เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยแพ้ไม่เป็น  (อ่าน 24321 ครั้ง)

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
Re: มวยแพ้ไม่เป็น
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 10:36 »
โจ มวยต่อยกัน 2 ตัว  อย่าไปหาว่าใครเค้าลอกตัวเองอีก แมนๆหน่อย ไม่งั้นคราวหน้ามีคนวิจารณ์หรือให้มวยไว้ล่วงหน้าหลายวันซัก 2-3 คน คือให้ครบทุกตัวที่ต่อยกันสวนกันไปมา  โจจะให้มวยไม่ได้เลยน๊า เพราะให้ตัวไหนก็ซ้ำ กลายเป็นว่าโจลอกเค้าเช่นกัน

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 11:11 »
หากรู้ตัวแพ้ไม่เป็น(ถ้าเป็นผมจะไม่บอกใครถ้าไม่ใช่ญาติ)และคงไม่มานั่งกัดก้อนเกลือหาข้อ(ขี้)มูนอยู่แบบนี้หรอก
คงไปนั่งรถเฟอร์รี่แล้ว :dookdik_smile-circle_56[1]:

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 15:43 »
ฮาฮาฮา....ถ้ารู้ตัวชนะจริงคงขับรถเบ้นซ์ไปแล้ว.......ถ้าใครบอกให้มวยไม่เคยเสียท่านลองดูมันมีรถเบ้นขับหรือยัง.....ถ้าไม่มีอย่าไปเชื่อโม้ทั้งนั้นฮาฮาฮา......ลองคิดดูขนาดหัวหน้าค่ายมวย.....มวยตัวเองต่อยยังเสียตังเลย....แค่เอามาให้คิด...ฮาฮาฮา

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 18:03 »
ข้าน้อยไห้แพ้..
ข้าน้อยยอมรับ....
มันแพ้กันได้....
ข้ายังไม่บอกตัวแพ้ไม่เป็นเลย

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 18:37 »
ตอบ.Autapol..........
ข้าน้อยขี่รถไม่ต้องจ่ายค่าน้ำมันเอง.....
รถมี่ให้ขับเป็น100ไม่ใช้รวย....
ไปไหนใครก็ไม่กล้าจับ....
แบบนี้ไม่ดีกว่ามีรถแพงๆ นะขอรับ   
....เล่นมวยมีได้มีเสีย...
ที่แพ้ข้าน้อยก็ยอมรับ....ตัวที่ข้าน้อยให้ชนะ
ข้าน้อยไม่เคยโม้เลย.....ไปนะขอรับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 18:41 »
  เสมอตัวครับ..ช่อง 7 มีให้แก้ตัวครับ....

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 18:46 »
พรุ่งนี้มีมั๊ยครับ ท่านอัจฉริยะ...ตัวชนะไม่เป็น

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 20:22 »
วันหลังก็อย่าโม้อวดเก่งให้มากนัก......เวเลามันไม่เป็นดั่งที่พูด...จะกลายเป็นเด็กเลี้ยงแกะ......แล้วอย่าคิดว่าตัวเองเก่งกว่าคนอื่นรู้มากกว่าคนอื่น....เพราะวงการมวยไม่มีใครเก่งกว่าใคร......มีขาขึ้นมีขาลงมีได้มีเสีย........ถ้ามีมวยแพ้ไม่เป็นจิง.....ประเทศไทยคงไม่มีใครทำงานแล้วละ.........บอกลูกบอกหลานบอกญาติพี่น้องไปเล่นมวยกันหมดแล้ว

อวดดี                       อวดเด่น                   อวดเป็นปราชน์
อวดฉลาด                  อวดรวย                   อวดสวยสุด
อวดกล้า                    อวดเก่ง                   อวดเบ่งวุติ
อวดบุตร                    อวดหลาน                อวดชาญชัย
อวดมั่ง                      อวดมี                     อวดหนี้ไซร้
อวดไข                      อวดขาญ                 อวดมารยา
อวดเลว                     อวดร้าย                  อวดใหญ่ยิ่ง
อวดมิ่ง                      อวดขวัญ                 อวดดั้นโด้
อวดถุ่ม                      อวดเถียง                อวดเยี่ยงโม
อวดเหล่านี้                  ล้วนอวดโง่              ทั้งนั้นแล

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 20:53 »
ขับรถไม่ต้องเติมน้ำมันเอง..
มีรถเป็นร้อยขับ..
ไปไหนไม่มีใครกล้าจับ..
รถกับน้ำมันที่ว่า มันเงินภาษีผมเหมือนนะครับท่าน

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 21:15 »
  มวยสองตัวยังเถียงกันมิรู้จบ..นี่ถ้าหากมวยชกกันข้างละสิบเอ็ดตัว (เหมือนฟุตบอล) แล้วมิเถียงกันแย่หรือครับ ท่าน ๆ ทั้งหลาย :dookdik_smile-circle_67[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 21:19 »
กลับสู่สภาวะปกติเราชาวเวปดีกว่า ไม่รู้จะร้องเพลงอะไรเชื่อตัวเราเองไว้เป็นดี5555 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-98[1]:

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 21:40 »
ข้าน้อยก็บอกไปแล้ว  ว่าต้องให้ข้าน้อยเขียน กำกับ
คำว่าชนะไม่เป็น...
นี้แค่ได้เงินใช้...ข้าน้อยเขียน..ยังไม่เคยสัยคำว่าชนะไม่เป็น
หรือใครไม่ได้.....
คู่มาประลอง....มันแพ้จริง...แต่คนที่เล่นเขาก็ดูเรืองราคา
อ่านให้ได้ใจความสิ....
 ออ  คนที่ว่าผมส่งสัยเสียมาก..555555
ขอบคุณที่ติดตาม จะเล่นตัวที่ชนะไม่เป็น ต้องอ่านไห้ดีๆๆ
ข้าน้อยเคยเขียนไว้ด่านบน..มวยชอบ  ..มวยหน้าเล่น...มวยเด็ด..
มันแพ้กันได้ หรือมวยเด็ดของใครในนี้ไม่เคยแพ้เลย
แต่ถ้าข้าน้อยเขียนคำว่าชนะไม่เป็น  แล้วมวยดันชนะ..จะทับจะถม ยังไงไม่ว่ากันอยู่แล้ว

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 21:45 »
สวนคู่1 7สี..
เขาเปิดบ้านเล่นแดงกันเลย....
มากกว่าคำว่าเปิดถ้วยกันเลย.....
แต่ข้าน้อยยังไม่ให้มวยชนะไม่เป็นเลย......
คู่1ช่อง3  วันี้เช่นกัน

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 06:03 »
ขอบคุณท่าน อัจฉริยะ มากครับ ที่จะมาแบ่งปันข้อมูลดีๆครับ แพ้  ชนะ. อีกอย่าง  และขอบคุณทุกท่านที่นำข้อมูลมาแบ่งปันครับ ผมสนับสนุนทุกท่านครับ  จริงๆไม่น่ากระทบกระทั่งกันครับ คือเค้าให้ข้อมูลมา เราก็วิเคราะห์ดู เราคือคนเสพข้อมูล ถ้าไม่เชื่อเค้าก็อย่าไปต่อว่ากัน ถ้าว่าเค้าไม่แม่น ก็สวนหนักๆเลย. ส่วนผมมีบังก็บัง บังไ
ม่ได้ก็ฝัง คือมวยที่ให้เล่นอาจนะชนะกันแค่ 3 4 ยก 5 แพ้ แค่นี้เราก็บังสบายแล้ว คือมวยมันแพ้  ชนะกันได้  หลายๆเหตการณ์มันเกิดขึ้นได้บนเวที  เราก็แค่เอาตัวเองให้รอดก็พอ  เงินเราไม่มีใครบังคับเราหรอก  มวย. แพ้  ชนะ มีหลายปัจจัย  ครับ มีข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่งครับ. เล่นไม่เล่นอีกเรื่องครับ  ขอบคุณท่านอัจฉริยะ. ที่จะหาข้อมูลดีๆมาสู่ชาวเวปเรา รวมถึงเกจิทุกท่านในเวปนี้ที่นำข้อมูลมาแบ่ง
ปันครับ ผมสนับสนุน. และจะคอยติดตามผลงาน. เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 07:48 »
วันนี้ใครชอบขวัญ......
ไฟออกปาก...........
ใครชอบก้เล่นไป.....วัด
แต่ข้าน้อยไม่เล่น..ขวัญ......
ใครจะสวนก็ออกมาเลย...ไม่ใช้หลังมวยจบ...เก่งอีก
มี1อย่างที่ขวัญจะได้รับการชู้มือ  ลูกนับ....TKO.ถ้าไม่มี :dookdik_smile-circle_90[1]:
ใครเล่นขวัญให้เล่นจริงๆ..ไม่ใช้เล่นในนี้..
พอมวยชกกันจริงๆ ไปเล่นแดงนะ ..จำทำอะไรรู้อยุ่แก่ใจ....

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 11:14 »
อะนะท่าน มวยจบแล้วจบเลย ใครจะอยากให้ผิด เอาวันนี้ดีกว่าท่านให้อะไรครับ ชอบลีลาท่านน่าติดตามแต่จะเล่นตามหรือไม่รุ้ไปหน้าตู้ดูแล้วเล่นผิดก้อด่าตัวเอง ชอบท่านนะขอชัดหน่อยครับเล่นอะไรดี

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal