เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังใจให้ท่าน..ม.ร.ว.สุขุมพันธ์ บริพัฒน์..ผู้ว่า กทม...  (อ่าน 5414 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

สร้างกรุงเทพ   ก้าวต่อไป    นะครับท่าน
ให้ตระการ   ตรึงใจ     ผู้ได้เห็น
เป็นเมืองทอง    ของชาวไทย    ได้ร่มเย็น
ผมขอเป็น      กำลังใจ    ให้ท่านเอย...

ไฟหนาว

เรียนท่าน webmaster กรุณาลบกระทู้นี้ด้วยครับ  ผมขออภัยสมาชิกบางท่าน   ผมแค่แสดงทัศนะเล็กๆ เพราะผมถือว่ากรุงเทพ เป็นของทุกคนในประเทศไทย ใครได้เป็นผู้ว่าผมก็ชื่นชมทั้งนั้นแหละครับ    เพราะผมไม่มีสิทธิเลือกหรอกครับ    อีกอย่างอีกหลายวันกว่ามวยจะชก ผมจึงตั้งกระทู้เบาๆตามกระแสขึ้นแค่บอกข่าวสมาชิก    เวปนี้เป็นมวย แต่คนเราก็ต้องรับรู้เรื่องอื่นๆบ้าง  หมกมุ่นแต่จะรู้เรื่องมวยอย่างเดียว..สมองไม่ว่างเลย มันก็เครียดนะ  ...เอาเป็นว่าผมขอโทษทุกท่านก็แล้วกัน..ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสม

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมขอสักนิดเดียวนะครับ
เพื่อนๆพี่ทุกท่าน (แตกต่าง
ขออย่าแตกแยกครับท่าน)
นับถือทุกๆท่านครับด้วยใจ
จริง ผม คมเพชร รุ่งอรุณ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่าน Kom    ผมรู้ตัวดีครับและรับผิดชอบในกระทู้ที่ผมตั้งขึ้น..    กระแสวันนี้คนสนใจเรื่องนี้..ผมก็คิดว่าเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องต้องทำให้ใครๆต้องคิดมาก   ผมไม่ได้เลียนแบบเวปมวยอื่นๆ   แต่ผมไปดูเวปมวยหลายเวปเขาก็คุยกันเรื่องนี้     ท่านลองคลิกเข้าไปก็จะรู้เอง      ผมอยากมอบสิ่งดีๆให้สมาชิกโดยเฉพาะข้อมูลมวยที่จะชกออกตู้...ท่านเวปหากท่านเองผู้รับผิดชอบว่ากระทู้ไม่เหมาะสมกรุณาลบได้ครับ   ผมไม่อยากให้สมาชิกมองผมว่าไร้สาระ..    แต่หากท่านเวปพิจารณาแล้วว่ามันไม่เสียหายอะไร..ผมก็ขอบพระคุณมา ณ โอกานี้ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
คนที่เชียร์สุขุมพันธ์จะต้องชอบกระทู้นี้แน่นอน...แต่คนที่เชียร์พงศพัศจะไม่ชอบกระทู้นี้  สรุปคุณไฟหนาวเลือกเบอร์16ชัวท์ล้านเปอร์เซ็นต์...

นักสู้มออีแดง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 เรียน  ท่านสมาชิกทุกท่านครับ  เราควรจะแยกระหว่างมวยกับการเมืองออกจากกัน  แพ้ชนะ เราก็ดีใจด้วย ถ้าคนไดเข้ามาทำเพื่อบ้านเมือง เราก็ดีใจ คงไม่ทำเพื่อพวกพ้อง ขอให้ทำวันนี้ให้ดีที่สุดล่ะกัน

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านอำนาจ    ท่านนักสู้มออีแดง   ที่กรุณาเข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ      ก่อนอื่นผมขอบอกท่านอำนาจว่า  ผมไม่มีสิทธืเลือกผู้ว่า  กทม.หรอกครับ    ผมอยู่ ตจว. เรื่องนี้หากท่านติดต่อท่านเวปได้โดยตรงลองโทร.ถามได้ว่าผมอยู่ที่ไหน    ผมติดตามข่าวทุกข่าวครับ    แต่เรื่องมวยตู้ผมดูมา  20  กว่าปีแล้ว  มีข้อมูลสะสมไว้มาก ซึ่งผมตั้งใจว่าจะนำมาฝากสมาชิกในเวปแห่งนี้    ดังนั้นหากท่านเข้าไปอ่านทุกกระทู้ของผมที่ผ่านมา ท่านก็คงสรุปได้ว่า..ท่านได้อะไรไปบ้าง..   ความจริงเท่านั้นครับจะเป็นบทพิสูจน์ความตั้งใจของสมาชิกแต่ละคน..   เราร่วมกันแชร์ความคิดแบบพี่น้อง.แค่นี้แหละครับที่ผมต้องการ    ผมยืนยันกับทุกท่านอีกครั้งว่าผมไม่ได้รับผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น..แค่ได้ทำหน้าที่จิตอาสาแค่นี้ผมก็ภูมิใจแล้ว..หวังว่าทุกท่านคงจะเข้าในเจตนารมณ์ของผมดีขึ้นนะครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ม.ร.ว.สุขุมพันธ์  บริพัฒน์..ชนะใจคนกรุงเทพ เพราะท่านหน้ากลมป๊อง ไม่มีเหลี่ยมเลยซักนิด

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านไฟหนาวท่านอย่าคิดมากครัยท่าน
คือที่ท่านคนชายแดนแจ้งย้ายกะทู้นั้น
ไม่ได้ติดใจอะไรหรอกท่านคือว่าจบเกม
แล้วก็ให้มาอยู่กะทู้ทัวไปมันจะได้ดูดีขึ้น
ขอบคุณท่านมากครับที่เข้าใจผม

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ส่วนตัวผมไม่ชอบการเมืองมานานแล้วครับ...ผมรู้สึกเฉยๆมากกว่าครับท่านไฟหนาว
ถือว่าตรงนี้เป็นอีกหนึ่งสีสันของพวกเราชาวwebบางบอนที่มีท่านและเพื่อนๆมาช่วย
กันแบ่งปันข้อมูลมวย-หรือข่าวสารสาระต่างๆที่มีประโยชน์โดยไม่ได้มีความจำเป็นว่า
จะต้องคุยเรื่องมวยแค่เรื่องเดียว

ผมไม่ได้เข้าข้างใครฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดนะครับ....เพราะผมบอกตรงๆว่าไม่ชอบนักการเมือง
และไม่ได้ไปใช้สิทธิน่าจะสิบปีแล้วมั้งครับ...อุ้บ!!
อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน ก่อนที่จะสู้กันต่อในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้
เหนื่อยนักพักก่อน เครียดมากๆไปเที่ยวทะเลก้อดีนะครับท่าน

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
เรื่องการเมืองผมไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ แต่ผมก็ไม่อยากให้ลงเพราะเรื่องการเมืองมีแต่จะทำให้คนแตกแยกกัน (เห็นมาหลายเว็ป) เอาเป็นว่าเรื่องการเมืองผมขอละกันนะครับไม่อยากให้พี่น้องเราต้องแตกคอกัน    เปลี่ยนจากการเมืองเป็นสาวๆจะดีกว่าครับท่านทั้งหลาย

ขอบคุณทุกท่านครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal