บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

(คู่เอก7สี) ปาณเพชร เกียรติเจริญชัย VS อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม ใครจะชนะ

<< < (6/8) > >>

เด็กเมืองลุง:
ตอบ ท่านสนทะเล....ท่านเข้าใจถูกต้องครับ (คนบ้านเดียวกัน) ฮ่าๆๆ

ชื่อนี้ผมสมัครตั้งแต่แรก ดันเปลี่ยนชื่อใหม่ไม่ได้ เลยต้องใช้ชื่อนี้ครับ

สนทะเล:
ยอดเยี่ยมเสมอเลยท่าน เด็ก(..............)สุดยอดครับ เอไม่แน่ใจว่าท่านBENTENใช้ชื่อFaceอะไรครับ จะได้เข้าไปคุยแลกเปลี่ยนทรรศนะกันบ้าง ส่วนfaceผมก้อตามชื่อเลยนะครับ

เด็กเมืองลุง:
งั้นท่านสน รอรับ@ ผมนะครับ

sukunya:
3/2รองคับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom:
มวยคู่นี้ถ้าชก 135 ใครชนะครับท่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version