เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาว่ากันต่อทางช่องTGNครับพี่น้อง  (อ่าน 1655 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
มาว่ากันต่อทางช่องTGNครับพี่น้อง
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 15:19 »
ข้อมูลของจริงไม่ได้มั่วตามที่ใครบางคนเขาว่า   ผมยอดอ้อยเล็ก ศักดิ์สุวรรณ,ส.สมมิตรหรือต่อย
แถบชุมพรใช้ชื่อ ดอกไม้ป่า ส.สมมิต พี่หมาแสงเทพ อโณทัย สมิงขาว2รู้จักครับ ผมอยู่ใต้ร่วม20ปี
มีชุมพร ภูเก็ต เลิกชกมวยมานานแล้วช่วงนี้เล่นมวยอย่างเดียวและเข้า รดน ลพน ประจำตอนนี้ผมอยู่
กทม.....
น่าเล่น.....บ้านดอน...ต่อยกับมวยมาแทน ช่วงนี้สดมากๆ
ลือชา.....ช้อมเกียรติเพชร กระดูกฝีมือเป็นรองแต่...ช้อมเยี่ยมมาก กอบกับคู่ชกช้อมน้อย น่าเล่นมาก

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: มาว่ากันต่อทางช่องTGNครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 15:21 »
ขอบคุณครับขอเป็นกำลังใจอีกคนครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
Re: มาว่ากันต่อทางช่องTGNครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 15:39 »
ขอบคุณข้อมูลครับ ยินดีต้อนรับ สู่ บางบอน นะครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 15:48 »
ยินดีครับ สำหรับคนจริงใจ พี่น้องคอมวยเดียวกัน ย่อมเข้าใจกันครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 16:04 »
ขอขอบคุณท่านคนสองเล,ท่านKKK,ท่านเป้ง ปากน้ำ.
ถ้ามวยในเครือ สุวิทยิม,เกียรติประภัสร์,และสายมวยของพี่ หนุ่น้อย เมืองหาดใหญ่
และมวยลูกพี่ ท่าน ส.ท เล็ก และพี่แว่น กองปราบ จากภูเก็ต และมวยของพ่อไก่ ภูคำ ค่ายเกียรติภูคำ
และทีมงานของ จ่ายา โคกครามหรือพี่ยา แห่งภูคำเมืองกันทรลักษ์
ผมจะสืบเสาะเจาะข้อมผุลมานำเสนอทุกๆท่านในโอกาสต่อๆไปครับ

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 16:08 »
เปนกำลังใจให้อีกคนคับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 16:13 »
ยอดเยี่ยมครับ

ค่ายสุวิทย์ยิมส์ ของ สจ. และทีมงานหนุ่มน้อย...สายพัทลุง เข้าไปอยู่ที่นั่นเยอะ
ท่านศุภชัย น่าจะรู้จัก มาด พัทลุง เทรนเนอร์ค่ายสิงห์ป่าตอง ของพี่หนุ่มน้อยนะครับ
...ยังไงก้อขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่นำมาแบ่งปันให้เพื่อสมาชิกครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal