เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำแก้วนี้ไม่ใส..แต่ว่ารสนุ่มชุ่มคอน่าดู..คู่1ช่อง3 !!  (อ่าน 8356 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เอ้า..ลองดื่มเลยน้องสาว  รับรองว่ารสนุ่มชุ่มคอ..  สีน้ำแก้วนี้อาจจะไม่สดใสหน่อย..  แต่เชื่อพี่..ดื่มแล้วจะติดใจชัวร์   ...รอง..รอง..รอง..รองไปน้อง 
                    แสนวังชัย   เจ.เอส.ที
ชอบจังได้ชกกับมวยที่ชอบกำพลเล็ก..หนักแรงทุกเม็ด    แต่วันเสาร์นี้..หมัด..ศอก..กินแสนวังชัย..ยากส์
ทั่นต่อ ทั่นรองว่างัยครับ..เชื่อผมมั้ยล่ะว่า คู่นี้..ไม่มีม้วนเดียว..
[/size]
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมบอกพี่ชาว่าอย่าลืมเต๊ะ
ยอดยางงามอวมมาแล้วครับ
ท่านพี่ 123ไม่นับผ่านสบาย
ครับผม

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
     ยังจำติดตาครับท่านคม..  ชัดเจนแล้วจัดหนัก ๆ นะครับ

ไฟหนาว

กำพลเล็ก  อบต.กำพี้     เสาร์นี้ชกสบายๆ...เพราะตุนแต้มไว้เยอะ    ไม่ว่าชนะ หรือ แพ้...ไม่มีผล..ยังงัยก็เข้ารอบอยู่แล้วว....นี่คือเหตุผลที่ทำให้ผมขอเป็นทั่นรอง...ท่านล่ะคิดว่าจะเป็นทั่นอะไร ช่วยบอกที
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

กำพลเล็ก   อบต.กำพี้

ไฟหนาว

แสนวังชัย  เจ.เอส.ที.   เสาร์นี้มีของดีมาฝาก..ทั่นรอง..

ไฟหนาว

เทียบฟอร์มการชกมวยรอบหมาแดง
   กำพลเล็ก   อบต.กำพี้

3  ไฟต์ที่ชกชนะรวด ดังนี้
   ชนะน็อคยก 1   ตระกูลก้อง   ส.กิจรุ่งโรจน์
   ชนะแตกยก 4   ธนูเพชร   ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
   ชนะน็อคยก 3   กึกก้อง   พยัคฆ์เมืองชล    18 พ.ค. 56  อ้อมน้อย   117.8  ป.
[
url=http://image.ohozaa.com/view2/wW7ExrXT7O0oHs2v[/url] [/img] http://] [/img]
   แสนวังชัย   เจ.เอส.ที (อ.จีรวรรณ)
   3  ไฟต์ที่ชกชนะ 2 แพ้ 1  ดังนี้
   ชนะคะแนน  หาญศึกเล็ก   ศิษย์จ่ากุ้ง
   ชนะคะแนน  ยอดยางงาม   เดชรัตน์
   แพ้คะแนน   จอมยุทธจิ๋ว   ว.วรรณทวี    8 มิ.ย. 56  อ้อมน้อย  117.6  ป.  แพ้แบบสมใจนึก เพราะแพ้ก็เข้ารอบฉลุย

http://] [/img] http://][/img]
  พี่น้องครับ..เสาร์นี้ไฟหนาวขออนุญาตเป็น ทั่นรอง...      ขอเสียงทั่นต่อและทั่นรองหน่อยครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ผมขอเป็นทั่นต่อก่อนนะครับพี่แดง 1-2-3 ถ้ากดยังไม่ลงก็ตัวใครตัวมันละค๊าบพี่น้อง...

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
กำพลเล็ก  อบต.กำพี้     เสาร์นี้ชกสบายๆ...เพราะตุนแต้มไว้เยอะ    ไม่ว่าชนะ หรือ แพ้...ไม่มีผล..ยังงัยก็เข้ารอบอยู่แล้วว....นี่คือเหตุผลที่ทำให้ผมขอเป็นทั่นรอง...ท่านล่ะคิดว่าจะเป็นทั่นอะไร ช่วยบอกที

พรุ่งนี้ตัดเชือก น่ะครับ
แต้มโล๊ะทิ้งหมดแล้ว ครับผม 
ชนะอาบน้ำ ผัดแป้งรอ อย่างเดียว

คนป่า

เข้าใจผิด  เดี๋ยวคิดไปอีกแบบครับ  เสียเปรียบเยอะน่ะครับ
ชนะ แล้ว  รออีกคน

คนป่า

เสาร์ถัดไป ถ้าไม่เปลี่ยน ตัดชือกตามก้นกันเข้ามาถ้าเก่งพอ

หาญ..กาฬสินธุ์  เจอ  เด็ก... ล้าน กำนัน

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
พรุ่งนี้ผมจะกัดฟันแน่นสวมหมวกกัน........และเป็นท่านรองทนายk ร็อคสามบอกรับทรพย์ครับพี่น้องยาวๆๆๆๆๆๆๆรองยาวๆๆๆๆๆๆ

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านคนป่าครับ ที่กรุณาให้ข้อมูลเพิ่มเติม..      สรุปว่ามวยคู่นี้ใครชนะ..เข้าไปยืนรอชิงชนะเลิศมวยรอบหมาแดง..  กำพลเล็กผมเชื่อคงชกเต็มฟอร์ม เต็มพิกัดแน่..  ที่ผ่านมาชนะรวด  ตัวเต็งครับ     ส่วนแสนวังชัย..ไฟต์นี้..หากไม่มีอะไรถ่วงแข้งถ่วงขาเหมือนไฟต์ที่แล้ว.. ผมยังมองว่ากำพลเกเคี้ยวยากหน่อย       ธรรมดา..ผมเชียร์กำพลเล็กมาตลอด..ด้วยความมั่นใจ   แต่ไฟต์นี้..ไม่รู้ว่าเป็นอะไร   ผมมองว่ากำพลเล็กเจอมวยฝีมือมักไปไม่เป็น..     แสนวังชัย..เล่ห์เหลี่ยมเหลือหลาย..พลิ้ว ออกแข้งแม่นยำ..เก๋าส์เกม..รวดเร็วและคล่อง..น่ารองจริงๆพับผ่า..  ผมกัดฟันรอง..มองว่ามีโอกาสพลิกได้..   เอ้าละวา..เสียงท่านรองมีบ้างไหมเนี้ยะ ? ...ช่อง 3 อยู่มวยรองต้องได้เฮ..เฮ้..เฮ..

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
....แสนวังชัย.....ยังหลอนผมอยู่ไม่หายเลยนะท่าน....ผีหลอกผมยังไม่กลัวแต่นี่คนฟลอกคนมันช้ำใจจริง.....ต่อให้เก่งขนาดไหนหากคิดไม่ซื่อต่ออาชีพนี้แลัวยังไงก็ไปไม่รอด เหมือนหลาย ๆ คนที่ทำมา อยู่ได้ไม่นานหรอกครับ....ครั้งที่ 1 ต่อไปก็มีครั้งที่ 2 อย่าทนงตนเลย.....ผมขอบาย  แสนวังชัย....ยังไงผมก็ไม่เล่นมวยตัวนี้.......ผมว่าหากเวรกรรมมีจริงวันนี้ โดนน๊อคไปเลยมวยตัวนี้.......ผมไม่ให่ราคามวยตัวนี้เลย.....ส่วนตัวผมจะเล่น  กำพลเล็ก...แพ้ชนะไม่เป็นไรขอให้มาสู้ด้วยใจก็พอ.........

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
NEW มวยหมัด
ผมเข้าใจท่านเมื่อก่อนผมก้อเคยเป็นแต่เดี๋ยวนี้ผมตาสว่างในการดูมวยแล้วครับกระผม ทุกสิ่ง ล้วนอยู่ในกำมือของคนทำมวยครับ หาข้อมูลเยอะๆๆครับ
เงินของเราครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณกับทัศนะมุมมองของแต่ละท่านครับ..  เอาเป็นว่ารักใครชอบใครก็เชียร์ได้ตามสบายเลยครับ     สำหรับผมเอง..คิดเสมอว่า ทำไมมวยรองช่อง 3 มันถึงพลิกชนะได้ชนะเอา..    เราอ่านว่าสู้ไม่ได้..พอเปิดเกมลุยบนเวทีมวยที่ว่ากลับพลิกชนะเฉย..    เสือสิงห์กระทิงแร่ดมันเยอะจริงๆ   โดยเฉพาะขาใหญ่..เหล่านี้คือตัวแปรครับ     เงิน เงิน เงิน..เท่านั้นที่เป็นเป้าหมายของทุกคน (รวมผมด้วยแหละ)   ...  อย่าคิดอะไรมากเลยครับ     เต็งจ๋าอย่างกำพลเล็กอาจชนะในไฟต์สำคัญวันนี้ก็ได้..    ส่วนผมวันนี้..ยังชอบมวยฝีมือไอคิวดี  เมื่อเช้าลดน้ำหนักไป  1.4  ปอนด์ ไม่มีปัญหาครับ   ...หากพลิกชนะวันนี้ รับอัดฉีดจาก ทนายเคล็อค 3 ไม่ไหวแน่..ยังไม่เปลี่ยนใจครับ..กับฉายาผม..ทั่นรอง..

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผมว่าไม่รอด...[ขาใหญ่ไม่เอาด้วยครับ] ฟิตมาเพื่อต่อย5ยกครับ ไม่ใช่3ยก ยิ่งไฟทนี้ต่อยสบายๆค่อยๆเชือด.

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมขอตามไปด้วยคนนะท่าน...ไฟหนาว...นัดก่อนเจ้าแสนวังชัยมาแบบ50/50เจ้าตี๋โทรมาบอกแต่นัดนี้ยังไม่โทรมาน่าจะโทรมาตอนชกเหมือนเคย(นัดก่อนที่แพ้)ชอบครับ แสนวังชัย น่าเอาตัวรอดได้แน่ๆรองครับรองๆๆๆๆ   ปล.ผมอาจจะต่อกำพลเล็กถ้าเจ้าตี๋โทรมาว่าเหมือนนัดก่อน....

ไฟหนาว

ยังงัยท่าน one  กรุณาเข้ามาบอกสมาชิกด้วยครับ      ผมว่าคู่นี้แปลกๆนะ..      ปกติ กำพลเล็กน่าจะเป็นต่อซัก 5-4   แต่นี่เรตเปิดแค่ เสมอกำพลเล็ก     ดูแล้วเล่นน่าจะเหมาะกว่า..      เรื่องที่แสนวังชัยจะโดนหมัด ศอกลงง่ายๆ..ผมมั่นใจครับว่าคงเป็นไปได้ยาก..     หวังว่าคงไม่แสดงละครให้แฟนตู้ดูอีกนะ..  บ่องตงเสียวจัง
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุดยอดไปเลยครับ มองทะลุเหมือนเปิดถ้วยเลยครับพี่แดงไฟหนาว เขยหล่านับถือๆครับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
สุดยอดแห่งการวิเคราะห์ เยี่ยมจริงๆครับ แต่คนที่ได้กำไรจริงๆคือคนที่เข้ากำพลเล็กก่อน กำไรงามๆ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ขอขอบคุณทุกเซียนที่เข้าร่วมประชุมสายช่วง10โมงไม่งั้นเราอาจไม่รู้เรื่องราวบางอย่าง ที่บางท่านถือว่าได้เยอะมากเลยที่รองไป15/1 พรุ่งนี้ประมาณ10โมงร่วมประชุมใหม่ครับ

***หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย ***ยังใช้ได้ใช่ไหมท่านคนสองเล+ท่านคม+ท่านจิตร+ท่านไฟหนาว+ท่านคนป่า+ท่านคนชายแดน ขอขอบคุณครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ยังใช้ได้ดีเหมือนเดิม :Onion-s-23[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
อย่าลืมนะครับละครมีทุกช่องช่วงนี้

ไฟหนาว

บอกแล้วงัย..ช่อง 3..มักมีอะไรที่เราคาดไม่ถึงเกิดขึ้นได้บ่อยๆ..      หวังว่าพี่น้องคงได้รับประโยชน์จากกระทู้นี้บ้างนะครับ    ขอขอบคุณทุกท่านที่คลิกเข้าอ่านกันมากมาย.. ผมไม่มีอะไรมอบให้ท่าน  นอกจากความจริงใจ..และความตั้งใจในการนำเสนอข้อมูลมวยที่เสาะหามาฝากท่าน   แต่ว่าอยากรู้จังวันนี้ใครเป็นทั่นรองหยั่งผมบ้างน้าเนี้ยะ ...
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
สุดยอดมากครับท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
สุดยอดจริงๆ พี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal