เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 12เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกจ้าวมวยไทยช่อง3วันเสาร์ที่13 ก.ค.นี้  (อ่าน 9041 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับ..ทรรศนะ12เซียน ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วันเสาร์ที่ 13 ก.ค.นี้ เวลา12.45น.
หมัดมวยกล้วยปิ้งนะครับ..ดูสถานการณ์บนเวทีประกอบด้วย ขอให้โชคดีทุกๆท่าน

เสาร์นี้ เด็ดชี้ไปที่ ศักดิ์สงคราม ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ภาพคมชัดแจ๋วมากๆเลยครับ   ขอบคุณพี่สนทะเล    และขอบอบคุณเวปมาสเตอร์ครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เข้าตัวถูกแล้วอย่าลืมบังทุน ยิ่งแพงยิ่งอันตราย ได้น้อยดีกว่าเสีย (ไม่มีจน)

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณนานาทัศนะของ  12  ดังครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ท่านสนทะเลคับ ผมส่ง เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ  เด็ดๆๆๆๆคับ  ท่านน่าจะลงผิดคับใม่เป็นไรคับ ขอบคุนคับ

สนทะเล

ต้องขอโทษจริงๆครับท่านหนึ่งผมเร่งรีบไปหน่อย ขนาดว่าตรวจทานแล้วยังพลาดจนได้ วันที่ตามหัวข้อกระทู้ถูกต้อง แต่ในตารางดันลงวันที่ผิดจาก13เป็น20ซะนี่......ทุกท่านลองตรวจสอบดูนะครับว่ายังมีข้อมูลท่านใดที่ไม่ตรงอยู่บ้างครับ
รบกวนสอบถามท่านWebmasterครับ
พอดีผมพยายามปรับตารางใหม่เพื่อให้มีความคมชัดมากขึ้น ไม่แน่ใจว่าตารางด้านบนท่านWebmasterได้ปรับช่วยด้วยหรือเปล่าครับ
เพราะไม่อยากรบกวนเวลาของท่านWebมากนัก เพราะผมจะได้ยึดถือFileดังกล่าวเป็นตัวMasterในการลงข้อมูลต่อไปครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
เข้าตัวถูกแล้วอย่าลืมบังทุน ยิ่งแพงยิ่งอันตราย ได้น้อยดีกว่าเสีย (ไม่มีจน)
  คำนี้ใช้ได้ตลอดชีพจริงไหมครับพี่เป้ง

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ...

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ข้างบนผมยังไม่ได้ ปรับครับ ข้างบนของท่านเซฟไฟล์เป็น .bmp  น่าจะเซฟเป็น .jpg จะแก้ไขง่ายกว่าครับ

อันนี้แก้วันที่ ให้แล้วครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เป้งปากน้ำ

สนทะเล

ขอบคุณท่านเวปมากครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ขอบคุณครับ ชัดเจนครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

สนทะเล

เกจิเกือบทุกสำนักต่างก้อชี้ไปที่ศักดิ์สงคราม นึกเล่นๆถ้าศักดิ์สงครามพลาดแพ้ขึ้นมาละก้อ... :Onion-s-44[1]: :Onion-s-14[1]:

สนทะเล

คู่แรกธนูเพชรลดจนเป็นลมส่งโรงบาล ยังงัยคู่นี้ระมัดระวังกันด้วยนะครับทุกท่าน แม้จะได้เปรียบ2ป.แต่อาการไม่ค่อยดีครับ....

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
หาญศึกเล็ก กับ ธนูเพชร น่าจะถอนทั้งคู่นะครับเห็นพี่แดงบอกเอาคู่ห้ามาชกคู่แรก..
จัดไปครับถ้ายกมาแทน น้ำเงิน...(ชื่อไรอย่าไปรู้เลยเล่นไปเหอะ)

สนทะเล

ขอปรบมือดังๆให้กับท่านพี่ไฟหนาวครับ เสาร์นีสุดยอดครับ เข้าทุกคู่เลยคืนนี้เจอกัน บ้านชาแมครับผม

เป้งปากน้ำ

พี่แดงมารับด้วยครับผมขอแค่นักศึกษา คนเดียวพอ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
เยี่ยมครับพี่แดง ขอแสดงความยินดีครับพี่ วันนี้รวยด้วยกันค๊าบ....

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
หงอคง...ขอไปบ้านซาแมะ...ด้วยครับ..พี่เป้ง
พี่จิต..พี่สน....พี่ไฟหนาว....

ส.วีรกูล

ไปด้วยครับ อยู่ตรงไหนครับพี่ๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านพี่เยี่ยมจริงๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_49[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   เชิญครับน้องส.บ้านชาแม ยินดีต้อนรับครับ ท่านเป้งรับน้อง ส.มาด้วยนะครับ...วันนี้พี่แดงเลี้ยงครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณทุกกำลังใจจากน้องๆ    ทุกคนต่างมีข้อมูลดีๆมาฝากสมาชิก  วิจารณ์ผิดถูกไม่ว่ากัน   บ้านนี้มีความสุขเพราะพวกเรารัก สามัคคีและเข้าใจกัน   ทำดีกันต่อไปเด๊อ..
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ส.วีรกูล

ผมมีความสุข ก็ตรงคำพูดของพี่ไฟหนาว ตรงใจเปะ   คนไทยถ้าเป็นคนอย่างนี้ทุกคน  ประเทศชาติ เจริญไปนานแล้วครับ

คำพูดคน คนพูดดี ทำให้คนรอบข้างรู้สึกดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

ขอคารวะท่านพี่ไฟหนาวด้วยใจจริงครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]:ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้ครับ ภรรยาเพิ่งคลอดลูกครับ

ส.วีรกูล

โอกาศดีๆๆๆๆๆๆๆ ผมจะบึ่งรถไปบ้านชาแมแน่นอนครับ พี่ๆๆทุกๆคน   ขอบคุณครับ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal