เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ซิกเดี่ยวช่อง7 หู คาง ไหล่ กำปั้นคีอไรครับ  (อ่าน 3412 ครั้ง)

uranan

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อยากรู้ซิกเดี่ยวช่อง7 หู คาง ไหล่ กำปั้น มันคีออะไรครับอยากรู้มาก ผมเด็กใหม่ ขอบคุนคับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หู - คาง - ไหล่ - ชู     คือ ราคาต่อครับ
  หู.....เสมอ,ต่อ  5 - 4
  คาง....ราคาขยับต่อ  3-2,5-3
  ไหล่.....ราคาต่อแพง 2-1,5-2,3-1
  ชู(คนส่งชูกำปั้นขึ้น).....ราคาต่อขาด   5-1, ไม่มีราคาต่อแล้ว   เช่น 100  เอาขี้หมากองเดียวทำนองนั้น
       ส่วนใครเป็นต่อก็ดูว่าวันนี้เขาจะปิดเสื้อ-แดง  เดเสื้อ-น้ำเงิน อะไรทำนองนี้แหละ      ราคาต่อจะลดลงหรือเพิ่มก็ดูตำแหน่งของมือ     โอเค.ไหมน้อง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ขอเพิ่มเติมหน่อยครับพี่แดง..
ราคา หู ไหล่ คาง ชูกำปั้น จะไม่ตายตัวนะครับจะสลับเอาอันไหนอยู่ก่อนก็ได้..
แต่ราคาแรกจะเป็น เสมอ-2/1
ราคาที่สองคือ 3/1-5/1
ราคาที่สามคือ 6/1-10/1
ราคาช่วงที่สี่คือ 10/1-ไม่มีราคา
สำหรับ หู ไหล่ คาง ชูกำปั้น ย้ำนะครับว่า เอาอันไหนขึ้นก่อนก็ได้แล้วแต่คนส่งเขากำหนด อันไหนขึ้นก่อนเรียงตามจังหวะ 1 2 3 4 เปรียบเทียบเอาเองครับ...

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ถูกต้องครับท่านจิิตร..เยี่ยมครับ

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ขอเพิ่มด้วยคับเจ้าสัว.....
มันมีส่งเป็นคู่หรือเป็นยกด้วย คุณต้องดูให้ดี ต้องเข้าใจไม่อย่างนั้นมั่วแน่ มันฆ่าตัวเอง ต้องระวังและรอบคอบด้วย
แต่ละวันไม่เหมือนกัน โชคดีคับ เล่นมวยต้องบังอย่าเสียดาย ได้น้อยดีกว่าเสีย5555555 ผมหมดมาเยอะ

คนโนนเปือย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอเพิ่มเติมหน่อยครับพี่แดง..
ราคา หู ไหล่ คาง ชูกำปั้น จะไม่ตายตัวนะครับจะสลับเอาอันไหนอยู่ก่อนก็ได้..
แต่ราคาแรกจะเป็น เสมอ-2/1
ราคาที่สองคือ 3/1-5/1
ราคาที่สามคือ 6/1-10/1
ราคาช่วงที่สี่คือ 10/1-ไม่มีราคา
สำหรับ หู ไหล่ คาง ชูกำปั้น ย้ำนะครับว่า เอาอันไหนขึ้นก่อนก็ได้แล้วแต่คนส่งเขากำหนด อันไหนขึ้นก่อนเรียงตามจังหวะ 1 2 3 4 เปรียบเทียบเอาเองครับ...
ตกลง หู คาง ไหล่หรือหูไหล่คาง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณน้องจิตร มหา ที่ช่วยเสริม      แต่ราคาทำไมต่างกับแถวตู้ใน จว.ที่พี่เล่นจัง 
       ราคาแรก เช่น หู....แค่เสมอ ,5-4     
       ราคาต่อมา..เช่นคาง  ก็แค่ 3-2,5-3,7-4
       ราคาต่อมา เช่น หัว....2-1,5-2,3-1
       ราคาสุดท้าย ขาด ก็ตั้งแต่ 4-1 ขึ้นไป

ฝากสมาชิกพิจารณาด้วย     ซิกจะส่งยังงัยเดี๋ยวอ่านจากกระทู้ท่านอัศวินนะครับ
 :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal