เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สี่มนุษย์ ส.สริญญา..ฝันที่อาจเป็นจริงของเขา..เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!  (อ่าน 3868 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
คู่ชิงแชมป์มวยรอบอีซูซุเสาร์นี้  สี่มนุษย์  ส.สริญญา  เดินหน้าท้าชนกับ  ฟ้ามงคล   ส.จ.แดนระยอง   ดุเดือดเลือดพล่านอีกแล้วครับท่าน     พรหมลิขิตบรรดาลชักพาให้มาชิงชนะเลิศกันอีกครั้งอย่างไม่น่าเชื่อ      คู่นี้เคยใช้บริการกันมาแล้วในนัดชิงชนะเลิศมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งที่ผ่านมา  ผลปรากฎว่า ฟ้ามงคลชนะคะแนนขาดลอย    สี่มนุษย์พยายามเดินชนในเกมถนัดของตนแต่โดนฟ้ามงคลดักเตะดักแทง พลิกเหลี่ยม  เข้าประกบในก็ตีไม่ถนัดเพราะฟ้ามงคลเตรียมแก้ทางมารัดกุม        ไฟต์นี้จึงเป็นบทพิสูจน์ว่า  สี่มนุษย์จะมีวิธีไหนที่จะพลิกเกมเป็นฝ่ายชนะได้     ส่วนตัวผม..ยังไม่ลืมภาพการชกครั้งนั้น..ยังงัยเกมการชกคงน่าจะเป็นแบบเดิมๆ...คือสี่มนุษย์รุกไล่คว้าคอไล่ปล้ำรัดฟัดตี     แต่คงโดนลูกดักเตะดักเข่าของฟ้ามงคลเล่นงานจนงอมพระรามอีกเป็นแน่      ถึงผมจะชอบความหนักหน่วงรุนแรง การกอดรัดฟัดตีของสี่มนุษย์ก็ตาม   ..แต่ผมก็ชอบสมองมวยของฟ้ามงคลมากกว่าครับ..จบเกมเสาร์นี้ เงินรางวัลเฉียดล้านและรถยนต์อีซูซุคงตกเป็นของฟ้ามงคลแน่นอน      เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น  ท่านคิดยังเชิญร่วมวิจารณ์กันตามสบายครับ..

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ผมว่าเข้าฟ้ามงคลก่อน เจ้าสี่แรงปลาย  ขึ้นอยู่กับวาสนาด้วยครับท่าน

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
  ส.สริญญา ไม่เส้นครับ(โลกมนุษย์ ทุกวันนี้มันกลับกลาย)คนที่ได้ไปต่อต้องเป็นเด็กของ ปมต

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
มวยรอบอีซูซุกำลังจะจบลงในวันเสาร์นี้แล้วละครับ     คู่ชิงชนะเลิศคือ  สี่มนุษย์   ส.สริญญา  กับ  ฟ้ามงคล   ส.จ.แดนระยอง  คู่ปรับเก่าที่ สี่มนุษย์เคยแพ้มา    หมัดมวยอะไรๆก็เกิดขึ้นได้เสมอจริงไหมครับท่านไพโรจน์       สี่มนุษย์..ผู้ชายขายกำปั้น จากสุราษฎร์รายนี้..จะพลิกเกมที่เป็นรอง..กลับมาเป็นฝ่ายได้รับการชูมือได้หรือไม่น่าติดตามเหมือนกัน..ลึกๆแล้วผมชอบครับ  นักมวยที่มีความมุ่งมั่นเป็นเลิศอย่างสี่มนุษย์   สี่มนุษย์กับความฝันของเขา..  ท่านทั้งหลายคิดว่าฝันของเขามีโอกาสเป็นจริงได้ซักแค่ไหน  กรุณาบอกผมและสมาชิกด้วยครับ     
สี่มนุษย์เตะขวาเข้าเต็มลำตัวอรัญชัย   พราน 26  ก่อนชนะคะแนน ทะลุเข้าชิงชนะเลิศกับ ฟ้ามงคลเสาร์นี้ที่ช่อง 3 ครับพี่น้อง

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ผมยังเชื่อหลักเหลี่ยมของฟ้ามงคลว่าจะเอาตัวรอดพร้อมกับคว้าเข็มขัดเส้นนี้ไปครอง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมเห็นตอนฟ้ามงคลต่อยกับวัชรชัยและสี่มนษย์ต่อยกับอรัญชัยแล้ว
บอกตามตรงว่าหนักใจแทนเจ้าสี่มนุษย์ นักชกจากตรังคนนี้แทนครับ
ส่วนตัวลูกฝีมือผมมองว่าสี่มนุษย์ยังห่าง ส่วนพละกำลังนัดนี้นัดชิง
เงินรางวัลก้อนโต คิดว่าต่างคนต่างซ้อมมาดีแน่นอนครับ..........
แต่ก็ไม่แน่ครับอะไรก้อเกิดขึ้นได้เสมอ คู่นี้ยังมีเวลาตัดสินใจหลายวัน

ส่วนตัวในตอนนี้ผมชอบมวยรองครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
อย่าเป็นแบบคู่สิงห์มณี - กะมวยที่ได้รองแชมป์ก็แล้วกัน(ไม่อยากเอ่ยชื่อ)  แบ่งรถ + แบ่งเงิน(รางวัลและเงินเล่น)

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
สำหรับผมเชียร์ 4มนุษย์ คับแต่กลัวราคาฟ้ามงคลทำนิดทำหน่อยไหลเป็นน้ำตก
แล้วคนทีเดินทำตลอดมองไม่เห็นกลัวแต่ได้แต่เชียร์ช่วยกันดันราคาสู้หน่อยคับ
เพื่อนักมวยทีสู้จริงอย่าง4มนุษย์ จากล็อค2

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal