เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: : ช่อง 3 ตามได้เลย ++ เงินอยู่ตรงหน้า ไม่เก็บ ก็เเล้ว แต่ท  (อ่าน 5676 ครั้ง)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
1. เขมรน้อย ศ.อภิเดช  110 ป.  ได้เปรียบรูปร่าง ฝีมือช่วงชก ต่อ น้ำหนัก ไม่ต่อตัว น่าลงทุนที่สุดครับ
      จะชนะ
   เพชรสองเมือง เค.พี.เกียรติตะวัน112 ป.

มวยรอบใครชนะเข้าชิง
  มวยคู่นี้ขาใหญ่เข้าไหน เล่นตัวนั้น

2. เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช  130 ป.
    ณัฐพล เกียรติอาวรณ์

==========================================================

3. ฉมวกเพชร เพชรเกษม    138 ป.มวยเข่า เเหลม แทงลึกเทงเจ็บ สู้ได้ทุกอย่าง ยกเว้นหน้าเสื่อ

จะชนะ สูสีนะครับ มวยคู่นี้ ครั้งก่อนน้ำเงินมันโกงเขามาเลยชนะมาได้นะครับมีจังหวะ  บังทุนดีที่สุด

แสนสะท้าน ส.สุรเดช     

4. ชัยชนะ ขนมต้ม62     103 ป.
     จะเเพ้ คะเเนน
     ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์     มวยเดินดี ชกสนุก ไม่เอาเปรียบคนดู น่าเลน ขุนหาญ

ถ้าจะมาก่อกวน ห้ามนะครับ  ห้ามทัก ห้ามตอบกระทู้ ของผมของเเท้ สืบถึงมุ้ง นักมวย

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ก็มีแต่คุณที่ไปกวนคนอื่น

nu omnoi

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
[size=-webkit-xxx-large]สืบถึงมุ้งหรือคับ แล้วเมื่อคืน เด่นพนม นอน กี่ทุ่มครับอยากรู้[/size]

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
แค่อยากบอกว่า ขอบคุณครับ..คงได้นะพี่
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ทุกกระทู้นะท่านโจ หากสมาชิกท่านไหนสงสัยเขามีสิทธิ์ถามได้เพราะไม่ใช่เวปส่วนตัวครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เขมรน้อย ชกกับ ฟ้าหลวง สุวิทย์ยิม ครับท่าน

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
ข้อความถูกปิด

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
การเเบนผม ไม่ใช่ทางออก ทางออกที่ดี คือ อย่ายุ่งกับผม ทุกอย่าง จบ 

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
แต่ผมกลับมองว่าทางออกที่ดีท่านอย่ายุ่งกับเวปนี้จะดีกว่ามั้ย5555555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal