เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านมาฟังผมก่อนว่าด้วยช่อง3คู่3ครับและคู่4ก่อนเข้าตู้และเวที  (อ่าน 2689 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ชนะชัย หรือคงเดช ลูกถ้ำเสือ มวยเข่าแข็งแรงปกติช้อมกับเสี่ยเรียม FA GROUPแต่........
แต่เที่ยวนี้ ซ้อมใต้นะพี่น้อง แถมซ้อมเป้าเล็กไปหน่อยกลัวว่าแรงปลายท้ายเกมแข้งขา
จะอ่อนนะครับ.........เพราะฉนั้น.........ผมแนะให้เล่นไป  เล่นไป
เล่น......ศักดิ์สงคราม.........น่าเล่นจริงๆ
ส่วนคู่4มีดีครับ......ลมหวล ลูกไทวา....ต่อ2ป...ครบเครื่องเคยชนะกันมาแล้วแต่ว่าวันนั้น
คู่ชกซ้อมมาไม่ดี วันนี้ดูแล้วเรตเปิดเสมอลมหวล รองไปครับพี่น้อง ต่อ2ปมีผลครับ
เล่น.....เทพพิทักษ์....น้องชายเจ้า มาประลอง เที่ยวนี้เก็บตัวฟิตซ้อมอยู่ ส.โชคกิจชัยครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ไม่ได้มั่วครับผมมีเพื่อนๆอยู่ทางใต้เยอะครับเช็คได้ชัวร์เพราะมีพักพวกเดินสายเล่นแถวกะบี่ภูเก็ตระนองพังงาสุราษฏร์นครอยู่แล้ว

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
เชื่อใครดีล่ะ.น้องบาว 555

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
เชื่อ ท่าน ศุภชัย ดีกว่าคับ  เอกเมืองคอน เข้าไปโพสมั่วในโพสคนอื่น  เหมือก่อกวนอ่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal