เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจ  (อ่าน 3742 ครั้ง)

Levi

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
จากใจ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 17:34 »
ขอบคุณพี่คนป่ามากครับ คู่1ให้อยู่น้ำเงิน-2เล่นแดง  อีก2คู่ขอบคุณน้าไพโรจน์มาก ครับ คู่3 เล่นเงินไปเลย คู่4 ให้เล่นน้ำเงินไม่ต้องออกตัว น้าบอกว่าไม่ต้องไปฟังใคร แต่ผมออก10-1ไป500 นับถือจากใจครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: จากใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 08:41 »
ทำยังไงจะโชคดีเหมือนคุณ Levi บ้างครับ ไม่ได้ข้อมูลจากพี่คนป่ากับพี่ไพโรจน์เลย มีแต่มวยจบแล้วคุณ Levi เข้ามาขอบคุณทุกครั้ง ถ้าได้ข้อมูลแบบนี้ทุกนัดก็คงจะดี ถึงผมจะเล่นน้อยแต่ก็พอได้ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่ากับข้าวสำหรับครอบครัว พ่อ แม่

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:10 »
ครับยินดีด้วยทุกครั้งที่ได้ตังค์คนอื่นครับ
สู้ต่อไปสำหรับคนที่ไม่สมหวัง

คนป่า

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:13 »
อาทิตย์นี้ก็คงพอได้ค่าขนมบ้างน่ะผมว่า
เรตไม่แพงทุกคู่  ข้อมูลถึงกินนิ่มแบบคู่ 1 คู่ 2 เมื่อวาน
ส่วน 3 กับ 4 กระแสมีมาตลอด เท็จจริงไม่ชัด แต่ก็พอยับยั้งช่างใจไว้บ้าง
ยังพอมีเวลาโดดข้ามกิน 2 หน้า   500  1000 ก็ยังดี

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:01 »
คนเงินน้อย ขอติดสอยห้อยตาม..........

คนป่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:18 »
มาก น้อย ก็เงินเหมือนกันครับ
ติดต่อเพื่อนๆทางเวปนี้ได้ครับ
ผมไม่หวงครับ
กัลยาณมิตร  คือ สิ่งที่ควรกระทำ

ปล.อาทิตย์นี้  ขอส่งคู่เดียวครับ ได้เงินพร้อมๆกัน 
     โทรมาเวลาเดิมๆครับ ไม่มีเบี้ยใบ้รายทาง !!!!!!ฟรีตลอดงาน!!!!

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 12:39 »
รบกวนพี่คนป่าให้ข้อมูลที่หน้าเวปได้ไหมครับ มีหลายๆท่านรออยู่  ถ้าท่านไม่หวงก็น่าจะให้ได้นะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 14:06 »
อาจารย์ คนป่า อาทิตย์หน้ามาโพสต์บอกด้วยนะครับ มีสมาชิกหลายคนที่ไม่มีเบอร์ท่าน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 15:16 »
ท่านคนป่าครับ   ไม่มีกุศลใดจะยิ่งใหญ่เท่ากับการให้หรอกครับ   ผมคนหนึ่งที่ติดตามผลงานท่านมาตลอด    ผมรู้สึกศรัทธาท่านที่เป็นกัลยาณมิตรที่จริงใจในเวปมวยบางบอน     แต่ท่านก็ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆเหมือนใครบางคน(ใครคนนั้นก็ผมนี่แหละครับ)  ผมรู้ว่ามีสมาชิกบ่นหาถึงท่านเป็นประจำ ไม่เชื่อถามท่าน Levi  ได้เลยครับ     ผมเองพยายามติดต่อกับท่านทาง f ที่ท่านให้ไว้ก็ไม่สำเร็จ    เป็นไปได้ไหมว่าให้ท่านทิ้งเบอร์ไว้ที่ท่านเวป  แล้วผมจะติดต่อถามท่านเวปอีกทีแล้วเราจะได้คุยกัน    สมาชิกอื่นๆก็ใช้วิธีเดียวกันนี่แหละครับ       ผมเอาภาพมาให้ท่านเลือก 4 ภาพ ช่วยเลือกด้วยว่าท่านชอบภาพไหนมากที่สุด แล้วโพสต์บอกในกระทู้นี้เลย   จากนั้นรบกวนท่านเวปดำเนินการทำรูปโลโก้ประจำตัวคนป่า  สมาชิกเข้ามาแค่เห็นโลโก้ก็ชื่นใจแล้ว  เชิญเลือกเลยครับ
   1 http://] [/img]       http://] [/img] http://] [/img] http://][/img]

kim555

• ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 19:07 »
ผมเคยถามในกระทู้ท่านบอกว่าผิดระเบียบลงเบอร์โทรไม่ได้ บอกตัวเลขผสมตัวอักษรไม่น่าผิดระเบียบนะครับ หรือท่านใดรู้เบอร์ท่านคนป่าช่วยบอกด้วย ขอบคุณครับ

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
Re: จากใจย์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 23:57 »
ถ้าท่าน  LEVI  มีเบอร์โทร ถ้าท่านคนป่าไม่สะดวกให้เบอร์โทร ท่าน LEVI  ก็โทรถามท่านคนป่า ถ้า
ท่านมีน้ำใจจริงก็ช่วยมาโพสต์บอกเพื่อนๆ สมาชิกด้วยนะครับ  ว่าท่านคนป่าให้เล่นตัวไหน ได้มั้ยครับ
ขอบคุณในน้ำใจล่วงหน้าครับ

เด็กพัทยา

• ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 10:48 »
อีกหนึ่งเสียงครับ ฮีโร่คนป่า

คนป่า

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 13:50 »
เด่นพิชิต  ดาบแป๋งนครบาล (ศักดิ์บุรีรัมย์)  หรือ ที่เรียกอยู่ประจำ ...ไอ้เต้ย....
มวย อ. น้ำขุ่น  อุบล
มวยเข่าโดยกำเนิด แพ้มวยฝีมือ โดยกำเนิดเหมือนกัน (ถ้าตรงข้ามไม่หมดแรง)

เคยชกกับหนึ่งพิชิต (ปูนเสือ) 6  ครั้ง  ชนะ  5 ครั้ง  แพ้ 1  แต่ปัจจุบันชกกันไม่ได้แล้ว ไอ้หนึ่งเวทใหญ่กว่า (เวทปล่อย)

รอเล่นเลยดีกว่ามั่งครับคู่นี้
คนป่ายินดีมอบให้ด้วยใจ วันชกเท่านั้น 
มวยในเครือที่แนบสนิท จนแยกไม่ออก เพราะน้องชายคนใกล้ชิดเป็นคนเทรน และเป็นคนขี่มอเตอร์ไซด์ตามหลังเวลาวิ่ง มาดี มาไม่ดี รู้ 100%

นี่คือ หนึ่งในจำนวนข้อมูลที่มีแบบแน่นสนิท
แต่ผมยังบอกไม่ได้ว่า เล่น หรือ ไม่เล่น  ก่อนชกชัดเจน 100%  ครับผม

คนป่า

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 14:46 »
อีแมวครับ  ฝากไว้  คงได้รู้จัก คนที่ไม่เคยรู้จัก  งง   ไหมครับ
PONG 7387@hotmail.com

คนป่า

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 14:50 »
ผิดครับผิด
PONG_7387hotmail.com

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 19:34 »
ขอบคุณในน้ำใจท่านคนป่ามาก ๆ ครับ วันชกหลังชั่งจะรอข่าวดี  พร้อมกับเฮดังพร้อมๆกับเพื่อนสมาชิกทุกท่านในที่นี้ ครับท่านคนป่า

Levi

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 21:25 »
การติดต่อพี่คนป่า ทางโทรศัพท์ก่อนมวยชก5นาทีครับ พี่คนป่าใจดีมากครับ ครับพี่ๆทุกคน สวนน้าไพโรจน์ ในเฟสครับ

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 11:11 »
มวยมีแพ้มีชนะครับ   แต่รู้อะไรมาผมก็บอกแค่คนที่มาถามครับ(ในนี้ผมก็เขียนไว้แล้ว)ตัวที่ผมเขียนผมเล่นทุกตัว*ไม่ได้เขียนเอามัน*วันที่ผ่านมาผมไปลงในเฟสของDerw VS Sri  น้องต้อมเจียงฮายก็ยังอยู่เลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal