เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย สิงห์พรชัย ส.สริญญา ฝากแฟนมวยช่วยลุ้นด้วยคับ ไครที่ติดตามให้กำลังใจกันได้ที่นี่คับ  (อ่าน 2315 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
สิงห์พรชัย ส.สริญญา ผมจะเป็นแกนนำในการเชียร์ มวยคนนี้ผมตามเชียร์ติดตามตลอด ตั่งแต่ต่อยบ้านเรา พอต่อยไปต่อยมามาโผล่ปูนเสือแถมเป็นม้านอกสายตาที่ทุกคนไม่หวังอะไรเยอะ แต่สำหรับผมเด็กคนนี้ผมเชียตั้งแต่รอบแรกเลยเพราะรูดีว่ามวยคนนี้ต่อยไม่เอาเปรียบคนดู ทุกนัดที่ต่อยมันสู้ตลอดต่อยเต็มที่ และอีกอย่างเด็กมันตั้งใจมากๆ จึงขอฝากแฟนมวยทุกท่านร่วมเป็นกำลังใจให้เด็กใต้บ้านเราไปถึงฝั่งฝันด้วยคับ ผมว่าคงไม่ไกลเกินเอื้อมถ้าต่อยแบบนี้แฟนๆชอบคับ แพ้ชนะอีกเรื่องแต่กำลังใจสำคัญมากๆช่วยๆกันนะครับผมฝากแค่นี้แหละคับ  ขอบคุณคับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
จัดไปครับ ท่านanothai300kla ตัวนี้บอกตรงๆว่าไฟท์แรกต่อยไม่ประทับใจเลยครับ แต่ ต่อยไปต่อยมาชักจะชอบเสียแล้วครับแม้อาวุธและฝีมืออาจจะไม่มีลูกเด็ดขาดอะไรแต่ผมชอบความมุ่งมั่นตั้งใจของเจ้าสิงห์มากต่อยไฟท์หลังๆมองว่ามีการพัฒนาขึ้นพอสมควรส่วนเรื่องเรี่ยวแรงน้ำหนักนี้118ป.น่าจะเป็นน้ำหนักสบายๆต่อยได้ยันยกหก ไฟท์นี้น่าจะเป็นรองคู่ต่อสู้พอสมควรซึ่งน่าจะดีเพราะจะได้ไม่กดดันมากมาคราวนี้คงทำการบ้านมาพอสมควร1-2-3กันหมัดและลูกปัดขาให้ได้ยก4ยก5เข่าโค้งตีได้ทุกท่วงน่าจะได้ทำงานอีกครั้งหนึ่งพิชิตอย่าหมดให้เห็นละกัน.....เป็นกำลังใจให้ครับผม

sompon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ผมจะเชียสิงห์พรชัยแพ้ชนะไม่ว่ากันขนาดโดนนับยังเดินยัน 5 ยก ถ้าเป็นคนอื่นคงถอดใจไปแล้ว

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ต้อง รอง สิงห์พรชัย ส.สริญญา ทีเด็ด ได้เชียร์ยาวแน่

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ผมอีก1คนครับ ที่จะเชียร์(สิงห์พรชัย) มวยตัวนี้ชกไม่เอาเปรียบคนดู น้องเขาตั้งใจทุกครั้ง บนเวทีว่ากันอีกอย่าง แต่ผมเชียร์มวยใต้บ้านเราแน่ๆครับ ฝากถึงพรรคพวกที่ (สมุย) คู่นี้หากมี.....โทรสายตรงหาผมด้วยครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
เสมอ..หนึ่งพิชิต...ทุก....ราคาครับ...

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
แพ้ชนะผมไม่รู้รู้แต่ว่าจะรอง  สิงห์....ครับ

อาท๊อป

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ตามด้วยครับ     สิงห์พรชัย ส.สริญญา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal