เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังใจให้เพื่อน  (อ่าน 2128 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
กำลังใจให้เพื่อน
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 15:46 »
เพิ่งได้อ่าน  และได้ฟัง  หลังเกมส์เด็ด
ท่านคมเพชร อย่าท้อใจ  ใช่เหตุผล
อยากให้สู้   อยู่กันต่อ    รอทุกคน
ทั้งท่านสน ท่านไฟนาว  เราช่วยกัน
ท่านเล่นหนัก ยังพักใจ   ไปช่วงหนึ่ง
เพราะคิดถึง จึงต้องมา   ล่าสีสรร   
คนชายแดน อั๋นระนอง  มองช่วยกัน
คีรีขันธ์  ทั้งท่านพล  คนบางนา
มีหลายท่าน ที่มีใจ  ไม่ได้เอ่ย
ไม่นิ่งเฉย ยอมเป็นมิตร จิตอาสา
หาข้อมูล มอบให้ ไล่ราคา
ถึงรู้ว่า มีใจจริง ไม่ทิ้งกัน
มาเถอะนะ มาอยู่ สู้กันต่อ
อย่าได้ท้อ มีผิดบ้าง สร้างสีสรร
ถ้าถูกหมด  เราซื้อรถ มาแบ่งกัน
แต่ทุกวัน  ผมยังเดิน ก็เพลินดี(แทงผิดอาทิตย์ตะกี้เลยต้องเดินต่อ55555 ดอกทองเดือนหน้าค่อยไปต่อ)

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
Re: กำลังใจให้เพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 16:05 »
ร่วมเป็นอีกหนึ่งกำลังใจคะเฮ้ยคับ ;D

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 16:47 »
เป็นกวีอีกคนแล้วนะท่านผู้จัดการสหกรณ์ฮิฮิๆๆ
แพ้ชนะคือการพนัน ที่สำคัญอย่าตกเป็นเยื่อ.........ยอมไม่ดายคับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 16:54 »
นี่แหละครับสีสันของ เวปบางบอนของเรา ต้องขอโทษด้วยนะครับทุกท่านงานยุ่งมากๆๆครับ
(ย้ายสายงาน)แทบจะปลีกเวลามาไม่ได้เลยอะครับ....ถ้ามีข้อมูลดีๆอะไรผมคนนึงละครับยิน
ดีที่จะนำมาแบ่งปันแก่เวปแห่งนี้ถูกบ้างผิดบ้างก้อว่ากันไป.....แต่ส่วนมากข้อมูลก่อนผมจะมา
โพสท์นั้นผมก็จะกรองในระดับหนึ่งแล้วละครับ..............
สู้กันต่อครับเสาร์-อาทิตย์นี้

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 16:55 »
ผมคนหนึ่งที่เข้ามาหาทีเด็ด ก็มีเข็ดก็มีได้ร่ายผสม ถึงแพ้บ้างได้บ้างมิระทม ไม่สุขสมบางครั้งก็ช่างมัน
ไม่มีหรอกที่ฟ้าฝนหม่นตลอด ขออย่าถอดใจไปก่อนค่อยศีกษา เก็บข้อมูลท่านผู้รู้กูรูวิชา คัดสรรหนาอย่าได้เชื่อทุกคนไป
อันจิตรใจของคนนั้นสุดหยั่ง ไม่เหมือนดั่ง วัว ปลา หาเล่นไก่ พูดไม่ได้ฟังไม่ออกบอกอะไร แต่คนไซร์สั่งได้หมดคดลงคอ
  ตนนั้นหนอเป็นที่พึ่งแห่งตนเอย แต่งไม่เก่งครับแต่พยายามบอกว่าอย่าท้อครับ
ขอบคุณครับ

แสนเก่ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 03:46 »
อยากจะแต่งบทคำนั้นให้เหมาะ
ก็ด้วยเพราะ ทุกข้อมูลให้เสพสม
อาจเด็ดบ้าง ดับบ้างอย่ากังวล
วันนี้จนพรุ่งนี้รวยก็สุขใจ.   

ขอบคุณข้อมูลดีๆนะครับ 
ผมแต่งให้สดๆเลยมั่วหน่อยๆแต่ก็ตั้งใจขอบคุณนะครับ
ฝากตัวด้วยผมเป็นสมาชิกเวปนานแล้วแต่ไม่ค่อยได้โพส

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal