เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่3ช่อง11..ณัฐพลชนคมเกียรติ..เบียดไป..คุณว่าใครแชมป์ !!  (อ่าน 4094 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                         http://][/img]
http://] [/img] http://][/img]
ณัฐพล  ชน  คมเกียรติ   ใครชนะ.. ไฟต์นี้มีเข็มขัดแชมป์มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้าน และรางวัลเงินสดให้หยิบกันเห็นๆเป็นเดิมพัน     จัดว่าเป็นมวยถูกคู่ถูกเวลา     ณัฐพลได้ลูกเก๋าเกม ประสบการณ์มวยเหนือกว่า..  ฝีมือแพรวพราว  เจ้าเล่ห์หลักเหลี่ยมระดับซือแป๋  ไอคิวมวยเหนือกว่าชัดเจน     สำหรับคมเกียรติ..ได้เปรียบหนุ่มสด ร่างกายดี เดินบดเดินบี้ลุยได้ 6 ยก.. มีลูกเตะที่แม่นเหมือนจับวาง ประกบเข่าในตีได้เข้าตากรรมการ     เกมคงเบียดกันชนิดแลกกันไฟแล่บ..พลิกไปพลิกมา..   คมเกียรติ..ในแค็มป์ของทนายเค ล็อค 3..ฉายาจอมอัดฉีดทะลุมิติ..กำลังใจดีเยี่ยม     เราคงต้องมาวิจารณ์กันก่อนเกมซะแล้ว..     ผมเอง..บ่องตงชอบทั้งคู่..แต่เมื่อต้องเลือกข้าง..ผมกัดฟันชี้ไปที่..ณัฐพล  นาเชือกวิยาคม..จากมหาสารคาม..จะเป็นผู้ชนะครับ  ท่านล่ะว่าจังได๋..เซิญครับ..เซิญเลยเด๊อ..ซ่อยออกความคิดหน่อยเด..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
คู่นี้ถ้าไม่ต่อน้ำหนักและอัดกันที่ 119.ป ผมคงเลือกณัฐพลครับเตะแล้วกันแทงแล้วกันบางครั้งมีเกี่ยวเททิ้งแต่ถ้ามีการต่อน้ำหนักคงจะเลือกอยากครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
  ผมคมเกียรติครับ...อย่าหาว่าผมโม้นะ  ขนาดเพชรแท้มวยคนจัด..โดนผมอัดซะจนหมดรูป   สำหรับณัฐพลหรือครับ..แพ้เพขรแท้     ถึงตอนนี้แชมป์อยู่แค่เอื้อม  เสาร์นี้เชียร์ผมด้วยนะครับ..แชมป์ครับแชมป์..
  ถามหน่อยเหอะ มวยคู่นี้ท่านชอบใคร

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
หวย... ล็อค ได้ไหม? ตอบ ไม่ได้
มวย...ล็อค  ได้ไหม? ตอบ......
ผมว่าหน้าคิดครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ตาหยิบมดเอาไว้รอบหน้านะ รอบนี้พี่ขอก่อน พี่แก่แล้ว

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ถ้าไม่ต่อนํ้าหนักเหมือนท่านยศบอกคับ  เห็ดระโงกคับ เห็ดระโงก มัวแต่หลับตาเจอเตะแล้วคาเกมส์โอเวอร์คับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ณัฐพล เก๋ากว่าครับ..

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
*****เด็ด .ณัฐพล.ค่ะ*****

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ที่ชนะเพชรแท้มาได้ผมยังสงสัยอยู่นะว่า......ไปรองไว้หรือเปล่า

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ถ้าไม่ต่อนํ้าหนักเหมือนท่านยศบอกคับ  เห็ดระโงกคับ เห็ดระโงก มัวแต่หลับตาเจอเตะแล้วคาเกมส์โอเวอร์คับ
ที่แท้ท่านเกาะช้าง ก็ชอบกินเห็ดเหมือนกันฮ่าๆๆเห็ดครับเห็ด  ณัฐพล

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ยังไงต่อนัฐพลก็ระวังไว้หน่อยก็ดี ช่วงนี้ทีมงานทนายกำลังได้ใจ ยาเขาแรงจริงไรจริง..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ล๊อค3อีกแล้ว(มันแน่น..อก ต้องยกออก)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้คนต่อจะไม่ดูมวยพวกขารอง
เตรียมสู้ จะต่อจะรอง ฟังเสียงให้ดี
ขี้โกง ขี้โกง เสียงดังไหลราคาไหล
รองหรือไม เขาเคยใช้ได้ผลมาแล้ว
ท่านจิตร พี่ชา ผม ท่านเป้ง รู้ดี แต่
วันนี้อะไรมันจะเกิด?มันก็ต้องเกิด :dookdik_smile-circle_81[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
คมเกียรติ ขาไหญ่ชอบขนาดเจอหินก้อนโตยังผ่านได้ คอยฟังเสียงคับทำทีต่อทีราคามาเป็นน้ำไหล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal