เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดกฤษดา..ว่าที่แชมป์ปูน..คุณว่าเป็นไปได้ไหม ?  (อ่าน 3730 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เข้ารอบไปเรียบร้อยแล้ว ร.ร.ป๋าชุ้น..ยอดกฤษดาเป็น 1 ใน 4 คน คนแรก..   ส่วนจะได้แชมป์หรือไม่นั้น     สำหรับผม..ให้ไว้  50 - 50  ครับ..     เพราะยังมีด่าน อ.ต.ร. รออยู่อีก  ไม่ว่าจะเป็น หนึ่งพิชิต   หรือ รุ่งเพชร..  ม้ามืดที่อาจสอดแทรกอีกคนก็คือ..เพชรพยัคฆ์     ส่วนมวยใต้งานนี้คงหวังเหวิดแน่นอน  ไม่ว่าจะเป็น ฟ้าสะท้าน - ศักดิ์ชัยน้อย - สิงห์พรชัย  ซึ่งโชว์ฟอร์มฝืดกันไปหมด        ท่านทั้งหลายคิดยังงัยกับ ยอดกฤษดา ที่โชว์ฟอร์มขั้นเทพในไฟต์ล่าสุด..น่าจะมีโอกาสคว้าแชมป์ปูนเสือซักกี่เปอร์เซ็นต์  เชิญร่วมวิจารณ์ครับ..

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ยอดกฤษดามวยไอคิวดี ฝีมือไม่เท่าไหร่อาศัยความฉลาด แก้ปัญหาบนเวทีได้ดีมากครับ เล่นเอาสะท้านฟ้าเป๋หลงทางไปเลย
แต่ศักดิ์ชัยน้อยกลับโชว์ฟร์อมได้ไม่ดีเลย
อาทิตย์นี้หนึ่งพิชิตจะพลิกแพ้อีกหรือไม่ ตัวเก็งแพ้เรียบ

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
แต่ผมคิดว่าไม่รุ่งเพชรก็สิงห์พรชัยนี้แหละครับ  ค่อยดูต่อไปล่ะกัน

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
แชมป์คือหนึ่งพิชิตหรือไม่ก็สิงห์ทอง[/size]

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ยิ่งชกยิ่งแรงขึ้นมาครับสำหรับเจ้ายอดกฤษดา ถ้าได้เจอกับหนึ่งพิชิตอีกสักครั้งก้อน่าจะพอทำนายได้ว่าน่าจะได้แชมป์หรือเปล่าส่วนตัวผมยังชอบนะครับมวยตัวนี้ตามเชียร์มาตั้งแต่รอบแรกแต่เมื่อวานดันมาเจอกับสะท้านฟ้าซะงั้นเลยต้องเลือกแค่หนึ่ง แต่ไม่เป็นไรครับรอบต่อไปคอยเป็นกำลังใจให้ครับถ้าได้แก้มือกับหนึ่งพิชิตอีกสักครั้งน่าจะดีนะ แต่ถ้าเจอกับรุ่งเพชรผมคงต้องกลับลำหันไปเชียร์รุ่งเพชรแทน

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สิงห์พรชัยมีลุ้นครับท่าน
ถ้าหนึ่งพิชิตผ่านรุ่งเพชร
ได้แช่มป์เลยละท่าน
ผมว่าหนึ่งพิชิตคนับท่าน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยในเครือสองตัว ระหว่าง ยอดกฤษดา กับ สิงห์ทอง สองตัวนี้แหละ ดีไม่ดีงานนี้อาจเป็นดังสภาษิตที่ว่า "เรือล่มในหนอง ทองจะไปไหน"..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ถ้าเขาไม่มั่นใจแล้วเขาจะเอาสิงห์ทอง
มาทำไมตัวอื่นๆเยอะแยะไป......

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ท่านพี่ครับ  เพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ  ตัวนี้ ในรอบนี้ยังถูกมองข้าม   ส่วนตัวผม   มองว่านี่แหละครับ   ไอ้ที่มันไม่สว่าง 

Anan Wanniyom

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
หนึ่งพิชิต แชมป์คับ

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รุ่งเพชร

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ผมว่า..สะท้านฟ้า....ครับ..

ส่วนมวย..มาแทน...2...ตัวรอบแรกตกรอบหมด..

สิงทอง.....ก้อ...ไม่รอด...

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
บางคนกลัวมากกลัวมวยค่ายเดียวกันมาเจอกันมากๆแล้วจะสั่งให้ใครแพ้ละ

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
Re: ยอดกฤษดา..ว่าที่แชมป์ปูน..คุณว่าเป็นไปได้ไหม ?
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 13:40 »
ทำนายผลการชกต่อจากนี้ไป  ครับ
รุ่งเพขร  ชนะ หนึ่งพิชิต  เข้ารอบรองไปจับฉลากเจอกับ สะท้านฟ้า  ผล รุ่งเพชร  ชนะ รอชิงกับยอดกฤษฎา
สิงห์พรชัย  ขนะ สิงห์ทอง(เอามาชกให้แพ้เพื่อให้ครบตามโปรแกรม ถ้าชนะอะไรจะเกิดขึ้นเพราะไม่ได้เข้ามาตั้งแต่รอบแรก คนอื่นต้องประท้วงกันวุ่นวาย)  เจอกับ หนึ่งพิชิต  วันนั้นพลิกล็อคมโหฬาร(เทียบดูกับครั้งที่แล้วถ้าไม่ได้นับอะไรจะเกิดขึ้น) สิงห์พรชัยเข้ารอบรองจับฉลากเจอกับ ยอดกฤษฎา  เข่าเจอเข่า ลูกหนัก  ลูกแรง + หน้าเสื่อ  ยอดกฤษฎา เบียดชนะท้ายๆ  ไปชิงกับรุ่งเพชร
ส่วนสะท้านฟ้า  นัดต่อไป ชนะ ศักดิ์ชัยน้อย เข้ารอบรองจับฉลากเจอ รุ่งเพชร
สรุปผล
ที่1. รุ่งเพชร    ที่ 2.ยอดกฤษฎา  ที่ 3. สะท้านฟ้า  และ  ที่ 4.สิงห์พรชัย

มวยรอบเที่ยวนี้แชมป์อยู่เหนืออีก  ชุ้นบ่นอุ๊บเลย......ทำไมมันไม่ได้ดั่งใจหวัง...........

เป็นเพียงการวิเคราะห์นะครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
Re: ยอดกฤษดา..ว่าที่แชมป์ปูน..คุณว่าเป็นไปได้ไหม ?
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 20:29 »
ถ้าเป็นอย่างท่านคอน้ำกระท่อมว่าอาทิตย์นี้ก็ต้อง รุ่งเพชรกับสิงพรชัย น่าคิดนะท่านๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal