เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด่นจอเล็ก..ดังจอตู้ คู่ 2 ช่อง 3 เสาร์นี้ !!  (อ่าน 3633 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เด่นจอเล็กเสาร์นี้ต้องนี่เลยครับ.. รุ้งแสงตะวัน    ศิษย์ อ.บุญชอบ.. เจอกับโคตรฝีมืออีกราย..เจ้าสัวน้อย   เอ็ม 16   (ชัยมงคล  ศิษย์ครูเยี่ยม,เพชรสุภาพรรณ,ส,สมคิด)     พูดถึงฝีมือแล้ว.. รุ้งแสงตะวันสู้ไม่ได้    แต่ที่รุ้งแสงตะวันได้เปรียบคือร่างกายดี  สดกว่ามีเข่าเป็นใบเบิกทาง     เจ้าสัวน้อยต้นๆต้านได้แต่ปลายๆแผ่วอีกเช่นเคย    เจอลูกบี้เดินตีเดินแทงของรุ้งแสงตะวัน..ยุบแน่นอนครับ.. ท่านทั้งหลายคิดยังงัยกันบ้าง บอกผมหน่อยเด๊อ..

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: เด่นจอเล็ก..ดังจอตู้ คู่ 2 ช่อง 3 เสาร์นี้ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 13:45 »
แมนแล้ว

น.อ่างศิลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: เด่นจอเล็ก..ดังจอตู้ คู่ 2 ช่อง 3 เสาร์นี้ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 14:15 »
ต้นร้าย ปลายเหี่ยวเหมือนเดิม

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 03:54 »
รุ้งแสงตะวัน..เสาร์นี้เป็นรองแน่..ต้นๆเจ้าสัวน้อยไปก่อน..ปลายๆหายใจเป็นปลาทอง  รองไปครับทั่นรอง มองว่า..รุ้งแสงตะวันตะปบอยู่.. ท่านคิดยังงัยเพิ่มเติมได้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 04:09 »
รุ้งแสงตะวันเหรอครับ..ไอ้หมอนี่มันแร่ดดีๆนี่เอง โดนหมัดพ้มเต็มๆ.แม่มมันทนได้   มันแกร่งจริง  ..โอ๊ย..บ่องตง..ทั้งแช้งทั้งเข่ามัน..หนักอิ๊บอ๋าย..ผมเสมาเพชรโดนมาแล้ว..เรื่องจริงครับเพ่..

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 11:41 »
ชอบ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 19:20 »
แต่ผมว่าเกรดเสมาเพชรยังไม่ถึงเจ้าสัวน้อย  แถมยืนระยะไม่ค่อยเก่ง   อีกอย่างหน้าเสื่อเจ้าสัวน้อยดีกว่า   รุ่งแสงตะวันไม่น่าผ่าน

aotobot444

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 21:08 »
ผมก้อว่า รุ่งแสนตะวัน คงเดินเข้ามารับแข้ง เจ้าอสัวน้อย อะครับ โดนเตะร่อนแน่ (ทัศนะส่วนตัว)

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 05:18 »
ขอบคุณทุกท้ศนะของทุกท่านครับ      มวยคู่นี้คงใส่กันไม่ยั้ง   ย้งงัย..รุ้งแสงตะวันต้องเดินบดอยู่แล้ว    คงโดนเจ้าสัวน้อยดักเตะดักแทงแน่นอน     หากเจ้าสัวน้อยไม่หมด..รุ้งแสงตะวันลำบากมีโอกาสแพ้สูง       แต่ที่ผ่านมา..เจ้าสัวน้อยยืนระยะไม่ดี มีหมดแรงท้ายๆ     ไฟต์นี้ผมรองครับ...รอง..รุ้งแสงตะวัน  ..ถึงหน้าเสื่อเป็นรอง  แต่มวยทรงรุ้งแสงตะวัน..สิ่งแวดล้อมดันพาเข้าป้ายง่ายครับ  ท่านใดคิดเห็นอย่างไร เพิ่มเติมได้

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 08:06 »
แล้ว ครั้งที่แล้ว เจ้าสัวน้อยแพ้ ยังไง คะ มีคลิปขอหนูดูหน่อยคะ พี่ท่านไหนก็ได้ ขอบคุณคะ รอนะคะ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 09:15 »
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามกระทู้นี้..และขอบคุณท่านที่กรุณาให้ทัศนะวิจารณ์..
 http://][/img]
เจ้าสัวน้อย   เอ็ม 16   (ชัยมงคล  เพชรสุภาพรรณ,ศิษย์ครูเยี่ยม) 
โคตรฝีมือ.. ศิษย์ก้นกุฏิของ เสี่ยบู้  เมืองเพชร  ชกประจำศึกเพชรสุภาพรรณ    ครบเครื่องเรื่องเชิงมวย ผ่านศึกหนักมาโชกโชน  หายจากเมืองกรุงไปพักหนึ่ง  กลับมาโชว์ฟอร์มอีกครั้ง   ชกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปมา 2  ไฟต์  ไฟต์แรกชนะ โอโรโน่   ศิษย์นายกศิริศักดิ์ แบบเฉียดฉิว  โดนโอโรโน่เตะล้มหลายที แต่อาศัยเก๋าส์เอาชนะได้แบบเซียนต่อระทึก        ครั้งล่าสุด ชกกับณัฐพล   เกียรติอาวรณ์  แบบคู่คี่สูสี ราคาเป็นต่อ   แต่ท้ายเกมออกอาการแผ่วเลยพลิกแพ้ณัฐพล ทำเอาเซียนร้องจ๊ากกันหลายราย       ไฟต์นี้ชกกับรุ้งแสงตะวัน..ต้านอยู่ชนะแน่..แต่ถ้าแผ่วเมื่อไร..เสร็จอีกรอบ..      ท่านคิดยังงัยเชิญจ้ะว่ากันต่อ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 07:24 »
ผลการชั่งน้ำหนัก เมื่อตอนเช้า     พิกัด  130  ปอนด์   เจ้าสัวน้อย ชั่งได้  130.2  ป.  ลด  .2  ป.      ส่วนรุ้งแสงตะวัน ชั่งได้  131  ป. ลด  1  ป.     เด่นจอเล็กดังจอตู้วันนี้..ทั่นรองครับ..ผมจะเดินทางร่วมกับท่าน..  ใจเย็นๆ..คู่นี้ไม่มีม้วนเดียวจบแน่  ผมว่าท้ายๆเจ้าสัวน้อยโดนรุ้งแสงตะวันเสียบอยู่..เรามาคอยดูกันครับ..ลงทุนน้อยได้เยอะ..มีโอกาสออกตัวบังทุนได้แน่  ช่อง 3  อะไรๆก็เกิดขึ้นได้   ใช่ไหมครับ..ทั่นรอง..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal