เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดช่องละตัว(ได้แล้วหนี)  (อ่าน 4255 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เด็ดช่องละตัว(ได้แล้วหนี)
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 10:57 »

เพชรมหาชน ศิษย์แสนเก่ง   เป็นมวยฝีมือดีจากกาฬสินธุ์ มีศอกและเข่าที่อันตราย จะชนะ  โบวี่ สพล.ชัยภูมิ  มวยฝีมือดี แต่ลูกเตะต่อย ยังช้ากว่า 

น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์  เป็นมวยฝีมือดียกต้นๆให้ระวังหมัด ปลายๆวงในกินขาด จะชนะ สายลับ จิตรเมืองนนท์ ต้นๆอันตรายมี เตะต่อยที่หนักหน่วง แต่ปลายๆ มียุบ

วิชิต

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
Re: เด็ดช่องละตัว(ได้แล้วหนี)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 11:02 »
เพชรมหาชน ...กับน้องบี  มวยกินดิบ***

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 11:18 »
มักคักคับน้องบี นํ้าหนักนี้ตีตายแม่นบ่อ้ายเป้ง

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 23:49 »
ถ้าอย่างนั้นพวกเซียนมวยหรืออาจารย์ตามสำนักหรือหน้าหนังสือพิมพ์หรือตามสื่อต่างๆก็ไม่เก่งอะดิ..???
ผมว่ามันวัดไม่ได้นะครับ ผลงานต้องดูกันยาวๆ แล้วทุกอย่างจะตัดสินไปตามกาลเวลาเองครับ...

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 00:07 »
แพ้ชนะเป็นธรรมดามวยขึ้นบนสังเวียนก็มีสองตัวไม่แพ้ก็ชนะเป็นธรรมดากฎเกณ มีใครคนไหนทีจะให้มวยถูกทุกๆเสาร์อาทิตย์ไปเทวดายังให้ไม่ถูกเลย นับประสาอะไรกับคนประถุชนอย่างเรามวยมันก็ต้องมีแพ้ชนะบาง เคาคะกันไป ถ้าคุณไม่ชอบคุณก็สวนไปสิ เงินของคุณ ใครจะมาห้ามคุณ คนที่เขาให้มวยเขาเคยหวังผลตอบแทนจากคุณไหม ข้อนี้คุณเอาไปคิดนะครับ ผมมะได้ติเตียนใคร แต่อยากบอกว่าการที่พี่ๆเขาให้มวยก้อต้องมีแพ้ชนะบ้าง ถ้าการให้มวยชนะอย่างเดียวไม่ต้องไปทำมาหาแดกแล้ว นั่งให้มวยอย่างเดียว สบายเลย 555+
สู้ๆต่อไปพี่แป้ง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal