เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ12เซียนช่อง3,7(เสาร์ที่13-อาทิตย์ที่14-07-13)ในกระทู้นี้ได้เลย  (อ่าน 15774 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
พร้อมแล้วลุยกันต่อเลยครับทุกท่าน!! สำหรับเสาร์-อาทิตย์นี้มันส์อีกแล้วครับทุกท่าน

สนทะเล

ชอบล่วงหน้าช่อง7 ถ้าไม่เปลี่ยน
1.โชคพิชิต 3ไฟท์หลังสะกดคำว่าแพ้ไม่เป็นที่ช่อง7แห่งนี้
2.ตี๋เล็ก มวยวงในเหนียวแน่นเคลื่อนใหวสม่ำเสมอกว่า
3.แปดแสนเล็ก วัดกันที่ใจว่าใครแกร่งกว่ากันใครพลาดมีลงเปล เคยเห็นแล้วว่าใจเกินร้อย....ชื่อชั้น
การผ่านมวยน่าจะเป็นรอง แต่ระดับ ทายาทชุปเปอร์เล็ก ศรอีสาน(ไอ้หมัดรีโมท)คงมีดีมาอวดแฟนๆแน่นอน
4.คู่เอกเป๋มหาภัยเจอกับคู่ปรับเก่าอย่าง จอมแอ็ค ล่าสุดเสมอกันมาที่ ต.จ.ว.ไฟท์นี้แปลกๆนะครับ แต่ยังชอบ
ความตั้งใจและมุ่งมั่นของนักชกจากอุบลมากกว่าครับ....
**ทั้งหมดนี้แค่ทรรศนะส่วนตัวนะครับ อย่างที่เคยบอกว่ามวยไทย ไก่เดือยครับ*****
เอ้า..เพื่อนๆว่างัยเชิญครับทุกท่าน

สนทะเล

ชอบล่วงหน้าช่อง3  ถ้าไม่เปลี่ยน!!
1.ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว มวยเข่าหนักหน่วง การออกอาวุธช้ากว่า การยืนระยะแรงปลายดีกว่า จะชนะ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง
ประเภทมวยฝีมือ หลักเหลี่ยมมองว่าดีกว่า ต้นๆ น่าจะไปก่อนแน่ แต่แรงปลายไม่มั่นคง
2.ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าอาชีพมีศอกเสริม จะชนะ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ มวยหน้าเสื่อแข็ง หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า แต่มองว่าปลายๆไม่น่าจะต้านความแข็งแกร่งของคู่ชกได้
3.มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ คู่นี้ยกมาจากอาทิตย์ก่อนหน้า มวยรูปร่างสูงยาวใกล้เคียงกัน ฝีมือครบเครื่องแต่ช้ากว่า1กิ้ก จะชนะ ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์ มวยเข่าเช่นกัน แต่ช่วงหลังปลายๆมักมีแผ่วประจำ
4.ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ มวยฝีมือเหลี่ยมเชิงเหนือกว่า แต่จะแพ้ ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา มวยฝีมือด้วยกัน ครั้งนี้ตั้งใจมาแก้มือโดยเฉพาะ ครั้งที่แล้วแพ้มาเพราะต่อน้ำหนักให้คู่ต่อสู้2ปอนด์ สำหรับแรงปลายคู่นี้ดีด้วยกันทั้งคู่น่าจะเฉือนกันปลายๆอีกครั้ง

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่ที่4ช่อง3ตี๋ใหญ่ได้ใหญ่เวตเท่ากัน(น่าคิดใครต่อรองคู่นี้)

สนทะเล

ขออนุญาตนะครับท่าน12เซียน(จิตอาสา)
ช่อง-3 ส่งได้วันสุดท้ายพรุ่งนี้นะครับ ถ้าพร้อมแล้วก้อลงได้เลยครับถ้ามวยเปลี่ยนแปลงผมจะแก้ไขให้ใหม่ครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
      มาแล้วครับท่าน 3
1 ธนูเพชร
2  ป ต ท.  (ทีเด็ด)
3  มานะศักคื์
4  ตี๋ใหญ่

เป้งปากน้ำ

1.ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว มวยเข่าน่าจะชนะกันปลายตรงความแข็งแรง ต้นๆให้ระวังศอกถ้าไม่แตกหรือมีนับ  จะชนะ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง หลังๆมาฟอร์มเริ่มดีขึ้นมามีลูกหลักเหลี่ยมเข้ามาเสริมที่เข้าตากรรมการ มวยคู่นี้สูสีชิงดำยก5

2.ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าได้เปรียบรูปร่างความใหญ่ แต่เสียเปรียบที่เดินเข้าหาเทื่อ จะพลิกแพ้ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ มวยหน้าเสื่อแข็ง หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า ต้นๆอย่าเร่งมาก ราคาไปก่อนบังทุนด้วย

3.มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์   เป็นมวยรุ่นใหญ่ ยืนข้างเชือกตลอด ต้นๆอาจเสียเปรียบหรือเป็นรองแต่ปลาย จะพลิกชนะ ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์ มวยเข่าต้นๆไปก่อนตลอด ใครเข้าก่อนได้ให้ออกตัวประมาณปลายยก3
เพราะอาจได้ราคาดี ปลายๆรีบบังทุน

4.ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ มวยฝีมือเหลี่ยมดี ต้นๆอาจไปก่อน จะพลิกแพ้ ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา มวยใบ้ครั้งล่าสุดที่แพ้มาเพราะต่อให้ 2ปอนด์ ได้เปรียบรูปร่างส่วนสูงมาเวตเท่ากัน เน้นใครต่อรองคู่นี้ฝีมืออยู่แดงแรงปลายอยู่น้ำเงิน

เป้งปากน้ำ

มานะศักดิ์***ทีเด็ด***ผมครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
พี่เป้ง....เจ้าสัว...ฟิต..ไม่ถึง...ปตท.....ครับ..

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3

คู่ที่ 1 ธนูเพชร  สจ.ต้อยแปดริ้ว
คู่ที่ 2 ปตท.  เพชรรุ่งเรือง
คู่ที่ 3 มานะศักดิ์  ศิษย์นิวัฒน์
คู่ที่ 4 ไฟป่า  ส.ณรงค์ฤทธิ์ ***

จะว่ายกมุมเลยก็ว่าได้ครับ แดงหมดทุกคู่
โชคดีมีเงินใช้กันทุกคนครับ

เป้งปากน้ำ

คู่ปตท.กับ เจ้าสัวน้อย ต้นๆผมเข้าเจ้าสัวน้อยได้ราคางามๆผมออกตัวไง

สนทะเล

มวยเด็ดช่อง3 ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา***
มวยเด็ดช่อง7 ทายาท ไอ้หมัดรีโมท แปดแสนเล็ก***

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
เล่นไปครับท่านสนทะเล...ตี๋ใหญ่  เกียรติช่องเขา...

การบ้านขออนุญาตส่ง ทูมอโร่ น่ะครับ

เป้งปากน้ำ

ชอบช่อง7 ถ้าไม่เปลี่ยน
1.เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต(ส้มแข่วจนน้ำลายไหล)ไฟต์ล่าสุดที่ต่อยชิงแชมป์กับอองรี ส.เตชะพันธ์ ยังติดตาฝีมือใช้ได้ ยาวๆคิดว่าได้เปรียบ จะพลิกชนะ  โชคพิชิต เพชรมีเพียร มวยสร้างของชุ้นต้องรอดูว่าเล่นทางไหน(แอบดู)ครั้งนี้คิดว่าเจอของจริง(ตัวอย่างบ้านดอน ลูกบ้านใหญ่ที่ชนะมารวด13ไฟต์พอเจอของจริงขาดท้ายๆ)

2.หาญ ส.ศักรินทร์ อาจมีข่าวไม่ดีเรื่องหนีออกจากค่าย ตอนนั้นน่าจะมาจากต้องบีบน้ำหนักมาก มาวันนี้ฟิตมาเต็มที่ จะชนะ   ตี๋เล็ก ราชานนท์ มวยเข่าในดี แต่ที่น้ำหนักนี้ถือว่าบีบมากสำหรับมวยรุ่นเล็ก ปลายหมดไม่แน่อาจถึงน๊อค

3.เสมาเพชร ส.เชาวลิต ได้ความหนักหน่วง รุนแรงต้นๆอันตราย  ปลายๆเสียเปรียบ จะแพ้ แปดแสนเล็ก ราชานนท์ ทายาทจอมทรหดไฟต์ล่าสุดที่น๊อคฟ้าพายัพ ไม่มีอาการตกใจใดๆทั้งสิ้น นิ่งมากแถมได้เวตอีก2 ปอนด์ กินปลายๆ

4.ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ ***เด็ด*** ขาซ้ายเอาไว้ยืนขาขวาผ่านตลอด ยังคิดว่าฝีมือดีกว่ามาก เพราะสืบมาแล้ว เวตนี้คิดว่าได้เปรียบมาก จะชนะ สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ขวัญใจนักศึกษารอเสียงเฮอย่างเดียว น้ำหนักนี้บีบมาก หนีมากปลายๆขาด

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
การบ้านช่อง3+++7ครับผม
1ธนูเพชร

2เจ้าสัวน้อย

3มานะศักดิ์  เด็ดๆๆๆๆๆๆ

4ตี๋ใหญ่

ช่อง7HHH
1โชคพิชิต

2ตี๋เล็ก

3แปดแสนเล็ก  เด็ดๆๆๆๆๆๆ

4สิงห์พยัคฆ์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 ธนูเพชร
2 เจ้าสัวน้อย
3 มานะศักดิ์ ***
4 ไฟป่า
ช่อง 7
1 โชคพิชิต
2 หาญ
3 เสมาเพชร
4 ต่วนเป๋ ***

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
น้องน้อยใสบริสุทธิ  ส่งการบ้านครับ
ช่องสามสี คู่ที่1.หาญศึกเล็กครับ รองไปจึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆผ่านขอบอก
               คู่ที่2.เจ้าสัวน้อย เก๋ากว่าเยอะตรงข้ามหลงเหลี่ยมไร่ไม่ทันครับ(น่าเสื่อกินไป.....ตัวแล้ว)
            คู่ที่3. มานะศักดิ์ สูสีสามยกที่เหลือผมขอครับขอเกิดเต็มตัว
              คู่ที่4. ตี๋ใหญ่ แทงกระจาย (ถ้าตัวเท่ากันนะ)
ช่องเจ็ดสีทีวีขารอง คู่ที่1. โชคพิชิต อย่าขวาง ตรงข้ามชกกลางคืนบ่อยมีนับมีน็อค
                          คู่ที่2. หาญครับหาญ ไปทำฟอร์มน้ำหนักนี้มาแล้ว อย่าขวางผมเกิดแล้ว
                          คู่ที่3. เสมาเพชร 130 อย่าขวางทางปืนมีหลับและหลงแข้ง
                          คู่ที่4. เพชรพยัคฆ์ ผมมาแย่งแช้มป์แน่นอน รองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนทะเล

น้องใหม่ใสบริสุทธิ์..ครับ ระบุตัวเด็ดแต่ละช่อง..มาด้วยค้าบผม

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
โชคพิชิต หาญ  เสมาเพชร สิงห์พยัคฆ์ ....****เด็ดโชคพิชิต ค่ะ ****

Pongpan

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
1. โชคพิชิต .. มวยในเครือคนจัด

2. หาญ   .. นานๆมาทีคงมีดีมาฝากแน่ๆ

3. แปดแสนเล็ก ..ได้ 2 ปอนด์ +ทางค่ายน่าจะมาเอาคืน

4. ต๋วนเป๋ .. กำลังดีแรงเยอะคู่ชกชอบหมดปลายๆครับ

ผมเล่นตามนี้ ก่อนชั่งหลังชั่งเนื้อตัวน้ำหนักค่อยว่ากัน..(เล่นตามนี้รอ  :dookdik_smile-circle_51[1]: อย่างเดียวแล้วมั้ง)

New เสกัก

ขออนุญาตส่งการบ้าน ...ช่อง 3... ศึกเจ้ามวยไทย ครับ
หาญศึกเล็ก
เจ้าสัวน้อย

มานะศักดิ์    ทีเด็ด
ตี๋ใหญ่

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ
 1.หาญศึกเล็ก
 2.ปตท. *** (ปลาย ๆ กินแน่)
 3.มานะศักดิ์
 4.ตี๋ใหญ่

*** ขอให้โชคดีทุกท่านครับ***

ส.วีรกูล

มวยเด็ดน้องแนะ
ช่องสามสี    คู่ที่สาม ใสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมานะศักดิ์ ขอเกิดกับเขาบ้าง
ช่องเจ็ดสี      คู่ที่สาม เสมาเพชร   ผมมาเกิดน้ำหนักนี้ครับ 130 ปอนด์ (นับน็อค)ขุมทรัพย์เข่าจัดๆๆๆๆปลายแรงผมยังเอาอยู่ครับ
ช่องสิบเอ็ด แถม ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม  เก๋ากว่าเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

เป้งปากน้ำ

1.ธนูเพชร สจ.ต้อยแปดริ้ว มวยเข่าน่าจะชนะกันปลายตรงความแข็งแรง ต้นๆให้ระวังศอกถ้าไม่แตกหรือมีนับ  จะชนะ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง หลังๆมาฟอร์มเริ่มดีขึ้นมามีลูกหลักเหลี่ยมเข้ามาเสริมที่เข้าตากรรมการ มวยคู่นี้สูสีชิงดำยก5

2.ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าได้เปรียบรูปร่างความใหญ่ แต่เสียเปรียบที่เดินเข้าหาเทื่อ จะพลิกแพ้ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ มวยหน้าเสื่อแข็ง หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า ต้นๆอย่าเร่งมาก ราคาไปก่อนบังทุนด้วย

3.ศักดสงคราม ภพธีระธรรม เด็ด*** เป็นมวยฝีมือดี หลักเหลี่ยมดีกว่ามีศอกและหมัดที่อันตราย จะชนะ ชนะศึก ลูกกันทระ  มวยฝีมือดี แต่หลักเหลี่ยมยังห่างชั้นกันอยู่มาก

4.ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ มวยฝีมือเหลี่ยมดี ต้นๆอาจไปก่อน จะพลิกแพ้ ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา มวยใบ้ครั้งล่าสุดที่แพ้มาเพราะต่อให้ 2ปอนด์ ได้เปรียบรูปร่างส่วนสูงมาเวตเท่ากัน เน้นใครต่อรองคู่นี้ฝีมืออยู่แดงแรงปลายอยู่น้ำเงิน

New เสกัก

คู่ที่ 3 ช่อง 3 ขออนุญาตเปลี่ยนการบ้านจาก  มานะศักดิ์ (คู่นี้น่าจะถอนแล้วครับ) เป็น
ศักดิ์สงคราม  ทีเด็ด  ครับผม

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง3
1. หาญศึกเล็ก
2. เจ้าสัวน้อย (เด็ด)
3. มานะศักดิ์
4. ไฟป่า

คนชายแดน

แจ้งท่านสนครับ ถ้ามวยคู่ 3 เปลี่ยนเป็น ศักดิ์สงคราม กับ ชนะศึก
ผม เอาศักดิ์สงคราม นะครับ ผมจัดให้เป็นทีเด็ดด้วยครับ (แจ้งเพื่อทราบ)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับ

1.หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง   

2.เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ  เด็ดๆๆๆๆคับ ดูองประกอบหลายๆอย่างคับ

3. ศั์กดิ์สงคราม ภพภีรธรรม 

4.ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา

สนทะเล

ช่อง3เปลี่ยนแนนอนแล้วครับ เอา ศักดิ์สงคราม ภพธีราธรรม VS ชนะศึก ลูกกันทระ มาแทนครับ
สำหรับคู่3 ผมจัดไปที่ ศักดิ์สงคราม ภพธีราธรรม หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่าครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องบาส(สนทะเล)
คู่. 3    ศักดิ์สงคราม (เด็ด)   ที่เคยให้ไว้ว่าเจ้าสัวน้อยเด็ด กรุณาแก้ไขให้ด้วยครับ....เปลี่ยนนะจ๊ะ..เพราะดูว่า ศักดิ์สงคราม ใสจัง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ขอเปลี่ยนคู่สามครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 12:56 »
คู่สามช่องสามขอเปลี่ยนเป็น   ศักดิ์สงคราม  เด็ดๆๆๆๆๆๆครับ :Onion-s-163[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ศักดิ์สงคราม ***
เป็นไปตามนี้ครับเปลี่ยนให้ด้วย...

Kom

ศักคิ์สงคราม ครับผม

ส.วีรกูล

ช่องสามสี ตามครับตาม ศักดิ์สงครามครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

คนสองเล

ช่องสามคู่ 3 เปลี่ยนเป็นศักดิ์สงคราม    ครับ.....

New เสกัก

ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ
เปรี้ยวปาก
หาญ

แปดแสนเล็ก
สิงห์พยัคฆ์     ที
เด็ด ชิงแชมป์ ให้คะแนนเป็นยกครับ

สนทะเล

มวยช่อง3จบ ปุ้บมาต่อกันในส่วนของมวยไทย7สีต่อเลยครับ
อย่าลืมนะครับวันนี้ส่งผลวันสุดท้ายแล้วครับ ยังไม่ส่งผล5ท่านครับผม
...............

คนชายแดน

ส่งการบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 เด่นพิชิต
คู่ที่ 2 หาญ  ***
คู่ที่ 3 เสมาเพชร
คู่ที่ 4 สิงห์พยัคฆ์

โชคดีมีเงินกันทุกคนครับ

คนชายแดน

แก้ไข คู่ที่ 1  เด่นพิชิต เป็น โชคพิชิตด้วยครับท่านสน (ขอบคุณครับ)

Kom

ช่อง 7
1 โชคพิชิต
2 หาญ
3 แปดแสน (เด็ด)
4  ต๋วนเป๋

สนทะเล

เหลือ3ท่านแร้ว..คับผม
พี่แดง-พี่ชา-ท่านหนึ่ง  มารายงานตัวซะดีๆน้องๆเขารอแย่แล้วครับ555
โดยเฉพาะพี่แดงวันนี้หายเงียบเลย..
มาไวๆนะครับจะได้ลงให้ไวๆเพื่อนๆจะได้เข้ามาดูกันเพื่อเป็นแนวทางในวันพรุ่งนี้
ขอบคุณครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับผม

1.โชคพิชิต เพชรมีเพียร 

2.ตี๋เล็ก ราชานนท์   

3.แปดแสนเล็ก ราชานนท์

4.สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง เด็ดๆๆๆๆคับ

คนสองเล

ส่งการบ้านอาทิตย์นี้ครับ
1. โชคพิชิต
2. หาญ
3. แปดแสนเล็ก ***
4. สิงห์พยัคฆ์

ขอฬห้โชคดีครับ (ขอโทษครับช้าไปหน่อย..)

สนทะเล

ขอบคุณมากครับพี่ชา...ผมจะรีบโพสท์ให้นะครับผม :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal