เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้จากใจ  (อ่าน 1989 ครั้ง)

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
ให้จากใจ
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 12:09 »
ช่อง.3 สี. 1.แสงมรกต...เล่นไปเถอะ..ถึงแหมว่าคู่ต่อสู้จะตัวใหญ่ก็ตามอย่าลังเลทำให้ใจเข่ว.........2.ยอดยางงามดี...หาญศึกเล็กเป็นมวยหน้าเสื่อก็เหอะวันนี้โดนเข่าหนีไม่ออกแน่นอน..เด็ดสิบดาว.......3.เพชรชาติชาย....ถึงมันจะโง่กว่านิดนึงแต่มันจะเบียดกินตอนท้ายๆ..ผมจะเล่นคู่นี้ให้จั๋งหนับเลย......4.ผมมองว่าไอ้รุ่งมันเก๋ากว่า.....สดเจอเก๋าอะไรจะเกิดขึ้นมวยอุบลด้วยกันแต่สนุกแน่เชียนจะอุ้มใครผมขอให้ทุกท่านรอดู ยก 3 กับ 4 ถ้าเซียนอุ้มก็ใช่เลยกดให้หนัก............ช่อง 11.. 1.ยอดแสนชัย.....เพราะผมดูคลิปของเมืองเพชรแล้วแผ่วปลาย.......2.น่ารองเรือเอกครับ.....ชูเจริญไม่ชอบหมัด........3.เจนณรงค์...เด็ด........4.โพธิ์ไทรเล็ก..วันนี้ผมให้เขาเด็ดที่สุดในช่อง 11 เลยครับ....ไอ้แนวหน้าโง่สุดๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal