เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวที่ว่าจะไปเล่น พวกท่านพี่ว่าน่าผ่านใหมครับ (เด็ก หัด เดิน)  (อ่าน 2914 ครั้ง)

หนมเข่ง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
โชคพิชิต เพชรมีเพียร
หาญ ส.ศักรินทร์
 เสมาเพชร ส.ชวลิต
สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง

( ขอคำชี้แนะด้วยครับ )

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
 :Onion-s-1[1]: คู่4...เปลี่ยนเป็นต่วนเป๋ซะ..นอกนั้นคงเดิม

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
โชคพิชิต มวยสร้าง
หาญฝีมือดีกว่าแต่ห่างหายไปนานในการชกกลางวัน
ซ้ายฟ้าผ่าหนักแรงแต่คู่ต่อสู้ก้อแรงพอๆกันวัดกันที่ใจครับ
คู่เอก ออกได้2หน้านะครับแนะนำ1-3นั่งดูก่อน
ส่วนตัวครับ รอท่านอื่นๆมาชี้แนะต่อ

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
คู่แรก  ผมว่า เปรี้ยวปาก

คู่ 2  ตี๋เล็ก

คู่ 4 ต่วนเป๋  คับ  เอาไปพิจารณา

หนมเข่ง

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
วันนี้ชอบโชคพิชิต-ตี๋เล็ก-800000-ต่วนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal