เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก ช่อง SMM ทีวี เวทีมวยเทพประสิทธิ์พัทยาวันนี้ครับ  (อ่าน 1636 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ศึก ท.พราน 49  นัดดี มวยไทย SMM   ทีวี   ถ่ายทอดสด เวลา  21.00 -22.30 น.

จัดโดย  คุณวอน   ไชยบาดาล

คู่มวย    ซิกมวยชาตรี    น้ำหนัก ช่อง  SMM   ทีวี    เวทีเทพประสิทธิ์พัทยา

1    อันตราย   ท.พราน 49  126  เคยชกกันมาที่จังหวัดระยองคู่คี่สูสีดูเล่นท้ายๆน่าจะย้ำแค้น 

เอาชนะไปได้อีกครั้ง                 จะชนะ

จ้าวสุริยา     ศิษย์ประจัน 126 

2    โรเบริต์    ส.กลิ่นมี 52.4 ( ชื่อเดิม เพชรเมืองชล   ศิษย์พัทยา )  สดเก๋าเกมหนุ่มแน่น   จะชนะ

คชสารเล็ก    เกียรติบุญธรรม  51.9   เหนียวแน่นแข็งแกร่ง

3   ( คู่เอก ) ฉมวกเพชร   จิตเมืองนนท์ 54.2  เข่าในเหนียวแน่นคงเส้นคงวาชื่อค่ายดีกว่าชกที่

เวทีเทพประสิทธิ์น่าเสื่อแข็ง                 จะชนะ

สุริยัน    ช.รัตนชัย 54.6   ในเหนียวแน่น

4  (คู่สำรอง)  ยอดนิยม     พุ่มพันม่วง  53   เก๋าเกมสดกว่าชกในถิ่นดีกว่า       จะชนะ   

โจโส    ท.พราน 49   53   เข่าในเหนียวบู้ดุดัน

มวยเด็ด            โรเบริต์     ส.กลิ่นมี

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่ครับ     คู่   1    2     เปิดเสื้อเป็นแดง       ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่   3   4    สลับ

ราคา      จับไหล่แพง       จับคางขาด

โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ เคารพนับถือเสมอ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal