เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++++++++ เรื่อง ขวัญ ส.เพลินจิต เรารู้มาว่า เรียนที่ชัยภูมิ ซ้อมที่ ชัยภูมิ  (อ่าน 4637 ครั้ง)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
เมื่อก่อน เรียนที่กรุงเทพ ก็จริง เเต่ตอนนี้ ย้ายเเล้ว ตามเมียไปเรียนต่อที่นั้น กรุณา อย่าเอา เรื่องเก่า ภาพเก่ามาคุยกัน

อันนี้ ของจริง ใหม่ๆ สด ๆ ของเเท้ 100 %  อย่าคิดไปเอง เพราะบางคน ไม่ได้อยู่ในวงการมวยจริงๆ จะรู้ เรื่องมวย

ได้อย่างไง   ทำงาน รับจ้าง ทำงาน บริษัทขับวิน ขายขนมจีน เด็ก เฝ้าร้านเน็ท ชอบมวยเหมือนกันได้ เเต่ข้อมูลเชิงลึก

ท่านจะรู้ดีกว่าเราได้อย่างไร 

บอกก่อนนะ ว่า  มีมวยอยู่ 1ค่าย นักมวยวิ่งผ่านบ้านทุกวัน มวยที่ใต้ ชื่อ เงาะป่า มีสมาชิกเว็บ บางบอน ท่านหนึ่ง  ตัว ย่อ นะ  บ้าน แซ...เเม

ยังบอกผมเล่นตรงข้ามเลย  บอกซ้อมไม่ดี อย่าไปเล่น   เเล้วนักมวยมันชื่อ เงาะป่า ชนะ  จนวันนี้ ท่าน แซ...แม  ยังไม่กล้ามาทักผมเลย

เเล้ว ความไว้วางใจกัน  จึงหายากเข้าทุกที 

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ใช่ครับย้ายไปเรียนได้ไม่นานครับอิอิ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
      ข้อมูลอันนี้จริง ๆ ครับ....แล้วมวยมันเกิดชนะขึ้นมา ผมก้อไม่รู้ข้อมูลฝ่ายตรงข้ามนะครับว่า มันมาแพ้....ผมก้อยังเสียเลยครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
อืม...เยี่ยมมากโจ ข้อมูลนายแน่มาก เเต่อย่าพล่ามให้มันมาก เดี๋ยวคำชมจะเปลี่ยนเป็นนหมั่นไส้แทน อีกอย่างให้ข้อมูลแล้วอย่าไปพาดพิงถึงบุคคลที่สามไม่ดีไม่เอา...
ข้อมูลนายนะเจ๋งกว่าหลายๆคน รู้ลึก รู้จริง เพียงแต่ติดนิสัยผู้หญิง ชอบจิกกัดคนอื่นเท่านั้นเขาเลยไม่ค่อยชอบนาย แต่เราว่านายเจ๋งนะมีนายอยู่ข้อมูลแน่นขึ้นมาก รักษาตรงนี้ไว้ แล้วลดการแขวะลง นายไปโลดแน่เพื่อน เป็นกำลังใจเสมอ..จุ๊บๆ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ดูเครื่องแบบชัดๆ..ใช่นักศึกษา ป.ตรี ที่อยู่ ม.รัตนบัณฑิตหรือเปล่า..   คนที่ยืนอยู่ข้างล่างนี้..ใคร ?

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
อย่าเถียงกันเลยครับ เรียนที่ไหนไม่สำคัญ แต่ถ้าอยากให้มันกระจ่างผมไปถามคนไกล้ตัวขวัญมาให้ ในเฟสครับ สดๆร้อนๆเลยทีเดียว

อันนี้น้องเขาฝากมาครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
บ่องตรง....ใครหน้าแตก...หมอไม่รับเย็บเลย5555555
สงสัย...อาแบค...เปิดที่ชัยภูมิ55555

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
การตั้งกระทู้..หากเรามีความจริงใจใส่ลงไปในทุกตัวอักษร..ข้อความที่เราโพสต์..ผู้อ่านๆแล้ว..เขาก็จะ..ให้ความเชื่อถือและให้ความจริงใจเป็นสิ่งตอบแทน..จิตอาสา..ไม่ได้รับรางวัลเป็นแก้วแหวนเงินทองหรอกครับ..แต่ที่ได้มันมากกว่านั้นคือ ความภูมิใจ..ผมชอบเวปแห่งนี้  อยู่แล้วอบอุ่น โดยเฉพาะ ADMIN  หรือ WEBMASTER   พ่อบ้านที่นี่..      ผมหวังว่าเรื่องของขวัญเรียนที่ไหน  อยู่ที่ไหนคงเคลียแล้วมั้งครับ  สาระจริงที่คนอยากรู้มวยคู่ ชายเล็ก - ขวัญ ใครดีกว่า   ขอบคุณท่าน Web  อีกครั้ง...ผมขอยกนิ้วให้ครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
อะโธ่..เพื่อนตรูเพิ่งชมไปหยกๆ ของเก้ซะแร้ว ไม่เป็นไรเอาใหม่เอาของแท้นะทีนี้ เป็นกำลังใจให้เสมอ รักนะจุ๊บๆ...

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
              ใครอยากรู้อะไรเกี่ยวกับ ขวัญ ส.เพลินจิตร  เข้าไปค้นหาในเฟสบุค พิมพ์คำว่า   Kwan Sor Ploenchit Sopalape
                 จะได้กระจ่างกันทุกคนครับ.....

โคตรเซียนขั้นเทพ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มั่วตลอดเลย..บักปอบน่ะ..รู้ไม่จริงอย่าพูดดีกว่า.. :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
เอาแล้วทีนี้ สนุกกันไหญ่พลิกราคาแพงเลย ท่านไฟหนาว รู้งั้นรองให้มือหักเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอดสุดท้ายของแท้ก็เกิดขึ้นแล้ว

คนชายแดน

แฟนขวัญ

คนชายแดน

ขวัญ+แฟน

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
รู้ลึก ครับพี่โจ ขอเอาใจช่วย เป็นกำลังใจให้เสมอครับ [/color][/size] :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
ได้ของดีมาเเล้วครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ท่านไฟหนาว สุดยอดข้อมูลจริงๆ ให้ข้อมูลทุกตัวอักษร เน้นความจริงใส่ความจริงใจลงไป ตั้งแต่ติดตามผลงานท่านมายังไม่เคยพลาดเลยแม้แต่คู่เดียว(เรื่องข้อมูลนะไม่เกีี่่ยวกับการชี้ตัวแพ้ชนะเพราะมวยแพ้ชนะได้)

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:
ได้ของดีมาเเล้วครับ
ได้ชื่อเฟสขวัญมาเลยขอบคุณที่รับแอดรึเปล่า มีแค่นี้เค้าไม่เรียกของดีหรอกไอ้หนู อิอิอิอิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal