บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

(คู่เอก7สี) ปาณเพชร เกียรติเจริญชัย VS อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม ใครจะชนะ

<< < (4/8) > >>

เป้งปากน้ำ:
ถือว่าทำน้ำหนักมากเหมือนกันอภิสิทธิ์ ปกติแล้วต่อย138(สี่มนุษย์) ลดลงมาก136จะไม่ว่าเลยนี่ลงมา134 โหลดมากๆเลยครับ ต้องดูหลังชั่งอีกทีว่าลดเยอะไหมไม่แน่อาจทำได้ต้องรอดูครับ(หนักใจแทน)

เป้งปากน้ำ:
(แก้ไขครับ)ต่อยที่133 ปอนด์ไหวหรือครับ

เพชร อ.เนินสง่า:
แต่เวตนี้เค้าเล่นงานวันเฉลิมมาแล้วนะครับยังติดตาตรึงใจ

หมูนุ ซอยสุ1000:
จตุรัส ชัยภูมิครับชอบมากมีอาวุธเด็ด

nueng:
ปานเพชรมาเกิดรึเปล่าครับ ต่างคนต่างแพ้ ยอดพนมรุ้งมา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version