เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN 20 ก.ค. 56  (อ่าน 7694 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่     1     3    4     5   จับหูแดง      จับไหล่น้ำเงิน 

คู่     2      สลับ

ราคา       ปิดเสื้อ     เปิดเสื้อ    กระดาษใบเล็ก     กระดาษใบใหญ่

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่      1      2     กระดาษขาวแดง       กระดาษส้มน้ำเงิน

คู่          3      4      5     สลับ

ราคา     ตั้ง     ลาย       นอน     แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    1     ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน      คู่       2      3     4      5    สลับ

ราคา    ไหล่    หู     หัว   คาง

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่     1      4    5     เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน   

คู่      2     3        สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

คู่    1     2    3     เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

คู่   4    5   สลับ

ราคา      ตรงถูก       ขวางแพง     พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่     1     2         มือขวาแดง      มือซ้ายน้ำเงิน   

คู่     3    4     5     สลับ

ราคา    จับไหล่แพง      จับคางขาด     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่     1       5       เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน

คู่       2     3    4    สลับ

ราคา    ซ้ายแพง      ขวาขาด   

คู่     1     2        ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง        ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     3     4      5     สลับ

ราคา    สีเขียวถูก     สีขาวแพง     สีแดงขาด       

ช่อง TGN

คู่     1        5        ปิดแดง     เปิดน้ำเงิน

คู่     2     3    4      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด 

มวยชอบ

ช่อง 3     ชูเจริญ

ช่อง 11 วิถีไทย   วีระพล

ช่อง TGN   เพชรนาดี

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
แก้ไขครับซิก อู๋

ช่อง 3

คู่     1      4    5     ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      2     3        สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากๆครับท่าน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับท่านอัศวิน

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณคร๊าฟฟ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมัดหนัก

• ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-1[1]: ขอบคุณครับ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ขอบคุณครับผม

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านมากๆๆครับ

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับผม[/color][/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal