เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 21 ก.ค. 56  (อ่าน 16581 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9  

คู่       1     3     4     ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน   คู่       2        สลับ

ราคา    ส้ม     ส้มลาย    ขาว    ขาวลาย       ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7   

คู่       1    2     4     5       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำ       คู่      3       สลับ

ราคา       กำปั้น      หู         คาง        ไหล่           ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9  ( สูตร 8  )

คู่      1     2     3    เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

คู่      4    5       สลับ

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด    ถือสีขาวไล่ลง

ช่อง  7  (  สูตร  1  ) 

คู่      1     4    5          ปิดเสื้อเป็นแดง      เปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่      2     3     สลับ

ราคา      มือซ้ายถือกระดาษจับคางแพง         มือขวาถือกระดาษจับคางขาด

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9 

คู่    1       2      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     3     4      สลับ

ราคา     สีขาวถูก      สีเขียวแพง     สีแดงขาด

ช่อง 7

คู่      1    2     3     5     ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน     คู่       4    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง  9     รำมะนา   และ   ไมค์

ช่อง  7      ตลาดแขก

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบ

ด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_88[1]: ขอบคุณมากนะครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ท่านพี่สุดยอด ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับท่าน

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
แจ่มจริงๆครับท่าน

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
....ขอบคุณมากครับ.....เมื่อวานช่อง 11....รู้สึกว่าจะส่งซิกสวนกับที่ท่านให้มา...ผมไม่แน่ใจ....ยังไงก็ขอขอบคุณมากครับ..

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยโมบาย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับ

ขุนอิน

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
 ท่านอัศวินผู้มีจิตใจดุจมหาสมุทรจริงๆขอให้ท่านมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเสมอๆ นับถือครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ช่อง 11 คู่ 1 ซิกพิดใชไม่ครับ ครอบคุณ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบพระคุณมาก ครับ

sukunya

• ชอบกด Like + 27
บคุณมากนะครับ

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ขอบคุณ

จัดไปอย่าให้เสีย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอบคุนสำหรับน้ำจัยงามๆ ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal