เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไร กับมวยคู่ 1 วันนี้  (อ่าน 3302 ครั้ง)

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เกิดอะไร กับมวยคู่ 1 วันนี้
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 20:05 »
ราคาตู้คลองประปา ไปน้ำเงินกว่าในสนาม
เรต ก็ข้ามต่อ เหมือนมวยโดนยา
สุดท้ายก็บัวแล้งน้ำ
เซียนทางใต้ถ้ามีข้อมูล ช่วยไขข้อสงสัยที

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: เกิดอะไร กับมวยคู่ 1 วันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 20:36 »
  วันนี้ปืนกลไฟ เด็กเขามาสู้ครับ ซ้อมมาดีมาก แรก ๆ ใคร ๆ มองว่าปลาย ๆ อาจจะลงทะเล (หากมาไม่เต็มถัง) ทรงมวยดูอ้อนแอ้นไปนิด แต่เมื่อได้จังหวะก้อฉายออกเป็นชุด ไม่ชอบหมัดเท่าไหร่ วันนี้ชกไปดูแล้วไม่มั่นคง ตู้ที่ผมเล่นยก 1-3 เป็นรองตลอด อย่ามองว่าคู่ชกโดนวางยา โดนวางเข่ามากกว่ามั้งครับ

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
Re: เกิดอะไร กับมวยคู่ 1 วันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 20:39 »
ผมว่ามวยมันกลับใจหลังจากโดนเซียนมวยในเวทีชี้หน้าฝ่ายแดง  ตามแผ่นนะ  แดงน่าจะต้ม

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 20:52 »
มวยคู่นี้ผมไม่กล้าจิ้มตั้งแต่ตอนแรกเพราะแปลกใจเหมือนกันแดงต่ออยู่ดีๆราคาเหวี่ยงข้ามเฉยเลยขึ้นมาประกบกันบนเวทีถึงบางอ้อเลย น้ำตัวใหญ่ได้ลอยกว่าเห็น และอีกอย่างหูก็ส่งว่าแดงซ้อมไม่ดี มาไม่เต็มถังคนเล่นเลยแห่แทงเรตจนโต๊ะเรตต้องปิดหนี(ข้อมูลที่หูนะครับแต่เขาบอกให้ฟังหูไว้หู)นั้งดูสักพักเห็นว่าแดงสู้ดีอาวุธไม่แพ้ประกอบกับมวยสายใต้เขาแข็งอยู่แล้วเลยจิ้มรองไปได้เรื่องเลยแดงจัดชุดใหญ่หมดสี่ยกเป็นต่อ 6/1 ออกมาคุมชนะสบายไม่มีอะไร เสียตังค์คือคนที่ตามกระแสคับมวยคู่นี้ คะแนน 49-47 ทั้งสามเสียงอีกต่างหาก...

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 21:05 »
รู้แต่ว่าก่อนต่อยแดงโดนเรียกไปสอบครับ
น่าจะกลับใจ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 21:18 »
จากที่ได้ติดตามนักมวยตัวนี้(ปืนกลไฟ)ก่อนชกไฟต์นี้ เนื่องจากเป็นเด็กพัทลุง(คนบ้านเดียวกับผม)
เลยพอมีพรรคพวกที่พอเชื่อถือได้ บอกว่าสภาพการฟิตซ้อมเตรียมตัวดีมาก
พรรคพวกทีมงานเค้าก้อมั่นใจมาก เพราะกระดูกการผ่านมวยดีกว่าเยอะ
ครั้งที่แล้วที่เด็กแพ้ช่อง7เพราะคุมน้ำหนัก ครั้งนี้เวต109ป. สบายๆๆ
แต่ไม่รู้เพราะอะไร จึงเกิดเหตุการณ์กระแสของปืนกลไฟ ไม่ค่อยสู้ดี
อีกทั้งก่อนชกตัวนักมวยโดนเรียกสอบ เพราะกระแสแรงเหลือเกิน

ผมจึงได้สอบถามไปยังพรรคพวก...ว่าทำไม!! กระแสตอนนี้ไม่ดีเลย เค้าก้อบอกว่าไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ทีมงานเค้ายังมั่นใจว่ามวยสู้แน่นอน " อย่าสนกระแส!! วันนี้เป็นรองแค่หน้าเสื่อ!! ระวังเรตหลอก!! " อีกทั้งท่านชู ทางด่วน และพี่เอก ปัตตานี เค้าก้อมาเล่นมวยของตัวเอง และยังฝากให้พรรคพวกเล่นให้ตู้แถวใต้อีกด้วย.....จากที่ได้พูดคุยกับพรรคพวกก่อนชกครับ ส่วนตัวไม่เก่งหลังเกมส์

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 21:52 »
สรุปเลยนะ มหาชนต่อยเหมือนไม่อยากชนะรองดูคลิปย้อนหลังเอาเองแล้วกันท่านทั้งหลาย ตู้แถวบ้านผมรอเฮแดงอย่างเดียวเลย ดูแล้วงงเลยร้องแดง5/4รองไป4000ติดไปได้แป๊ปเดียวราคาโดดมาแดงแพงเลยกินเต็มไม่ได้ออกตัวจ๊ะบาท555

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 22:25 »
บางตู้หลงกระแสจนแพ้กลับบ้านไม่ถูกก็มี แล้วที่ว่า(มวยโดนสอบก่อนชก) ท่านใดเห็นกับตาตัวเองบ้างครับ ช่วยตอบผมที อย่าคิดไปเองครับ อย่าเอาข้อมูลที่ไม่จริงมาพูดน่ะครับ (อย่าเชื่อเรตให้มากเดี๋ยวคุณไม่กล้าเล่น) จากความหวังดีครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 23:13 »
ชัดเจนครับ ท่าน วอ.พะยูน

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 06:47 »
แสดงว่าของท่าน BENTEN ที่กล่าวมาก่อนหน้าว่ามวยโดนสอบไม่ชัดเจนเหรอคับ..????

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 07:14 »
แต่ไม่รู้เพราะอะไร จึงเกิดเหตุการณ์กระแสของปืนกลไฟ ไม่ค่อยสู้ดี
อีกทั้งก่อนชกตัวนักมวยโดนเรียกสอบ เพราะกระแสแรงเหลือเกิน
.......................................................................

ตรงนี้คือที่มีข่าวก่อนชกครับ ผมไม่ขอยืนยันว่าจริงหรือไม่
เพราะผมก้อไม่ได้ยินจากปากพรรคพวกผม เป็นแค่กระแสหน้าตู้ก่อนชกครับ

" อย่าสนกระแส!! วันนี้เป็นรองแค่หน้าเสื่อ!! ระวังเรตหลอก!! " นี่คือคำตอบที่เค้าให้กับผม

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 07:51 »
บางครั้งตู้ใหญ่เขาก็เอากระแสที่เราวิจารณ์ไปเป็นเรต+การแสดงความคิดเห็นจากสำนักต่างทำให้มีทั้งคนเล่นและคนรอง
ผลสุดท้าย ***** ส่วนใหญ่มวยที่รองราคาแพงๆจะได้เงินมากกว่ามวยต่อ (ลงทุนน้อยแต่ได้เยอะ) แล้วได้ราคางามให้บังทุน อันนี้ยังใช้ได้ผลนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal