เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์มวย  (อ่าน 2724 ครั้ง)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
วิจารณ์มวย
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 16:53 »
คนที่วิจารณ์มวย  มันก็มีผิดบ้างชนะเป็นเรื่องปกติครับ มันขึ้นกับตัวท่านเอง
ว่าจะตามใคร? คนไหน เก่ง  เก่งมาก  อย่าไปโทษคนเขาเลยเพราะเขาก็
บอกไปตามทัศนะของมวยแต่ละตัวว่าตัวนึ้จะชนะกีเปอเช็น ผมเคยให้มวย
ชนะรวด 8 ตัวมีครับท่าน  เคยให้แพ้ 4 ตัวมีครับท่าน
               มีคำคำหนึ่งที่พ่อผมถามผมว่า บุคคลอย่างนี่เป็นเช่นไร?
 คำนั้นมีอยู่ว่า   โทษคนอื่น มองเห็น เช่นภูเขา
                   โทษตัวเรา มองเห็น เท่าเส้นผม
                   ตดคนอื่น  เหม็นเบื่อ เหลือจะทน
                   ตดของตน ถึงเหม็น  ไม่เป็นไร
ทุกท่านอ่านข้อความนี้แล้ว ทุกท่านคิดว่าคนๆนี้เป็นคนอย่างไร?

Kom

Re: วิจารณ์มวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 17:13 »
ท่านเวปครับผมตั้งกระทู้ผิดห้องย้ายให้ด้วยขอบคุณครับ

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 19:37 »
สุดยอดครับ ผมไม่เคยวิจารณ์ เลือกและรับเสพข้อมูลเพื่อไปต่อสู้ ชอบก็เอา ไม่ชอบก็ไม่เอา เลือกเสพเลือกเล่น อย่าไปโทษผู้ให้ข้อมูล
ถ้าผมรู้ตัวแพ้-ชนะ ผมคนหนึ่งละที่จะลาออกจากราชการ เพิ่อมาเล่นมวย(ขอโทษทุกท่าน ผมไม่สบายใจที่มาต่อว่าคนให้ข้อมูล แม้จะผิดหรือก็ตาม) ด้วยความเคารพทุกๆท่าน ด้วยใจจริงไม่พาดพิงผู้ใด 

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 19:39 »
ขอโทษครับท่านคม ที่ผมมาเข้ากระทู่ของท่าน ด้วยใจจริง

Kom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 20:19 »
ท่านครับผมจิตอาสาใครจะเข้าจะออกกระทู้ผมๆสบายใจได้ครับไม่ต้องคิดมากครับขอให้มาด้วย
ใจยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 20:39 »
เอ..ท่านคมช่วงนี้ดูคมสมชื่อนะ สุขุมนุ่มนวล ท่านสนงี้ พี่แดง พี่ชา ทุกคนที่ผมคุยด้วยรู้สึกสบายใจ ใจก็เย็นลงมากไม่อารมส์ร้อนเหมือนเดิมวันนี้ตัวเด็ดๆผมตายแต่ยังบวกไม่เจ็บเหมือนอาทิตย์ที่แล้ว พรุ่งนี้ว่ากันใหม่จะพยายามหาข้อมูลให้มากเพือสมาชิกพวกเราชาวเวปบางบอนครับ...

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 20:43 »
ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ ผมติดตามท่านเล่นหนักมาเกือบปีแล้ว ท่านให้จากใจจริงผิดถูกคละเคล้ากันไป แล้วแต่ใครจะสวนหรือใครจะตาม นี่คือผู้ให้ด้วยใจบริสุทธ์ หลายเดือนก่อนถ้าใครเข้ามาโพสในเวปมวยไม่ว่าจะเป็นเวปไหนถ้าให้ถูกอาทิตย์เดียว อาทิตญ์ต่อมาจะโพสบอกว่าถ้าอยากรู้ให้โทรมา และให้โอนเงิน แต่ท่านเล่นหนักให้แพ้ไม่เป็นถูก2อาทิตย์ติดไม่เคยบอกใครโทรหาหรือโอนเงินเลย นี่แหละคือความจริง ยิ่งถ้าท่านเล่นหนักกับท่านวอ พะยูนให้ตัวเดียวกันละก็ สวดยอดเลยลวกเพี่ย

Kom

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 20:53 »
ผมหาเบอท่านจิตรไม่เจอก็เลยไม่ได้โทรบอกพี่ชาบ่นผมพรุ่งนี้ว่ากันใหม่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal