยังงัย ก้อสู้ พนมรุ้งเล็ก ไม่ได้ครับ ขอลงเรือไปด้วยคนครับ...

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:04 »
ผมก้อว่าหาทางยังไม่เจอ ถึงให้ชนะก้อยังตกรอบอยู่ดี (ปิดป่องชนะ)

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:14 »
ครับ ผมว่าชนะยากมาก

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:17 »
ละคร....
ผมว่ารอดูก่อนออกตัวดีไหม
ดูคู่หนึ่งเทพ...ต่ำกว่ามาตรฐาน
ทั้งที่ทุกคนมองว่าน่าจะชนะก่อนชกคับ
เล่นมวยแพ้.....ให้ได้ตัง

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:55 »
หลายคนที่ต่อยต่ำกว่ามาตรฐาน(เพราะต้องการดึงเพื่อนเข้ารอบไปด้วยเมื่อตัวเองเข้ารอบไปแล้ว)มีให้เห็นเป็นประจำในมวยรอบ ผลสุดท้ายคะแนนเท่ากันต้องจับลูกปิงปอง แล้วตัวเองตกรอบ(อยากกระซิบข้างหูว่าสมน้ำหน้า) แต่วันนี้คงไม่มีเหตุการณ์เช่นนั้น เพราะยอดพนมรุ้งเล็ก ว.สังข์ประไพ แพ้1 ชนะ1 (แพ้คะแนนหนึ่งเทพ ซากามิ และมาชนะคะแนน ฉัตรชัยน้อย ส.จ ต้อยแปดริ้ว)  ไฟต์นี้ถือว่าเป็นเด็ดสุดแล้ว ยอดพนมรุ้งเล็ก ว.สังข์ประไพ(ทีเด็ด)

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:58 »
แก้ไขด้วยครับเป็นพนมรุ้งเล็ก

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 12:50 »
ครับ....ไปใหนไปด้วยกันครับ หากมีข้อมูลดีๆผมจะเข้ามาPostเรื่อยๆละกันครับ
พักนี้งานค่อนข้างยุ่ง...พอดีอยู่ในช่วงโยกย้ายตำแหน่งงานใหม่(โชคดีหรือโชคร้ายยังไม่รู้คับ55)
แต่ยังไงก็จะพยายามสละเวลา มาร่วมด้วยช่วยกันครับผม
ทำอย่างไรได้ละครับ มวยไทยมันเข้าเส้นเลือดไปแล้วครับ
...

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 17:33 »
ท่านไฟหนาวไหนๆก็ชวนท่านสนทะเลท่านเป้งแล้วอย่าลืมจอดรับผมไปด้วยคนนะครับท่าน
แล้วไปรับคนสองเลกันไปไหนไปด้วยครับท่าน(แต่ไม่ไปเมืองเลยนะครับไฟยังหนาว)

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 19:05 »
                             http://][/img]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal