เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แสนแสบเป็นรองแค่หน้าเสื่อ..แต่ฝีมือเหนือ..คู่ ช่อง 11  (อ่าน 3115 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                  http://][/img]
แสนแสบ    ครัวไพเราะระยอง (เกียรติประทุม)  ประเภทเก๋าส์เกมครับ    ฝีมือครบเครื่องครบสูตรเข้าออกรวดเร็ว    ดักเตะดักแทงดี   ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้ติดตาเซียน..ยืนซดกับนักมวยตัวใหญ่อย่าง เพชรสาเกตุ     น้ำยาหม้อน้ำคอนเฟิร์ม (ดาวรุ่ง tgn ) อย่างถึงพริกถึงขิง  ครบยกแสนแสบชนะขาดลอย        วันนี้เจอกับฟ้าสะท้าน  ราชานนท์  มวยเข่าดีหน้าเสื่อแข็ง แต่ผมดูว่าช้ากว่า    สรุปแล้วผมอยากชวนท่านเป็น..ทั่นรอง...แสนแสบรูปร่างเล็กกว่าหน่อย...แต่ฝีมือสุดแสบแน่..คอยดูกันวันนี้ครับ
หมัดมวยพลิกล็อคได้..อย่าลืมบังทุนออกตัวไว้บ้าง..ได้น้อยดีกว่าเสียตังค์ครับ !!

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
วันนี้ลงเรือลำเดียวกันครับท่านไฟหนาว ล่องชมความงามของคลอง...แสนแสบ สนุกแน่ครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ป้ายหน้าทั้ง2ท่านอย่านั่งเรือชมความงาม
เพลินละแวะรับผมไปด้วย...ผมขอตามไป
ด้วย ..แต่ถ้าเกิดเรื่อรั่วเมื่อไร"กระโดด"สละ
เรือให้ไวนะครับท่าน ..อิอิ ;D

คนสองเล

ตื่นมาทันนะครับท่านสนทะเล..รับท่านแล้ว จะแวะรับคนชายแดนไปด้วยครับ เรือคงไม่รั่วครับ กลัวน้ำมันหมด แต่ไมเป็นไร ค่อยไปเติมที่ ปตท...นะครับ น้องสาว จะไปด้วยไหม ฮ่า ฮ่า..

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
รับผมกันดายมายหยังแตไม้พายกับเสื้อชูชีพ
กำลังตามหาสัตว์ประหลาด......

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สัตว์ประหลาดทำน้ำหนักไม่ได้ มาเกินเยอะมากๆ คู่นี้ยกไปแล้วครับ

คนสองเล

วันนี้เรือล่มครับ...555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal