เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งพิชิต ออกตู้7สี ผมมีข้อมูลแน่นอน เพราะว่าลุงคุมซ้อมที่อุบลเอง  (อ่าน 3459 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
การฟิตช้อมเป็นเช่นไรหลังชั่ง น.น ผมจะนำข้อมูลมาแบ่งปันทุกท่าน
ช่วงสายๆหน่อย หากช้ากว่านนี้อาจจะติดต่อไม่ได้เนื่องจากพ่อใหญ่
จะเก็บโทรศัพท์ไว้แต่เพียงผู้เดียวป้องกันนักมวยหรือเชียนมวยคิด
ไปในทางไม่ดี

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อาจจะหลงในรสชาดขนมปังในตระกร้าใบนี้

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ขอบคุณมากครับพี่สุภชัย มีกินดิบแบบพี่ตรีด้วยป่าวครับอิอิ  รอครับพี่

ณิชาภัทร์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุนล่วงหน้าคับเพื่อท่านเกียรติสักด้วยเด้อ

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
จะรอท่านศุภชัย สิงหาเวชครับ

aotobot444

• ชอบกด Like + 8
ขอบคุณครับจารอนะครับท่าน

ตรี ศรีเมืองใหม่

• ชอบกด Like + 14
ฮ่าๆๆๆๆ หนึ่งพิชิต"กินดิบ"

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
กินดิบมากๆระวังจะเป็นพยาธินะครับท่านตรี..555

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ท่านตรี เนื้อสวยมากๆน่ากินจังครับ

sompon

• ชอบกด Like + 2
ท่านศุภชัยอยู่ อุบลฯ แม่นบ่ครับ

ผมเกิดที่อุบลโตที่ศรีสะเกษ เคยมาชกที่เวทีสรรพสิทธิ์กับ แดนชัยเล็ก ช.สวัสดิ์,สามารถน้อย เกษมชัยการพิมพ์,และเวทีมวยกันทรารมย์กับ ชมภูทอง เกียรติ ว.ช,ก้องพายุ เปรมชัย
เห้งเจีย สิงห์แสนพล,หนุ่มโคกเลาะ ส.สมจิต,และมูเชอร์ดำ เกียรติเพชร ช่วงหลังๆลงไปแถวใต้ครับ ต่อยอยู่ไม่นานร่างกายไม่ดีเพราะเจอแต่ตัวใหญ่ๆก็เลยเลิกมาจนทุกวันนี้
ตอนนี้อยู่ กทม.ครับผม ยินดีที่รู้จักครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ถิ่นเดียวกันครับท่านพี่สุภชัย ผมได้แฟนอุบล บ้านหนองโสน อ.ตระการ เกิดสีเกด แต่ตอนนี้มาอยุ่กรุงเทพ ไม่ห่างจากบ้านท่านเขยหล่า ครับ ผมขอแนะนำตัว กับท่านพี่สุภชัยด้วยนะครับ  ขอบคุณท่านพี่ตรีด้วยนะครับที่มาเน้นกินดิบ อะจ๊ากๆ กิงดิบมาแว้ว(แบบนี้กินดิบป่ะครับพี่ตรี)

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
จะมารอข้อมูลคับ

sompon

• ชอบกด Like + 2
ผมอยู่สี่แยกแถวสี่แยก ยโสธร (ผับตะวันแดง)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal