เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 12เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกมวยไทย7วันนี้  (อ่าน 6087 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
**หมัดมวยกล้วยปิ้งนะครับ ทั้งหมดนี้วิเคราะห์มาจากความน่าจะเป็น ควรดูสถานการณ์บนเวที
ผลการชั่งน้ำหนัก และองค์ประกอบอื่นๆในการตัดสินใจด้วย เงินของเราครับอย่าให้ใครเขามาเอาไป***
ขอให้โชคดีครับ

คู่สองยอดนิยมมาแทน สิงห์เข้ารอบไปแล้วระวังด้วยครับ
คู่เอกชิงแชมป์ ผลโหวตออกมาเท่ากันครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เยี่ยมครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ท่านสนทะเลครับ  คู่แรกผมให้ เพชรพยัคฆ์นี้ครับท่านแก้ไขให้หน่อยครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
วันนี้คับทีมงาน สิงห์พรชัย ตัวเดียวน่าลุ้นมากๆไปถึงแชมป์

สนทะเล

ต้องขอโทษสมาชิกทุกท่านและท่านยศด้วยครับ :-[
คู่แรกท่านยศให้เพชรพยัคฆ์นะครับ..รีบไปหน่อย..
คะแนนคู่แรกจะออกมาเสมอกันที่50%ครับ รักใครชอบใครก้อ
มาลุ้นกันครับคู่เอกอีกคู่....ต้องขออภัยท่านยศอย่างสูงด้วยครับ
ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่บ้านครับออกมาข้างนอก..ใช้โทรศัพท์ส่งข้อความครับ

สนทะเล

นาทีระทึกใจมาแล้วครับผม...ระวังนะครับเมื่อวานช่อง3เซียนอยู่รูมาแล้วแทบทุกสำนักทั้ง2คู่

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ผิดแค่สายลับตัวเดียวคงไม่ว่ากันนะครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ผิดแค่สายลับตัวเดียวคงไม่ว่ากันนะครับ
พี่ เป้งปากน้ำ สุดยอดมาก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

สนทะเล

เพื่อนๆเป็นอย่างไรกันบ้างครับวันนี้มา2เสีย2...
บวกนิดหน่อย..เอาใหม่ครับเสาร์อาทิตย์หน้า......

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ขอบคุณนะครับท่านสนทะเล  ที่แก้ไขให้ผม    เวปเราผมพอจะรู้แล้วครับคนป่วน   แต่ก็ขอให้สมาชิกหนักแน่นนะครับอย่าวอกแวก  ผมบอกตรงๆผมอยู่บ้านหลังนี้แล้วอบอุ่นผมจะไม่หนีไปไหนแน่ครับผมรักที่นี่

สนทะเล

เช่นกันครับท่านยศเวปนี้มีแต่การแบ่งปันจริงๆ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ท่านสนผมบวกนิดหน่อยครับ(เล่นน้อย)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal