เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ตัวชนะก่อนชกบอกที  (อ่าน 1763 ครั้ง)

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ใครรู้ตัวชนะก่อนชกบอกที
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 15:39 »
ใครรู้ตัวชนะก่อนชกบอกผมด้วย ผมและพรรคพวกจะฝากเล่นซัก 50 กำ หรือผมขอยืมก่อนสัก 2 แสน มวยจบผมคืนให้พร้อมดอก 3 แสน ยังไงมวยก็ชนะอยู่แล้ว 555 ไม่มีใครรู้ตัวชนะก่อนชกหรอกครับ  เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ก่อนชก ของความที่จะเป็นไปได้ว่ามวยตัวนี้มีโอกาสชนะมากกว่าหรือว่ามวยตัวนี้มีโอกาสแพ้ ต้องดูข้อมูลเชิงลึกด้วยการฟิตซ้อมบำรุงถึง หน้าเสื่อ ตัวเงินเข้า มวยมาสู้เล่นแล้วสบายใจไม่มีประวัติด่างพร้อย คู่คี่ดูรูปทรงมวยเอามวยตัวนี้ไม่แพ้หมัดไม่แพ้มวยฝีมือ มวยตัวนี้ไม่แพ้เข่า คู่คี่ชิงดำมวยฝีมือดูดีมีภาษีกว่าไม่หมด ถ้ารู้ตัวชนะจริงตั้งแต่ก่อนชกแค่คู่เดียวก็เกินพอ จะขนเงินเท่าไรกลับถ้าไม่ได้ทำเองเดินงานชงเองกับมือ ถ้าใครรู้ตัวชนะก่อนชกบอกผมด้วย 555 ต้องคนทำมวยเล่นเท่านั้นผมถึงจะตามเล่นด้วย ถ้ารู้ตัวชนะก่อนชก แบบอาทิตย์ก่อนโน้นสาย มหาสารคาม อุดร ที่ชกที่ราชดำเนิน หลับหูหลับตาหันหลังเล่นรองทุกราคาแบบนั้น ไม่ออกตัวสักบาท รวยครับ 555 ถ้าผมรู้ตัวชนะก่อนชก  เจ้าสัว ซีพี ผมก็แซงได้ ธนาคารก็ให้เครดิต ผมได้ครับ  เล่นตามเชิงเข้าตัวถูกแล้วบัง เท่านี้สบายใจ 555

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
Re: ใครรู้ตัวชนะก่อนชกบอกที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 15:45 »
ใครรู้บ้างครับบอกทีวันนี้เลยยิ่งดีจะไปรอราชดำเนินเลยครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 16:52 »
 อุ๋ยเสี่ยวป้อ.....หนังจีน..กำลังภายใน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 17:19 »
ไม่มีใครรู้ตัวชนะก่อนหรอกท่านก็คาดคะเนตามความเชื่อทั้งนั้นแหละแต่ใครจะชนะมันไม่ใช่ประเด็นสำคัญหรอกเล่นให้ได้เงินต่างหากละที่เป็นปัจจัยสำคัญไม่มีใครเป็นผู้วิเศษหรอกขนาดเซียนตัวหลักๆเป้งๆในเมืองไทยเขายังไม่สนเลยว่าใครจะชนะขอให้เล่นได้เงินคุณจะไปแคร์ทำไมละ....

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:34 »
ตั้งแต่รู้จักนายมาวันนี้นายพูดเข้าหูเราที่สุดนะ โจ จุ๊บๆ 55555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal