เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งพิชิต..จะได้สิทธิ์ติดรอบ 4 คนสุดท้ายปูนเสือหรือเปล่า ?  (อ่าน 1994 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
ตัวเต็งแชมป์ปูนเสือจากเมืองดอกบัวงาม..อุบลราชธานี..รายนี้      เมื่อเริ่มลุย..ดูว่าโชว์ฟอร์มได้ดี แต่ไม่น่าเชื่อว่า ไฟต์ต่อๆมากลับชกต่ำกว่ามาตรฐาน..ต่อยทรงตั้งรับ เลาะข้างเชือก อาศัยเพียงลูกเขี่ยขาอย่างเดียว การออกอาวุธเป็นไปแบบสะเปะสะปะ ดูเหมือนมวยหัดใหม่ ลูกสู้ลูกบู๊ ลูกฮึด ไม่มีให้เห็นซักเท่าไหร่    ไม่ว่าเตะหรือเข่าดูเบาไปหมด      หลังจากแพ้รุ่งเพชรในไฟต์ล่าสุด..      นักชกรายนี้ยังมีโอกาสพิสูจน์ฝีมืออีกครั้ง     หากชนะได้ก็มีสิทธิติดรอบ 4 คนสุดท้ายได้เหมือนกัน      กับฟอร์มที่หลุดอย่างน่าใจหาย ผมเองมองว่า..โอกาสหลุดมวยรอบนี้มีสูงครับ..ผมให้ความหวังไว้แค่ 50-50  เท่านั้น..     ท่านเล่าครับคิดอย่างไร เชิญครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมเอาใจช่วยหนึ่งพิชิตครับ.แพ้ไม่ได้
ผมอยากให้เป็นรองครับท่านชกสบาย
ครับผมวันนั้นผมเป็นต่อกดดันมากครับ
แต่นัดนี้แพ้ตกลอบผมจะไม่ทำให้ผิดหวัง
ครับขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจตลอด
มาสู้ สู้ ครับ....

จตุรงค์ แก้วบุรี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ผมว่าหนึ่งพิชิต.หนังม้วนเก่าคับ.เป็นต่อตามเคย..ม้วนเดียวจบคับ..ต่อเด็บได้เลยจากการนักมวยชกคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal