เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่นคู่เอก  (อ่าน 4772 ครั้ง)

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่นคู่เอก
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 11:53 »
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้คักๆ-มักหลาย

เปรี้ยวปาก-ยอดอัศวินทรานสปอร์ต -2 ฟอร์หลัง 10- มีค 56 แพ้คะแนน อองรีฯ 4 มิย 56 ชนะคะแนน
อนุวัฒน์ฯ(ข้อมูลท่านกอบ)เป็นมวยประเภทเดินหน้าเตะต่อยบู้ทรหด-หลักเหลี่ยมน้อย-ปลายๆมียุบ(เป็นประจำ)

โชคพิชิต เพชรมีเพียร-2ฟอร์มหลัง 21-เมย 56 ชนะน๊อก เชิงพิชิตฯ 26 พค 56 ชนะน๊อก น๊อตใหม่ฯ
เป็นมวยประเภทฝีมือ-ฉลาด-หลักเหลี่ยมดีมาก-ศอกคม-มีลูกเขี่ยล่าง-เก่ง

มุมมอง
เปรี้ยวปากฯ เป็นมวยประเภทบู้ทรหดชวนทะเลาะไปเรื่อย ปลายๆมียุบมีแผ่วให้เห็นเป็นประจำ
ชกมวยมานานทำท่าจะรุ่งคงได้แค่นี้แหละ-ช่วงหลังสภาพร่างกายไม่แกร่งเท่าที่ควร

โชคพิชิตฯ เป็นมวยอยู่ในแผนการสร้างของทีมงานผู้จัด-ฝีมือหลักเหลี่ยม-ไอคิว-สีเสื้อหน้าเสื่อ-รูปร่าง(น่าจะลอยกว่า)กินเรียบ

สรุป-มองมุมไหนเหลี่ยมไหนยังไม่เห็นป่องที่เปรี้ยวปากจะชนะได้ ยกเว้นมีตัวช่วย(พกไม้หน้า 3 ขึ้นไป)
ยิ่งเดินยิ่งเข้าทางโชคพิชิตฯเผลอๆเดินไปชนศอกไม่ครบยกอีกต่างหาก ส่วนตัวชอบโชคพิชิตมากๆๆ ท่านละชอบใคร

วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มี-เพื่อนสมาชิกนำไปประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ
(ข้อมูลไม่ถูกต้อง ท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขหรือเสริมด้วยนะครับ)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่นคู่เอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 20:03 »
จัดไปท่านคิม มักคักมวยอุดร :dookdik_smile-circle_49[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่นคู่เอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 20:17 »
ขอโทษท่านคมด้วยครับไม่ได้รับโทรศัพท์ ...มีไรด่วนป่าวครับ

Kom

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 20:28 »
ป่าวครับ ว่าจะคุยเรื่องมวยประกบห...?

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 20:43 »
ช่อง 7 ใช่ป่าวครับ เบาๆครับท่านคม เตรียมข้อมูลใว้ประชุมสายเลยครับท่าน..

Kom

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 21:30 »
5555ท่านจิตน :dookdik_smile-circle_49[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:40 »
เรตแพงเพราะท่านคมตลอดเลยท่านจิตร

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:53 »
โชคพิชิต น่าจะดีกว่าน่ะคับ ปลายๆได้ลุ้นแน่นอนหรือดีไม่ดี อาจไม่ครบยกเลยเพราะคู่ชกหายใจไม่ทันฮ่าๆๆ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 15:11 »
สวัสดีครับ ท่าน kim555 และพี่น้องทุกท่าน       ผมมาคุยกับท่านช้าไปไม่หน่อย..คงไม่ว่ากันนะครับ       ท่านคุยถึงผมทีไรมีข้อมูลมวยดีๆมาฝากทุกครั้ง..ขอบคุณในน้ำใจของท่านจัง     สำหรับมวยคู่นี้...ผมอ่านข้อคิดเห็นจากสมาชิก  ส่วนใหญ่จะไปทางเดียวกับท่าน คือดูว่าโชคพิชิตเหนือกว่า     สำหรับมุมมองของผม..ผมกลับมองไปอีกมุม(สงสัยจะเสียตังค์อีก)   เพราะโชคพิชิตไฟต์นี้เจอกระดูกชิ้นโต..หยั่งเปรี้ยวปาก หรือ..ชื่อใหม่..ส้มแข่ว.. งานนี้คงเคี้ยวลำบาก     เพราะเปรี้ยวปาก..ผมดูว่าชื่อยังข่มอยู่   ประสบการณ์มวยสูงกว่าโชคพิชิต..    และมวยที่เปรี้ยวปากเคยชกด้วย.. ประเภทเขี้ยวลากดินทั้งนั้น..  ถึงฟอร์มการชกจะลุ่มๆดอนๆก็ตาม     งานนี้ผมยังคิดว่า..เปรี้ยวปากเเจ้งเกิดได้     เปรี้ยวปากอาจจะเป็นรองที่หน้าเสือ เพราะชกกับมวยของป๋าชุ้น..  แต่ผมมั่นใจว่าสภาพแวดล้อม เสียงเชียร์ในเวที เปรี้ยวปากไม่เป็นรองโชคพิชิต..  อยู่ที่ร่างกายอย่างเดียว..หากเปรี้ยวปากซ้อมมาดี ยืนระยะได้..ยังงัย ส้มแข่ว (เปรี้ยวปาก) อาทิตย์นี้จับไว้ได้ลุ้นครับ..   ขออภัยท่าน kim555 ด้วย..   คู่นี้ผมคงต้องดูก่อนลุ้นละครับ..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 08:49 »
ปัญหามวยคู่นี้ เจ้าส้มแค้ว มันต่อยกลางคืนบ่อย ก่อนต่อย กลัวมันจะหาวเป็นจันทร์เป็นเดือนซิครับ แล้วก็หรับ หรือโดนสอนมวยเข้าไม่ติด

:dookdik_smile-circle_63[1]:หลังช่างค่อยพิจรณาใหม่ครับ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:00 »
คู่นี้ใครต่อแพงผมขอรองอย่างเดียวครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 10:52 »
ท่าน kim555 และพี่น้องครับ    มวยคู่นี้ โชคพิชิตได้เปรียบส้มแข่ว..เยอะจริงๆหยั่งที่ท่านว่า..รูปร่างก็สูงกว่า..สดกว่าเห็นๆ ที่สำคัญเป็นมวยในแผนสร้างของป๋า..   ที่ผมชี้ไปทางส้มแข่วก็เพราะ..กระดูกมวยดีกว่า  หากไฟต์นี้โชคพิชิตพลิกแพ้ส้มแข่วก็ไม่เสียของ     ส้มแข่วเจอกับอองรีมาก็ขนาดผลัดแพ้ชนะ คู่คี่สูสีทุกครั้ง..      ส่วนที่ท่าน  ส.วีรกุล บอกว่า ส้มแข่วชกแต่กลางคืน..  ความจริงส้มแข่ว(เปรี้ยวปาก)ชก 7 สีหลายครั้ง..ชินครับ  เรื่องที่ท่านกังวลว่าถึงเวลาชกกลัวจะหาวเป็นดาวเป็นเดือน..แล้วง่วง..อาการนี้คงไม่เกิดกับเปรี้ยวปากแน่นอน..ยกเว้น..ข้างล่างนี่แหละครับ หาวทีไรได้เรื่องทุกที..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 11:03 »
เห็นด้วยครับ..พี่ไฟหนาว......

โชคพิชิต....ต่อ....ผมก้อจะรอง....ครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 06:17 »
ท่าน kim555..    ท่านชวนผมหาทุนคู่แรก 7 สี..    บ่องตงกลัวทุนหายจัง..     ระดับป๋าชุ้นเนี้ยะ..สมองแกสุดยอดอยู่แล้วในการประกบคู่มวย..   คู่นี้ผมขออนุญาตท่านอ่านใจป๋า..  แกคงมองปร๊าดก็รู้แล้ว..ส้มแข่ว(เปรี้ยวปาก)..ตัวนี้แหละที่จะวัดได้ว่าเด็กแก..โชคพิชิตเอาอยู่หรือเปล่า ?  ถ้าเป็นไปตามแผน..ติ๊ดต่างว่าเด็กแกผ่านได้..อนาคตสดใสแน่   แต่หากเกิดพลิกแพ้ก็ไม่เสียหายอะไร ถือว่าสร้างกระดูกให้เด็กมัน..      เหตุผลนี้แหละครับ..ที่ผมอยากรอง..เปรี้ยวปาก..หรือท่านว่าอย่างไร ?
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 07:45 »
แสดงว่าเข็ดตั้งแต่เจอบ้านดอน ลูกบ้านใหญ่มาแล้วที่13ไฟต์ชนะรวดมาเจอของจริง เข้าไม่ถึงขนาดเด็กต่อยเสร็จผมต่อยเล่นๆนะพี่(ท่านเจี๊ยบรู้ดีครับ)ขอบคุณมากครับที่แจ้งล่วงหน้าไม่งั้นบอกตรงหมดตูดครับ

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 14:40 »
มวยคู่นี้หมด3ยกน่าจะหาผู้ชนะได้แล้ว เปรี้ยวปากอาจจะเร็วกว่าแต่มองว่าไม่มีลูกไหนที่เปรี้ยวปากจะมีลูกเช็คบิลโชคพิชิตได้เลย ตรงข้ามโชคพิชิตมีศอกสามารถเช็คบิลได้ตลอดเวลา คาดว่าเรตเปิดโชคพิชิตน่าจะเป็นต่อจะถูกหรือแพงก็ต้องรอดูหลังชั่ง นน. พูดถึงฟอร์มหลังของเปรียวปากที่เคยต่อยกับหาญ จรวดทองฯ ใช่ครับถ้าต่อยกันตอนนั้นโชคพิชิตสู้ไม่ได้แน่นอน แต่มันนานมาแล้ว (นน.ตอนนั้น 100-102) ถ้าจำไม่ผิดน่าจะต่อยที่ช่อง 7 ผมตามดูทุกครั้งที่ชกออกตู้ ครั้งที่ต่อยกับอองรีสูสีแค่ 3 ยก 4-5 แพ้ขาด ตัวแปรในการชกครั้งนี้น่าจะเป็นความใหญ่+ศอก หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้งไม่มีอะไรแน่นอน ยังไงก็ชอบโชคพิชิตครับ ขออนุญาตทำไร่(สดเอาอยู่ครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal