เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน...ดูกันชัดๆคู่เอกช่อง 3 เสาร์นี้ !!  (อ่าน 5996 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
  ประเภทนักสู้...ใจเกินร้อย..ถอยหลังไม่เป็น      เจอมวยทรงเดียวกันไม่กลัวอยู่แล้ว.. เพชรชาติชายเตะขาต่อยหมัดเป็นอาชีพหลัก     ต่อยโดนชักได้..เข่าไม่เท่าไหร่       แต่..เฉียบคม..หมัดคมสมชื่อเหมือนกัน     ไฟต์นี้เสียเปรียบที่เวลาการเตรียมตัวมีน้อย   เพราะมาชกแทนวีระชน    ท.เทพสุทิน         ผมยังชอบลูกบู๊และไอคิวมวยของ..เฉียบคม..   เจอมวยหมัดหนักอย่างโบวี่  ส.ก.สุไหงยิม มาแล้วก็ยังเอาหมอไม่อยู่..    ขนาดโดนเต็มหมัดยังเฉย..   เฉียบคมอาวุธเยอะกว่าเพชรชาติชายครับ   หากเฉียบคมเกาะตีได้เมื่อไหร่ได้เฮแน่นอน     หากเฉียบคมเป็นรอง....รองไปเลย..ได้ลุ้นตลอด  มวยสไตล์เฉียบคมผมว่าขาใหญ่ในเวทีช่วยกันดันราคา    เฮนิดเฮหน่อย..สุดท้ายผู้ชนะต้อง..เฉียบคม..สมคุณค่าและเวลาที่รองครับผม     สำหรับท่านว่างัย บอกกันหน่อย ไปด้วยหรือไปสวน..ว่ามาเลยเพ่

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

http://] [/img] http://][/img]
เฉียบคม  ศิษย์จ่ากัน..   ลุ้นมันส์ทุกหยด..   หยิบสดไม่ยากส์..  รองไปครับทั่นรอง...

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
มวยรองต้องจัดครับ :Onion-s-168[1]:

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คุณไฟหนาว วิจานได้ดีมากครับ บินไปถึงยอด อก เลยครับ ทีแรกผมชอบ*ชาวไร่อ้อย*แต่คิดแล้วความเป็นมวยยังห่างกัน(แค่ความคิดครับ)

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย มวยกทม. เป็นมวยหมัดหนัก แต่ข้อเสียคือเข้ามวยหลวม ไม่ค่อยมีลูกบัง เดินเข้าหาทื่อๆจึงทำให้มีผลคือแพ้น๊อคมาบ่อยเหมือนกันเพราะจังหวะอย่างนี้เจอสวนหงายท้องมาบ่อย เวตนี้น่าจะได้เปรียบนิดๆ

เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน มวยจากศรีสะเกษ เป็นมวยเตี้ยล่ำเหมือนกันรูปร่างน่าจะสูสี เวตปกติต่อย 115 วันนี้ปล่อยมาที่ 117 มาแทนอีก คู่นี้ใครต่อรอง1-2ให้ระวังยาวๆได้เปรียบปลายๆเพราะมีลูกบังและกันที่ดีกว่า

ไพโรจน์

ไม่ต่างกับตัวที่มาแพ้โชคที่ 7 สี มาถึงจะกินมวยในสายคงเป็นไปไม่ได้ครับ(แค่ความคิดนะครับ)ไม่ได้รู้อะไรมาก

ไพโรจน์

ทีมงานคนจัดไม่รู้จะทำอะไรกัน เอามวยคู่นี้มาเป็นคู่เอก คู่4หน้าดูกว่ามาก

ไฟหนาว

เพชรชาติชาย(แดง)  เดินเข้าเตะขาต่อยหมัดฟันศอกสู้กับเพชรนคร   ส.ลัดดาวัลย์  กะน็อคเพชรนครอีกครั้ง  แต่ไฟต์นี้โดนเพชรนครดักฟันศอกจนแตกเละเทะ..ถูกกรรมการจับแพ้ไปในยกที่ 2    เสาร์นี้ได้เปรียบการฟิตซ้อมแต่อาวุธมวยน้อยกว่าเฉียบคม..คู่คี่สูสีมีเสียวแน่ครับ   ชอบใครลุยไป..สำหรับทั่นรอง..ต้องรองเฉียบคมครับ..ยังงัยได้ลุ้นแน่

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ไฟต์น๊้ชกก้นที่่นครเขื่อนขันกาบแก้วบัวบาน ใช้ไหมครับท่านไฟหนาว

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
คู่ 4  คือ คู่เอก ครับคุณไพโรจน์   พรุ่งนี้  นานๆมีทีสำหรับช่อง  3

ไพโรจน์

ครับคุณคนป่า(เป็นคิวของชุ้นไม่ครับ)   มีขอมูลสงบ้างไม่ครับ  มวยแถวนั้นคุณคงไม่หน้าพลาดนะครับ

คนป่า

ครับคิวพี่ชุ้น 
รอทีมงาน ว่าจะเข้าบริษัทค่ำนี้  ครับ  คุยกันเมื่อตอนเที่ยง
ความคืบหน้า ก็น่าจะอยู่ที่ คู่ 1 กับ คู่ 3  ครับ  ยังรอประมาณ   11.30 น. พรุ่งนี้ครับ  ข่าวถึงปล่อยครับ

ไพโรจน์

คู่3 แดงทำไม่มาซบ คนชอบทำมวย ล  ได้ละครับคุณคนป่า

คนป่า

ไม่พอใจ  การจัดมวยรอบ  ของทีมเพชรยินดี  ครับ
ไม่ยอมงอ ขอยอมหัก ดีกว่าครับ  เขาเอาเปรียบเยอะครับมวยรอบ
ทีมคนจัดไม่ทำตามกติกา

คนป่า

เหมือนพรุ่งนี้  มวยรอบ  ครั้งที่  2
ไฟต์แรก

คู่  1   เมืองเพชร -  ยอดแสนชัย   เขาก็เริ่มเอาเปรียบกันแล้ว  พูดมากไม่ได้ ครับ

ไพโรจน์

ครับขอบคุณมากครับ

คนป่า

ยอดแสนชัย   หลานชายผม ครับคุณไพโรจน์ 
ถ้าท่านเล่นตามเอาข้อมูล จากคนคนหนึ่งในเวปนี้แหล่ะที่เขาติดต่อท่านอยู่  เพราะ เขาก็ถามเอาตัวเล่น จากผมประจำ  น้องๆทางใต้มีไหม  ผมจำชื่อไม่ได้ ครับ

ปล. ผมบอกทางช่องทางนี้ไม่ได้ครับ  ราคาผิดแน่  100%

ไพโรจน์

มีครับ เด็ก นคร (หัวไทร) ใช้ไม่ครับคุณคนป่า

คนป่า

น่าจะใช่ครับ  ลองๆถามเขาดู   
เพราะเขาบอกประจำว่า  น้าไพโรจน์ (น้องเขาพูด)ได้ตัวนี้ เหมือน อ. เป๊ะเลย  อาจารย์ว่าไง  ผมก็ตอบว่า  เล่นไปๆๆๆ

wanchai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
อ.คนป่าและท่านไพโรจน์ พรุ่งนี้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ไพโรจน์

ได้คัรบคุณคนป่า ขอบคุณครับที่ส่งให้เล่น

ไฟหนาว

ขอขอบคุณ..มวยเด่นหน้าเว็บรักนักมวยดอทคอม..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal