เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก และ คู่มวยช่องทรูวิชั่นรังสิตรอบเย็นวันนี้ครับ 14 พ.ค. 56  (อ่าน 1407 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี  น้ำหนัก  และ คู่มวยช่องทรูวิชั่นรังสิตวันนี้ครับ

(1)    นรงฤทธิ์    ส.วาสนา 44.5-.5          จะแพ้

พันธ์มณี    พันธยุทธภูมิ  114  (วันนี้มาแทน) เข่าในเหนียวแน่น (น่าเล่นครับ)

(2)   นรสิงห์เล็ก    ลูกบ้านใหญ่  100    ( น่าเล่น )        จะชนะ

สรพงษ์   ช.พิชาติยิม 103-3     เข่าในวันนี้ลดน้ำหนักไม่น่าสู้ได้

(3)   (คู่เอก) เป็นมวยสากล ศิริมงคล   สิงห์วังชา  147       จะชนะ

โมฮับมัด  แอมไฟร์ 147

(4)   คะนองเมฆ  ศิษย์ชนิน  100  ( น่าเล่น )    คล่องครบเครื่องครบสูตร        จะชนะ

เก่งเล็ก    ศิษย์แสนเก่ง 100

(5)   จ้าวสมุทร   ส.วาสนา      คู่นี้เคยชกกันมาจ้าวสมุทรเป็นฝ่ายชนะวันนี้มีเดิมพันกันถึง

( 6 หมื่นบาท )        จะแพ้           จอมโหด     วันนี้น่าจะแก้มือได้

ซิกมวยชาตรี

ช่องทรูวิชั่นรังสิตวันนี้ครับ

ส่งเป็นคู่    ทุกคู่ ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง           ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา    สีเขียวถูก        สีขาวแพง     สีแดงขาด

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะพอเป็นประโยชน์ได้บ้าง

อย่าลืมดูซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อย

ดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกโชคดีมากๆกันทุกคนนะครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal